ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณคร๊าบบบบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oops00998 อ่านกระทู้
    ทำไมไฟล์ไออาวุธเพิ่มมันถึงเเตกไฟล์ไม่ได้ ขนาดใส่รหัสเเล้วขึ้นเอเร่อตลอด

............

อัปเดท 1 นี่มีอะไรเปลี่ยนเเปลงจากเดิมเปล่าครับ ?
    พาสนี้นะครับ อาวุธ cyber_flame

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nunz อ่านกระทู้
    พาสนี้นะครับ อาวุธ cyber_flame
    ขอบคุณครับ พอได้อาวุธมาเเล้วไปลงโฟรเดอร์ไหนต่อเหรอครับ ผมใชเเคร็กมัลตินะ
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดลงเล่นได้ครับ แต่มีใครที่เสียงเบาเหมือนผมไหมครับ คือปรับเต็มหลอดแล้วยังแทบไม่ได้ยิน มันก็ดีตรงไม่หลอนแต่ไม่ได้อธรสไรเลย เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ลงแล้ว...เล่นได้ครับ

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    REPACK - BLACKBOX เล่นได้ 100% ครับบบ ยืนยันน

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ภาคนี้สนุกไหมอ่ะครับ ไม่ชอบแบบภาค6เลยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ขอบคุณมากจ้า น่าเล่นมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    เพิ่ม DLC หน่อยครับ ขอวิธีให้ใช้ได้ด้วย This release adds support for the following DLCs:
    - Resident Evil: Revelations Lady HUNK DLC
    - Resident Evil: Revelations Rachael Ooze DLC
    The Rachael Ooze and Lady Hunk DLC's contain new outfits for use in RAID Mode.

Update DLC PACK Notes:
    This release adds support for the following DLCs:
    - Resident Evil: Revelations Resistance Set
    - Resident Evil: Revelations Enhancement Set

Update 2 Info:
    A new update has been released today for the full game and the demo that further tweaks the mouse sensitivity issue.

The sweet spot many users have had success with so far is setting the acceleration to 'ON' and lowering sensitivity to 1~3 depending on your mouse DPI settings.
    Please give it a try. Hopefully you can now draw a circle with the aim reticle. Aim Assist ON/OFF is a preferential thing, so experiment with both settings and stick with the one that feels right for you. Enjoy and have a great weekend!

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลงแล้วมันขึ้นว่า out of rang 67.5 Hz/60 hz

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    black box เล่นออนไลน์"ด้ไหมครับ ผมเล่นกับเพื่อนแล้วจอยกันไม่ได้ มันไม่ขึ้นไรเลย

ลงอัพเดท ลง mp แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ว้าวครังแรกเห็นแล้วอย่าเล่นเกมแนว rpg ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่ทราบว่า CRACK-MULTI ตอนนี้ยังใช้ได้อยู่รึป่าวครับ เพราะผมกดเชิญเพื่อนหรือกดเข้าตามเพื่อน ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ผมลองไปไล่ดูหลายๆเว๊ปแล้ว เหมือนเค้าจะบอกว่า MP-FIX มีหลายเว่อชั่น ส่วนมากโดนบล้อคไปแล้ว ไม่ทราบว่าพอจะมีเวอชั่นล่าสุดที่ใช้ได้อยู่รึป่าวครับ?

กล่าวขอบคุณ
    200
    ขอบคุณ****ผม

กล่าวขอบคุณ
    11
    เล่นได้คับ ขอบคุณมากคับ
    เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณมากครับ โหลดลงแล้วเล่นได้ แต่ยังงงเรื่อง Signature Weapons Pack ไม่รู้ลงยังไง อ่านๆดูที่คนบอกวิธีลงก็ยังไม่ครับใจ หุหุ
    แต่ตอนนี้ไม่เข้าใจอย่างเดียวตรงที่เวลาหันกับ เม้าส์ เหมือนกับว่ามันแปลกๆ เหมือนกับล็อคเอาไว้ มันจะหันเป็นช็อตๆ บล็อคๆ แบบถ้าหันช้าๆมันจะขยับแบบทีล( อธิบายไม่ถูกแบบว่าเล่นแล้วขัดใจยังไงไม่รู้ ไม่รู้เครื่องคนอื่นเป็นไหม หรือว่าเป็นแต่เครื่องเรา หรือว่าเพราะเกมเถื่อน แล้วก็ไม่น่าจะเป็นที่ spce ไม่ไหวเพราะเล่น RE6 แท้/เถื่อนก็ไม่มีปัญหานะ ออกจะลื่นด้วย )
    ไม่ทราบว่ามีใครเป็นบ้างไหม หรือใครมีวิธีแก้ ก็บอกหน่อยนะครับ อยากให้เวลาเล่ง กับ หัน ซ้าย/ขวา ลื่นๆ
    ปล.อาการบอกไม่ถูกนะ ขอโทษด้วย แต่ถ้าใครยังมีเกมนนี้อยู่ ลองกดเล็งแล้วลากเม้าส์ ช้าๆดู ช้ามากๆด้วยนะ เป้าเล็งมันจะไม่ขยับเลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    FULLGAME FAIRLIGHT

FileCondo 1 Part Link 1

ลงแล้ว เล่นได้คับ

ขอบคุณหลายๆ

Tags for this Thread