ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085

หนังสือ TI3 ของ DOTA 2 ทำไรได้มั่งอ่อครับ

ที่เห็นผ่านๆมาเเล้วคือโหวตทีมต่างๆ เลือกผู้เล่น All-Star เเละก็แถม courier ที่อัพเกรตได้ด้วย
    นอกจากนี้มีอะไรเพิ่มอีกมั่งครับ
    ปล.ถ้าจะเข้าชมเเมตของ TI3 ต้องซื้อ ไอที่เป็นบัตรทัวนาเมนท์เเยกหรือป่าวครับ

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    Ti3 ดูฟรี
    สิ่งที่ได้จากหนังสือคือ

HUD

Battle Bonus

Courier
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LovePiece : 25th May 2013 เมื่อ 17:31

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeebaloon อ่านกระทู้
    ที่เห็นผ่านๆมาเเล้วคือโหวตทีมต่างๆ เลือกผู้เล่น All-Star เเละก็แถม courier ที่อัพเกรตได้ด้วย
    นอกจากนี้มีอะไรเพิ่มอีกมั่งครับ
    ปล.ถ้าจะเข้าชมเเมตของ TI3 ต้องซื้อ ไอที่เป็นบัตรทัวนาเมนท์เเยกหรือป่าวครับ
    รายการนี้ไม่ต้องซื้อก็เข้าไปดูได้ครับฟรี แต่หนังสือ จะมีส่วนให้ช่วยได้ลุ้นไอเทมในเกมที่เราชม แล้วส่วนถึงจะไปช่วยเหลือเกี่ยวกับเงินรางวัลการแข่งขัน ti3

แล้วก็จะได้ ไอเทมต่างๆที่แถมมากับหนังสือ

ตอนนี้ได้ hud skin , BB exp อีก 60 กว่าวัน, courier ti3 , แล้วตอนนี้ ล่าสุดถึง goal 4 แล้วได้ taunt

ถ้าถึง goal 6 จะได้ไอเทม immortal อีก 1 ชิ้น goal 7 สามารถโหวตให้ valve นำ hero ที่อยากจะให้ออกมามากที่สุด ออกมา