ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[1-PART] - DARK SECTOR - [FiREDRIVE|FILECONDO](3.97GB)

Genre: Third-Person Shooter
    Publisher: Aspyr
    Developers: Digital Extremes, Noviy Disk
    Release Date: March 24, 2009

ผู้เล่นต้องรับบทเป็น Hayden Tenno เจ้าหน้าที่ชั้นสูงของ CIA ซึ่งแขนของเขามีความผิดปกติบูดเบี้ยวออกไป
    พร้อมกับเบื้องบนทางการทหาร ต้องการควบคุมมนุษย์กลายพันธุ์ให้ใช้งานด้วย
    ทำให้ Tenno ต้องทำงานด้วยมือพิการของเขาโดยมีอาวุธที่คล้ายกับใบมีดติดอยู่ที่แขนขวาของ Tenno
    ความสามารถของอาวุธชิ้นนี้คล้ายกับบูมเมอแรง สามารถโยนใส่ตัวศัตรูได้ และมีประโยชน์ทั้งการต่อสู้ในระยะไกลและระยะประชิด
    รวมถึงการไขปริศนาภายในเกมหลากหลายมากกว่า ผู้เล่นสามารถใช้ทักษะการใช้อาวุธติดตัว
    แต่ค่าพลังงานจะดูดไปในช่วงเวลาสั้นๆ ตอนที่โยนเครื่องไฟฟ้าที่ชำรุด
    อาวุธที่ขว้างไปมันจะกลายเป็นตัวนำไฟฟ้าสามารถซ๊อตใส่ ศัตรูได้
    หรือว่าขว้างใส่ถังแก๊สที่ติดไฟอยู่ จากนั้นบูมเมอแรงก็จะลุกเป็นไฟในทันที

ตัวเกมตัวเต็ม - R.G. MECHANICS - ขนาด 3.97GB

FILECONDO (VIP) 1-PART DOWNLOAD

ทุกลิ้งดาวโหลดสลับกันได้หมดนะครับ
    FIREDRIVE DOWNLOAD
    PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05
    FILECONDO DOWNLOAD
    PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05
    PASSWORD

LINK01 | LINK02

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ยังมีเกมอีกมากมายที่ MYCENTER ผมด้านล่างครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 3rd June 2014 เมื่อ 19:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นได้คับ ไม่มีปัญหา

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuttas อ่านกระทู้
    เล่นได้คับ ไม่มีปัญหา

ขอบพระคุณมากครับสำหรับการยืนยัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ดูพาท 2 FIREDRIVE ให้หน่อยครับ กดโหลดแล้วมันเข้าไปใน my file แทน ขอบคุณครับ

ไม่มีใครมาดูเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย love102013 : 27th September 2014 เมื่อ 12:05

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    เหมือนเกมส์ wanted อีกเวอร์ชั่นนึงเลย
    ฉันไม่ไช่เด็กนะย๊ะ!!!!