ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727

แฟนลืมแฟนเก่า ไม่ได้ ทำยังไงดีครับ

คือผมคบกับ เค้าในตอนแรกวันที่ 29 ส.ค กินข้าวไปไหนก็ไปด้วยกัน (คุยกันต้องแต่กรกฎาคมแล้ว) แล้ววันศุกร์ที่แล้วเค้าไปค่ายติวที่เชียงใหม่ โทรหาอะไรกันทุกคืนแล้ววันพุธที่ผ่านมานี้เค้าก้ไม่รับโทรศัพท์ ผม แล้วก็คุยกันน้อยลง เอาง่ายๆ ผมว่าง ผมก็โทร แล้วเค้าก็บอกขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้าง ผมเคยคุยเรื่องแฟนเก่าอะไรนี้ แล้ว เค้าบอกว่ามันเป็นไปไม่ได้แล้ว อืม นิสัยคนเรานั้นมันเปลี่ยนไปไม่ได้หรอก แต่ตอนนี้ ก็ รอเค้ากลับมา 1 ทุ่ม นี้ละครับ ผมต้องพูดยังไงดี สุดท้าย เค้าบอกขอเวลา เท่านั้น
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ทำใจเถอะครับ ผมพูดในฐานะแฟนเก่า ถ้าเขายังรักอยู่ สิ่งที่คุณทำได้คือ ทำตัวให้มีค่า กว่าคนเก่าเขา แต่ถึงอย่างไรก็ตาม หากฝ่ายหญิงเขา ลืมไม่ได้จริงๆ
    คุณก็ทำใจเถอะครับ คนเรา ผูกมัดกันได้แค่ร่างกาย แล้วจะมีประโยชน์อะไร ถ้า เขายังรักคนเก่าอยู่ คบกันไปคุณก็เจ็บเปล่าๆครับ ให้เวลาเขา รู้ตัวเองว่าเขาต้องการอะไร
    และคุณก็ต้องยอมรับในผลที่จะ ตามมา ภายหลังครับ ผมเอาใจช่วยนะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ความรักคือความเชื่อใจนะครับ ถ้าคนเีราไม่เชื่อใจกันแล้วจะเป็นแฟนกันอย่างสบายใจได้ยังไง

ถ้าจะให้ดีถามเขาไปเลยครับว่าลืมได้ไหม

ถ้าให้ดีควรให้เวลาเขาบ้างก็ดีครับ ให้เขาได้ทบทวนอะไรบ้าง พอเขาแน่ใจในตัวเองเขาก็จะตอบรับคุณเองน่ะแหละครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ^^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ก็ก็เคยนะครับ

ตัวเราเองมีแต่เจ้บแล้วก็เจ๊บ ความรู้สึกของคนเรามันไม่ไปไหนหรอกครับมันยังฝังลึกอยู่ในใจ

พร้อมที่จะลุกขึ้นมาได้เสมอ

ตัวเราทำได้แค่ ทำใจยอมรับมันปล่อยให้เขากลับไปรักกันดีกว่าครับ เชื่อผม ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    หมดซีนเลยตู เขาตอบกันหมด 555 งั้นขอกวนนิดนึง

งั้นบอกแฟนว่า ลืมไม่ได้ก็ไม่ต้องจำ. ถ้ายังจำก็ลืมเราไป ดีกว่าจำไว้ว่าเราเป็นแค่ที่ระบาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    รู้ไหม.. คนที่เคยผ่านเข้ามากับ คนที่กำลังเข้ามาใหม่ ต่างกันตรงไหน??

คนที่ผ่านมาแล้วเราก็ย้อนกลับไปคิดเรื่องที่เกิดไปแล้ว.. แต่คนที่เข้ามาใหม่เราดันมีเรื่องให้ต้องคิดว่าอนาคตจะเป็นอย่างไรดี...

แล้วคุณหละ อยากเป็นคนแบบไหนกัน..
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: