ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

Resident Evil เผยข้อมูลจากเว็บไซต์ Umbrella

Resident Evil เผยข้อมูลใหม่จากเว็บไซต์ของ Umbrella

Capcom ทำเก๋ปล่อย Viral Ads ออกมาหวังโปรโมทเกม Resident Evil ภาคใหม่ โดยจากข้อมูลไทีได้จากทางเว็บไซต์ lo-ping นั้นได้ระบุไว้ว่าในงาน Tokyo Game Show ที่จะจัดขึ้นในอาทิตย์หน้านี้ ทาง Capcom นั้นอาจจะมีการเปิดเผยถึง Resident Evil ภาคใหม่ภายในงานด้วย ซึ่งมาวันนนี้ทาง Capcom ก็ได้เปิดตัวเว็บไซต์ขึ้นมาใหม่แล้วอีกหนึ่งเว็บไซต์โดยใช้ชื่อว่า umbrellasciences.com

โดยในเว็บไซต์นี้จะเป็นเว็บไซต์ของ Umbrella Corporation บริษัทที่เป็นตัวต้นเหตุของเรื่องราวทั้งหมดในซีรี่ย์ Resident Evil ซึ่งจะเปิดให้ผู้ชมเข้าไปทำแบบทดสอบอันหนึ่งแต่เมื่อเราคลิกเข้าไปแล้วเราจะพบว่าเว็บดังกล่าวนั้นจะถูกแฮ็คและพาไปยังหน้าเว็บอีกแห่งหนึ่งที่จะมีวีดีโอของชายนรินามคนหนึ่งออกมาเปิดเผยถึงความลับของ Umberlla และให้เราช่วยกันค้นหาคำตอบซึ่งมีคำใบ้ต่างๆมากมายในเว็บไซต์แห่งนั้น

ซึ่ง Viral ตัวนี้นั้นก็อาจจะไม่ได้กล่าวถึง Resident Evil ภาคใหม่แต่อาจจะเป็นการโฆษณาของ Resident Evil:Operation Raccoon City ก็เป็นได้ ซึ่งเราก็คงต้อรอดูว่าจะมีใครแก้ปริศนาตัวนี้ได้หรือไม่หรือไม่บางทีเราก็อาจจะต้องรอจนถึงงาน Tokyo Game Show เลยก็เป็นได้ถึงจะได้รายละเอียดที่ชัดเจนอีกที

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

หลุดเทรลเลอร์ของ Resident Evil: Revelations โชว์ เนื้อ นม ไข่ ก่อนงาน TGS 2011

อีกหนึ่งเกมชูโรงของเครื่อง 3DS อย่าง Resident Evil: Revelations จากทาง Capcom ได้หลุดเทรลเลอร์ใหม่ที่จะใช้เปิดตัวในงาน Tokyo Game Show 2011 ออกมาให้เราได้ชมกันแล้ว โดยในเทรลเลอร์นี้นั้นดูเหมือนจะเป็นฉากเกริ่นนำในของเรื่องซึ่งเราจะได้พบตัวละครใหม่ที่ไม่ได้ตัดผมจนผมปรกหน้ามองไม่เห็นทาง ที่มาพร้อมกับชุด Wet Suit สุดเซ็กซี่ เผยสองเนินอกลูกใหญ่ออกมานวยนาดล่อตาขาหื่นกันอย่างอล่างฉ่าง อย่ารอช้ารีบเข้าไปดูก่อนโดนลบได้เลย

----------------
    ข้อมูลจาก : NC4G
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Speccraft : 10th September 2011 เมื่อ 01:10

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    เนื้อ นม ไข่ !!!!!!!!!!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Constantum อ่านกระทู้
    เนื้อ นม ไข่ !!!!!!!!!!!!
    RER เนื้อนมไข่ 555!!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    เหมือนว่าแม่อกโตอาจจะเป็นแค่ตัวประกอบก็ได้นะครับ 5555(เดาเล่นๆอย่าคิดมากน้ะ-0-)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    นมอวดผี ชิมิ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    ปรสิตมันลาก แม่เนื้อ นม ไข่ ไปทำอะไรนั่น (อย่าคิดลึกดี๊)

มันน่าขยะแขยงมาก (ก็บอกว่าอย่าคิดไง)
    ถถถถถถ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    บอกตรงๆ ผวา ไอเด็กตาฟ้า นั่น = =" ! ! !
    ถึงพวกนายจะโพสมากเป็น 1,000มู้ก็ตามแต่...แต่มันก็ไม่ได้ทำให้**พวกนายใหญ่ขึ้นมาหรอกนะ

