ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

From Software เผย อยากทำเกมเพราะอยากทำ

.::From Software เผย อยากทำเกมเพราะอยากทำ::.

From Software เผย อยากทำเกมเพราะอยากทำ ไม่คิดมุ่งแสวงหากำไรอย่างเดียวEiichi Nakajima กรรมการผู้จัดการจาก From Software กล่าวถึงการพัฒนาเกมภายในบริษัท โดยไม่หวังว่าจะทำเกมเพื่อสร้างรายได้อย่างเดียว หากเป็นการสร้างเกมเพราะนึกอยากจะทำ

Nakajima กล่าวว่า บริษัทของเรามีหลักการที่พื้นฐานมาก เรามีความมุ่งมั่นกับการพัฒนาเกมในสิ่งที่เราจะทำ ไม่ใช่ว่าเกมโน้นเกมนี้ได้รับความนิยม และนำแรงบันดาลใจเกมตัวนั้นมาปรับแต่งเป็นแบบฉบับของเรา Nakajima ยังกล่าวด้วยว่า ตนไม่ได้คาดหวังว่าเกม Demon’s Souls จะขายดีหรือได้รับความนิยมจากผู้เล่นเลย หากเป็นการรับประสบการณ์การเล่นเกมว่ามีความสนุกมากน้อยแค่ไหน และสามารถสะท้อนแก่ผู้เล่นเกมว่าเกมนี้มอบความท้าทายการเล่นเกมหรือไม่

From Software ก่อตั้งเมื่อปี 1986 ในปัจจุบันมีทีมงานในบริษัทราว 200 คน ซึ่ง 80 เปอร์เซนต์ล้วนเป็นทีมพัมนาเกมทั้งสิ้น นอกจากจะพัฒนาเกมชื่อดังอย่าง Demon’s Soul, Armored Core, Dark Souls หรือ Steel Battalion แล้ว ทางบริษัทยังมีสตูดิโอพัฒนา Motion-Capture ด้วย

Credit : Gamemun
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ชอบ ค่ายนี้

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    เกมเขาน่าเล่นมาก ไลค์ เลย
    SUPERMAN

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    แนวนี่หล่ะใช่

M-751 Original Flower !!
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    น่าเลงมากเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมเค้าหลายเกมที่ดังในคอนโซลครับ ผมยังชอบเลย ทั้ง sound การวางระบบ programming ต่างๆ Concept Art (Armored core เต็มๆเลย)

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ปลื้มเกมค่ายนี้มากครับ(น่าเสียดาย ไม่ค่อยลง PC แต่ถ้า console ถือว่าสนุกทุกเกม)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    แค่ดูรูปก็อยากเล่นแล้ว