ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

มีใครเคยเล่นเกมส์นี้บ้างคับ

พอดีหาเกมส์เก่าๆดู ไปเจอเกมส์นึงโคตะระคิดถึงเลย Hermie Hopperhead จำได้ว่าเมื่อก่อนเล่นเพลินเลย คล้ายๆมาริโอ้ เหมือนจะยังไม่เคยเคลียร์

ละก็มีอีกเกมส์แต่จำชื่อไม่ได้ น่าจะอะไร force นี่ล่ะ เป็นทหารยิงปืน ภาพ 2D ภาพจะดูง่ายๆหน่อย แต่เล่นสองคนสนุกมาก มันเป็นเกมส์ไม่ดังเท่าไหร่ อยากหามาเล่นมาก

Hermie Hopperhead

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    ผมเคยเล่นน่ะ Hermie Hopperhead แล้วก็อีกเกมที่ท่านบอกใช่ เกมทหารที่เป็นเหมือนตุ๊กตาทหารสีเขียวใช่ป่ะคับ เกมนั้นก็สนุก

กล่าวขอบคุณ
    824
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    ผมเคยเล่นตอนเด็กๆครับเคลียร์ด้วยนะได้100%คิดถึงตอนเด็กๆปิดเทอมไม่ต่อทำอะไรนั่งเล่นเเต่เกมT-T
    /\AMD FX 8350 oc 5.00ghz /\corsair h100i\ /GIGABYTE990FXA-UD7/\ GTX 780 SLI/\SILVERSTONE Gold1200w /\ vengeance 16 gb ssd corsair gt 120 gb

กล่าวขอบคุณ
    2,241
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    เคยเล่นครับ จำได้ว่าเล่นถึงด่านน้ำ
    ชอบตอนปล่อยลูกๆไปยำ monster

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    เกม ทหาร ชื่อ contra รึป่าวครับ?