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F-A-I-L อ่านกระทู้
    ปรสิตมันลาก แม่เนื้อ นม ไข่ ไปทำอะไรนั่น (อย่าคิดลึกดี๊)

มันน่าขยะแขยงมาก (ก็บอกว่าอย่าคิดไง)
    ไม่ต้องห่วงครับ ที่ปรสิตมันลากไปนี่ทำไรไม่ได้ชัวร์(คิดลึกนิดนึง)
    เพราะว่า แม่คนนี้มีทั้ง เนื้อ(กล้ามเนื้อ) นม(หน้าอก) ไข่(ยวง เอ่อ ยวงผู้ชายอ่ะครับ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    Resident Evil ที่ชอบมากที่สุดมีแค่ภาค 5

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ติดตามทั้งหนังและเกม อะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    เห็นแต่ เนื้อ กับ นม อ่ะ

โดยเฉพาะนมนี่...

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ติดตามๆ อยาก้ลนมากชอบซีรี่เกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ยังนี้ใช่มัยที่เข้าแรกว่า นมสู้ซอมบี้

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    มันจะใช้ ปรสิต หรอครับ ฮ่าๆๆ

เท่าที่ดูน่าจะเป็น ไทเร็นท์ มากกว่า ประมาณพวก ซอมบี้ นั้นแหละ

ปล.Bio หรือ RE ตัวตนเกมนี้คือ ซอมบี้ ครับ สงสัยเกิดกันไม่ทัน ภาค 1 2 3 เพราะ มันเพิ่งมามั่ว เปลี่ยนแนวเกม ตอนภาค 4 กับ 5 นี้เอง

จากเกมที่ต้องพยามเอาชีวิตรอด กลายเป็น ไล่ แตะ ปรสิต ซะงั้น

ฉันรักเธอเท่าฟ้า
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ภาคนี้มันน่าจะลง PC ด้วย เดินยิงได้แล้วนี่น่าอยากเล่นจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ยังว่าเด็กมันยังเกิดไม่ทัน แต่ก่อนใครๆก็แรกเกมนี้ว่า bio เดียวนี้ก็กลายเป็นเรียก ressiden evil ไปส่ะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kommy125 อ่านกระทู้
    ยังว่าเด็กมันยังเกิดไม่ทัน แต่ก่อนใครๆก็แรกเกมนี้ว่า bio เดียวนี้ก็กลายเป็นเรียก ressiden evil ไปส่ะแล้ว
    biohazard คือชื่อของฝั่งญี่ปุ่น(ภาษาญี่ปุ่นล้วน) ส่วนresiden evil คือชื่อของฝั่งอเมริกา (ภาษาอังกฤษและอื่นๆอีก) มันคือเกมเดียวกันนะแหละ

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    กลับมาใช้ บรรยากาศเก่าๆ แล้วสินะ นี่แหละที่รอคอย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    รอเล่นกันต่อไป
    เพลงดาบล่องนภา

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ต้องติดตามข่าวสารนี้ต่อไปแล้วละครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    หุ่นและนมขนาดนี้ น่าจะไปเป็นพริตตี้มากกว่ามายิงซอมบี้นะครับ แฮ่ๆ

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    คงหลอนน่าดู
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ซอมบี้มันอยากกินนม

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    O_O เนื้อ นม ไข่ จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    69
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kommy125
    biohazard คือชื่อของฝั่งญี่ปุ่น(ภาษาญี่ปุ่นล้วน) ส่วนresiden evil คือชื่อของฝั่งอเมริกา (ภาษาอังกฤษและอื่นๆอีก) มันคือเกมเดียวกันนะแหละ

เรารู้แล้วเราหมายถึงเมือก่อนคนติดปากคำว่า bio มากว่า ressident evil เข้าใจมัย เหมือนแต่ก่อนคนเรียวินนิ่ง เดียวนี้เรียก pes อ่ะ ไม่ใช่ว่าบอกเป็นคนล่ะเกมกัน
    รู้มันผมเล่นมาตังแต่ภาค 1 โน่น ไม่ต้องถามอายุน่ะ จะโง่ไปไหนไม่ใช้แค่สักแต่อ่านไม่ได้จับใจความเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kommy125 : 10th September 2011 เมื่อ 14:55