ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

ซัมซุงมี ข้าก็ต้องมี Mini !

ซัมซุงมี ข้าก็ต้องมี Mini !

.:: ภาพหลุด HTC One Mini ::.

ถ้าใครงบไม่พอซื้อ HTC One เรือธงตัวล่าสุดของค่าย HTC รอฟังข่าวนี้กันให้ดี เมื่อล่าสุดมีภาพหลุดของ HTC M4 หรือพูดง่ายๆก็คือ HTC One Mini ที่มีขนาดเล็กกว่า HTC One พอสมควร แต่ยังคงความเป็นมือถือไฮเอนด์ด้วยบอดี้ผลิตจากโลหะเหมือนรุ่นพี่ของมันเช่นเคยจ้า

ทั้งนี้จากในภาพจะเห็นว่าเจ้า HTC M4 (HTC One Mini) มีขนาดหน้าจอ 4.3 นิ้วและความละเอียดลงมาเหลือเพียง HD 720p เท่านั้น ส่วนตัวเครื่องจะเป็นแบบ unibody วัสดุผลิตจากโลหะชิ้นเดียวเช่นเคย ส่วนสเปคของ HTC M4 ก็จะลดลงมาจากเรือธงพอสมควรเช่น Dual Core CPU, 4G LTE, ความจุ 16GB ส่วนกล้องหลังดูเหมือนว่าอาจไม่ได้ใช้เทคโนโลยี UltraPixel เหมือน HTC One แต่จะหันไปใช้กล้องหลังความละเอียด 13 ล้านพิกเซลแทน (เหมือนจะดีกว่าเดิม 555+)

ว่าแล้วก็ไปชมภาพเปรียบเทียบ HTC M4 กับ HTC One กันดูดีกว่า จะได้เห็นกันไปเลยว่าขนาดต่างกันขนาดไหนครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------

ขอขอบคุณข้อมูลจาก
    gsmarena
    techxcite
    phonearena

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    น่าสนแฮะ ว่าจะซื้อ htc one อยู่พอดี แต่ไม่มีตัง ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,782
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมตาลายหรือมันเป็นเอง - -

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    เอาจริงๆนะที่ผมสนใจHTCเพราะมันแถมหูฟังของ Beats เนี่ยแหละ ******เลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jungtamak อ่านกระทู้
    ผมตาลายหรือมันเป็นเอง - -
    มันเป็นเองครับ เค้าเทียบขนาดกับ HTC One ไง อย่าพึ่งตกใจครับ

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ราคาเท่าไรครับบบเนี่ยชอบเลย สวยใช้ได้

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    เอาจริงๆนะที่ผมสนใจHTCเพราะมันแถมหูฟังของ Beats เนี่ยแหละ ******เลย
    รู้สึกว่า ตัวหลังๆนี้ไม่ได้แถมแล้วมั้งคับ ตั้งแต่หลังตระกูล Sensetion ก็ต้องซื้อแยกคับ แต่ได้ราคาพิเศษ แต่อยากจะบอกว่า เป็นโทรศัพท์ที่ใส่หูฟังแล้วเสียงดีมากๆเลย (ดูลายเซ็นผม)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อย่าไปเชื่อเม้นบน! ลองมาแล้วตอน ONE s ได้สิทธ์แลกซื้อ990บาท เป็นรุ่นUR ขอบอกว่าห่วยมากๆๆๆ มันคนละเกรดกันเลยมันไม่ใช่ที่ เค้าขายกันทั้วไปเหมือนเป็นตัวแถมมากกว่า ขอบอกว่า เสียงหูฟังซัมซุงดีกว่า เอาจริงๆแนะนำอย่าไปเอา ให้ไปซื้อแยก เอง หูฟังจียอย่างไวแสง พันกว่าบาทเสียงดีกว่า ur มาก

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanatipvip อ่านกระทู้
    อย่าไปเชื่อเม้นบน! ลองมาแล้วตอน ONE s ได้สิทธ์แลกซื้อ990บาท เป็นรุ่นUR ขอบอกว่าห่วยมากๆๆๆ มันคนละเกรดกันเลยมันไม่ใช่ที่ เค้าขายกันทั้วไปเหมือนเป็นตัวแถมมากกว่า ขอบอกว่า เสียงหูฟังซัมซุงดีกว่า เอาจริงๆแนะนำอย่าไปเอา ให้ไปซื้อแยก เอง หูฟังจียอย่างไวแสง พันกว่าบาทเสียงดีกว่า ur มาก
    ผมหมายถึง HTC เสียงดีคับ (ยังไม่ได้บอกว่า บีทส์ตัวนี้ ดีหรือไม่ดี มันขึ่นอยูกับหูของแต่ละคนด้วยคับ เพราะหูคนเราไม่เหมือนกัน แต่บีทส์ตัวนี้ผมซื้อมาเสียบไอแพด แล้วใช้แอปแต่งเสียงเอา ผมเห็นว่าเบสตัวนี้มันโหดดี เพื่อนผมก็มีคับ ไวแสงอ่ะ VSK2M) ผมรู้คับ ผมก็เล่นหูฟังนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Malik310338 : 4th June 2013 เมื่อ 00:11

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Malik310338 อ่านกระทู้
    ผมหมายถึง HTC เสียงดีคับ (ยังไม่ได้บอกว่า บีทส์ตัวนี้ ดีหรือไม่ดี มันขึ่นอยูกับหูของแต่ละคนด้วยคับ เพราะหูคนเราไม่เหมือนกัน แต่บีทส์ตัวนี้ผมซื้อมาเสียบไอแพด แล้วใช้แอปแต่งเสียงเอา ผมเห็นว่าเบสตัวนี้มันโหดดี เพื่อนผมก็มีคับ ไวแสงอ่ะ VSK2M) ผมรู้คับ ผมก็เล่นหูฟังนะคับ
    +1ครับ HTC เวลาใส่หูฟังเสียงดีที่สุดใน 3 โลก ยิ่งปรับ EQ ในเครื่องน่ะ กระหึ่มกว่าแบรนด์ไหนๆ!!

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ใช้ Sony ครับไม่กระหึ่มหนักมาก แต่ออกแนวใส
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO