ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130

Talking เรื่องขำๆมาแล้วฮับ >-<

เรื่องขำๆมาแล้วฮับ >-<
    1.
    มีครอบครัวหนึ่งเป็นครอบครัวที่อบอุ่น
    มีลูกคนเดียวเป็นผู้ชาย.-อายุ 5 ขวบแล้ว..เป็นเด็กน่ารักฉลาด.
    มีน้าสาวมาพักที่บ้าน..และน้าสาวคนนี้เป็นม่ายมาแล้ว

คืนหนึ่งเด็กผู้ชายคนนี้..เกิดปวดท้องฉี่ขึ้นมา..เผอิญห้องน้ำ.ต้องเดินผ่านห้องที่น้าสาวนอนอยู่เสียด้วย..
    ช่วงที่เขาเดินผ่านห้องน้าสาวเค้าได้ยินเสียงครวญครางของน้าสาวว่า..โอย ....โอย..อยากได้พบผู้ชายๆ สักคน
    ทำให้เขาสงสัยเป็นยิ่งนัก..เขาจึงแง้มประตูห้องของน้าสาวดูปรากฏว่า..
    น้าสาวนอนปิดตาพริ้ม..และเอามือลูบไล้ตัวเอง...
    และครวญครางตลอดเวลาว่า..โอย ....โอย..อยากได้พบผู้ชาย ๆ สักคน
    ยิ่งทำให้เขายิ่งสงสัยมากขึ้น...อีกคืนต่อมาเขาเดินจะไปห้องน้ำ
    ก็ได้ยินน้าสาวครวญครางเหมือนเดิม และเขาก็แง้มประตูดูอีก
    ปรากฏว่าน้าสาว..แก้ผ้าล่อนจ้อนและ เอามือลูบไล้ตัวเองเหมือนเดิม..และครวญครางเช่นเดิม....
    โอย....โอย..อยากได้ผู้ชายๆ ยิ่งทำให้เขาสงสัยมากยิ่งขึ้น...
    ตกคืนต่อมาเขาเดินผ่านห้องน้าสาวเช่นเดิม แต่ปรากฏว่าคืนนี้เงียบ
    ไม่ได้ยินเสียงน้าสาวเช่นเคย..เขาสงสัยจึงแง้มประตู ปรากฏว่าคืนนี้น้าสาวกำลังกอดรัดฟัดเหวี่ยงกับผู้ชายอยู่จริงๆ
    เมื่อเขาเห็นเช่นนั้นเขาจึงรีบวิ่งไปที่ห้องเขาทันทีและจัดการแก้ผ้าจนล่อนจ้อนแล้วเอามือลูบไล้ตัวเอง
    แล้วพูดว่า...โอย....อยากได้จักรยาน ๆ
    โอย....โอย....อยากได้รถบังคับ...ๆๆๆๆ

2.

หลังจากคบหาดูใจกันพอสมควรและก็ถึงเวลาที่ทั้งคู่
    ตัดสินใจใช้ชีวิตร่วมกันเสียที
    หลังจากเสร็จสิ้นพิธีการสู่ขอ
    เมื่อมีโอกาสอยู่กันตามลำพังฝ่ายชายก็ตั้งใจเซอไพรซ์หญิงสาว
    โดยพูดเป็นนัยๆ ว่าเขามีบางอย่างจะให้เธอปล่าวๆ ไม่ใช่แหวนเพชร
    แหม มุขเชยๆ อย่างนี้ไม่มีที่นี่เด็ดขาด

“ที่รักจ๊ะอีกไม่นานต่อไปเราทั้งคู่ก็จะไม่มีความลับต่อกันอีกแล้วน่ะครับ”
    “ค่ะ เอ..แต่ว่ามีความลับอะไรที่คุณอยากให้ฉันได้รับรู้หรือค่ะ”
    “เอาล่ะ แต่คุณต้องทำตามที่ผมบอกทุกอย่าง
    อันดับแรกแบมือข้างหนึ่งออกแล้วหลับตาให้แน่น
    จนกว่าผมจะบอกให้ลืมตา”

พอเห็นแฟนสาวหลับตาดีแล้ว
    ชายหนุ่มก็จัดแจงวางสิ่งลี้ลับที่สุดของตนลงบนฝ่ามือหล่อน
    หญิงสาวรวบนิ้วกำสิ่งที่อยู่ในมือพลางส่ายหน้า
    “ม่ายล่ะค่ะ ขอบคุณ ฉันไม่สูบบุหรี่”

เครดิส http://forum.sodazaa.com/thread-1108-1-1.html

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    หยา โหดมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ไม่สูบบุหรี่ แรง !

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    55+ ฮาเด็กอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ฮาเด็กจริงๆ55555555

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    ไม่สูบบุหรี่....

อ่านคอมเม้นแล้วเข้าใจเลยครับ ฮา !

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    สรุปเล็กหรอ - -*
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เด็ก สุโข้ยไปเลย 55+