ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853

กดปุ่มขอบคุณยังไงไม่ให้ปุ่มหายครับ?

ผมเป็นคนชอบกดขอบคุณให้กับทุกคอมเม้นที่มาตอบกระทู้ของผมน่ะครับ (ถ้าเป็นคอมเม้นที่มีประโยชน์อ่ะนะ) พอไล่กดไปทีละโพสเร็วๆปุ่มมันก็หาย แล้วกว่ามันจะมาใหม่ก็ต้องรอไปอีก บางทีกดยังไม่ครบคนก็กลัวว่าคนที่ยังไม่โดนผมกดให้จะหาว่าผมลำเอียง ผมลองกดช้าๆดูแล้วมันก็หายอยู่ดี เลยอยากรู้เทคนิคครับว่าจะกดยังไงไม่ให้ปุ่มขอบคุณมันหายไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nodoka : 27th May 2013 เมื่อ 13:20

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    ผมว่าบางทีเปลี่ยนจากกดขอบคุณเป็นแสดงความคิดเห็นบ้างก็ได้นะครับ ลองเปลี่ยนดู
    ส่วนเรื่องที่ถามอาจจะเพราะกดมากเกินไปหรือเปล่าปุ่มมันเลยหายกันคนปั้มอะไรประมานนี้มั้ง รอท่านเทพเรปล่างมาตอบ.

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    ผมว่าบางทีเปลี่ยนจากกดขอบคุณเป็นแสดงความคิดเห็นบ้างก็ได้นะครับ ลองเปลี่ยนดู
    ส่วนเรื่องที่ถามอาจจะเพราะกดมากเกินไปหรือเปล่าปุ่มมันเลยหายกันคนปั้มอะไรประมานนี้มั้ง รอท่านเทพเรปล่างมาตอบ.
    คือ ผมกดให้กับคนที่มาตอบกระทู้ของผมน่ะครับ ไม่ใช่กดให้กระทู้คนอื่น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    แงะ รีเฟรชเอาก็ได้นี้เน้อ

แต่ลายเซ็นxaoninlove นี้้มันส์!!!

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    กดเยอะเกินปุ่มก็หายไง...

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: