ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

Lightbulb ตัวอย่างหนัง Angry Birds จริงหรือขำๆ?

ฮอตติดกระแสไม่เลิกสำหรับ Angry Birds เกมชื่อดังแห่ง iPhone และ iPad มีให้เราเล่นกันทุกเทศกาล และล่าสุดเตรียมกำหนดฉายเวอร์ชั่นภาพยนต์การ์ตูนเกี่ยวกับการผจญภัยในเมืองริโอวันที่ 15 เมษายนนี้ บ้านเราใครติดตามอยู่ก็รอวันเข้าฉายอีกทีครับ มาพร้อมเวอร์ชั่นเกม Angry Birds Rio อีกด้วย ผมได้ลองเล่นดูแล้วสนุกดีครับ มีขังนกในกรง พอยิงโดนก็บินออกจากกรงด้วย และวิดีโอที่นำเสนอนี้จะเป็นหนังอีกเรื่องที่จะเข้าฉายหรือแค่ล้อเลียนกันเท่านั้น! ลองตัดสินกันเลยครับ

ที่มา : Youtube

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ผมว่าล้อเลียนนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ล้อเลียนชัวร์ครับ Rio ออกมาก่อนแล้วครับ ออกแนวAngry Bird แต่มานไม่ใช่อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ตลกดีนะดูๆแล้วก็น่าดู

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ฮ่าๆ ทำได้หนุกดี ก็คงเป็นแบบขำๆอะแหละ

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    เห็นบอกว่า Michael Bay กำกับและ Studio เป็นของ Marvel

แต่เหมือนจะโม้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AmeOMGtrJ : 10th September 2011 เมื่อ 13:29