ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

Batman Arkham Origins & Blackgate เผยปกเกมแล้วที่เว็บไซด์ Amazon

มาแล้วครับเพื่อนๆ หน้าปกของเกมภาคต่อซูเปอร์ฮีโร่ แอคชั่นสุดมันส์อย่าง Batman Arkham Origins และ Batman Arkham Origins Blackgate

สำหรับหน้าปกของเครื่อง PC นั่นจะเป็นรูปหน้า Batman แบบซูมใกล้ และถ้าเพื่อนๆ กดขยายภาพดูจะเห็นว่าหน้าแบทแมนซีกนึงจะมีหน้าของเหล่าตัวร้ายที่ประจำในภาคนี้มาให้เพื่อนๆ ได้เห็นกัน ซึ่งที่คอนเฟิร์มออกมาแล้วก็มี Deathstroke, Deadshot, Penquin และ Black Mask กับเหล่าลูกกระจ๊อกทั้งหลาย

สำหรับปก PS3 และ XBOX360 ยังไม่คอนเฟิร์ม แ่ต่คาดว่าน่าจะใช้รูปเดียวกับ PC ครับ

ส่วน Batman Arkham Origin Blackgate จะเห็นฉา่กในเมือง Gotham กับ Batman ครึ่งตัว ซึ่งเราจะเห็นชุดเกราะที่มีรูปแบบต่างจากภาคก่อนๆ เล็กน้อย สำหรับเครื่อง 3DS ยังไม่ชัวร์หน้าปกเช่นกัน แต่คาดว่าน่าจะใช้รูปเดียวกับ Vita ครับ

คิดว่าคงมีเพื่อนๆ หลายคนที่สงสัยเกี่ยวกับภาค Blackgate ว่ามันมาได้ยังไง ผมขออธิบายเพิ่มเติมนะครับว่าภาค Blackgate นี้จะลงในเครื่อง 3DS และ PS Vita โดยกราฟิกของเกมจะเป็นแบบ 2.5D รูปแบบยังคงเป็นเกมแอคชั่นเช่นเคย ซึ่งพัฒนาโดยทีมงาน Armature Studio ทีมเดียวกับที่พัฒนาเกม Metriod ครับ

สำหรับวันจำหน่ายของ Batman Arkham Origin และ Batman Arkham Origin Blackgate จะวางจำหน่ายพร้อมกันในวันที่ 25 ตุลาคม 2013 ครับ ^^

เครดิต online-station ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ความจริงแล้ว ผมก็คือ ไอร่อนแมน

เอ้ย ผิดเรื่อง
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    กรี๊ดดดดดดดดดด มีDEATHSTROKE,DEADSHOT ด้วยงะ ชอบๆซื้อๆ ฮาๆ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    เป็นเกมที่น่าเล่นและตั้งตารออีกเกมครับ ^^
    [/URL]

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    อยากเห็น Gameplay Arkham origin

อันที่จริงอยากให้สร้างตามหนัง The dark knight trilogy ของโนแลนมากกว่า ดูสมจริงดี
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    ชุดเกราะเท่ห์อ่ะ

อยากให้มี เปลี่ยนเกราะเป็นแบบ The Dark knight ได้อ่ะ เกราะเคฟร่าแบบนั้นอ่ะชอบที่สุดละ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    เฉพาะภาคBlackgate บน3DS และ PS Vitaใช่ไหมครับที่เป็น2.5D นอกนั้น3D?

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ซื้อแน่!!!!! ซื้อ!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ดูแล้วอยากเล่นภาค Blackgate มากกว่าอีก ชอบแนวเดินลุยด้านข้าง

กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    สวยสวย ชอบเกมนี้มากมายครับ