ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803

Marvel Hero:Vol.2 Night Crawler(Power of Night Crawler)

Night Crawler

Night Crawler เป็นหนึ่งใน Hero ที่หลายๆคนปลื้มแต่ก็หายปลื้มไปเพราะบทในหนังน้อยมากวันนี้ผมจะมาเอาใจแฟนๆใน Night Crawler โดยผมจะไม่เรียกแทนว่ามัน
    เพราะมันแปลกๆ
    โดยวันนี้เราจะไม่พูดถึงประวัติ(จะเขียนเมื่อมีคนขอมา)แต่จะพูดถึงพลังของ Night Crawler กัน

พลังของ Night Crawler นั้นที่หลายๆคนเห็นคือมัน(เอาอีกแหละ)หายตัวแว๊บไปแว็บมาได้โกงจริงๆ
    แต่ที่เราเห็นเค้าไม่ได้ล่องหนหายตัวแต่เปิดประตูมิติไปอีกมิติหนึ่ง(โครตโกง)และสามารถโผล่ได้ไกลที่สุด 2 ไมล์
    นอกจากนี้หมอนี่ยังสามารถเรียกสิ่งของหรืออาวุธจากมิติของเขาได้อีกด้วย

หมอนี่มีนิสัยชอบยั่วโมโหทำให้ศัตรูขาดสติ จากที่ผมเขียนมาจะเห็นได้ว่าความสามารถของหมอนี่ใช้หนีแทบทั้งหมดบางคนเข้าใจว่ามิติของเค้าเค้าเข้าได้แค่คนเดียว
    แต่จริงๆแล้วไม่ใช่เค้าสามารถพาคนอื่นไปกับเค้าด้วยได้มากที่สุด 3 คนโดยคนที่เข้าไปไม่ตายแต่จะง่อยเปลี้ยเสียขาไปชั่วขณะหนึ่ง

และพลังพิเศษของเค้าถึงแม้จะมีไว้เพื่อหนี แต่เค้าก็ดัดแปลงให้มันเป็นเทคนิคโกงมหาโกงโดยการ Teleport เครื่องในหรืออะไรต่อมิอะไรของศัตรูให้หายวับไป
    เพราะ Wolverine รู้เรื่องนี้(แต่คนอื่นไม่รู้)จึงไม่อยากปะทะกับ Night Crawler

นอกจากนี้ Night Crawler ยังมีทักษะ Arcobat(กายกรรม)ระดับเหรียญทองโอลิมปิคและก็มีทักษะการใช้ดาบที่สามารถใช้ได้พอๆกับ Thor แต่สู้ Thor ไม่ได้
    เพราะ Thor แรงเยอะกว่า
    ต้องขอบคุณท่าน i3utterfly ที่ให้่ความเห็นทำให้เกิดกระทู้นี้ขึ้นมา
    ส่วนกระทู้ต่อไปจะ้เป็นประวัติ Captain America จากคำขอของคุณNut_Crazyboy
    ตอนต่อไปคือ Marvel Hero Vol.3:Captain America(Story of Cpt.America Part 1)
    Credit:xxxlnwjung1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ simon0062 อ่านกระทู้
    ขอประวัติคร้าบ >.,<"
    รอต่อกับ Cpt.America นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    อยากได้ ขอโทนี่ อะครับ
    Ironman ใช่ไหมครับ รอต่อกับประวัติของ Night Crawler นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxxlnwjung1 : 5th September 2011 เมื่อ 16:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอประวัติคร้าบ >.,<"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    อยากได้ ขอโทนี่ อะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    เอามาลงอีกเรื่อยๆติดตามอ่านอยู่

กล่าวขอบคุณ
    1,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ชอบๆ >< จะติดตามไปดรื่อยๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    จะรอติดตามเช่นกันครับ อิอิ

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    เย้ ใช่คนที่ผมขอข้อมูลของ night clawler ใช่ไหมครับ แหม เอาใจแฟนคลับน่าดู ตกลงมันมีตัว พ่อ กับลูกใช่ไหมครับ (ตอนถามยังไม่ได้อ่านนะ)
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

กล่าวขอบคุณ
    743
    พออ่านแล้ว น้อยใจอ่า ประวัติหายากจริง ๆ ตัวนี้ แต่ที่เคยได้ยินมามันมีตัวพ่อที่้เป็นพวกของเเม็กนิโตด้วยนะใช่ป่าว ไม่รู้ว่าพ่อตายยังไงถึงได้มีตัวลูกออกมาอ่ะ ที่ชอบเพราะบทน้อยมาก แต่ ลูกเล่นแพรวพราวเหลือเกิน สุดท้านจุดจบก็ตายไม่ต่างจากกัปตันอเมริกาที่เชื่อคนผิดนี่เอง ฮือ ๆ
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    Night Crawler ในคอมมิคเป็นลูกของ Azarel ตัวแดง ๆ ที่ Teleport ได้ในหนังหนัง X-Men : First Class ครับ
    ส่วนแม่ก็คือ Mystique ครับ
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    743
    จะง้อ รอ ขอประวัติ ของ ขวัญใจ night crawler จากท่านนี่ล่ะ ไม่ให้เดี๋ยวจะเอาส้อมจิ้มตัวเอง ตาย เนิ้ววว อยากรู้แค่ตอนท้ายสุดของ night crawler โดนใครหลอกใช้เหรอ ได้ยินมาคล้าย ๆ ว่า โดนหลอกว่าให้หักหลังพวก X กันเอง เพราะ ตัว night crawler ไม่ได้มีประโยชน์ในการสู้ให้ X เลย ใช่ไหมครับ แล้วใครเป็นคนฆ่า night crawler ล่ะ ถ้า โดน X จำใจฆ่า ผมว่า น่าสงสาร night มาก ๆ เพราะเป็นเหมือนเด็กใสซื่อคนนึงเลยนะนั่น รึว่าผมได้ข้อมูลมาผิด ๆ บางคนก็บอกไม่ตายแต่ไปอยู่มิติเดิม งง มาก ๆ รบกวนหาให้ด้วยนะครับ
    ป.ล. ในการ์ตูนเท่ห์ดี แต่ในหนังไหงดูเก้งก้าง ง้องแง้ง บอบบาง ยังไงไม่รู้ เฮ้อ