ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

ช่วยผมคิดหน่อย จะซื้อแล้วครับ

สวัดดีคนพี่ๆชาว JKG

พอดีว่าจะเปลี่ยนโทรศัพท์ใหม่น่ะครับ คืออยากให้แนะนำว่ารุ่นไหนดี

= = พอดี S4 ก็แรง Z ก็สวย One ก็โดน Lumia 920 ก็ชอบกล้อง อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

จนผมไม่รู้จะซื้อรุ่นไรดี ;-; แต่ตอนนี้ใจเทไปทาง experia z มากที่สุดน่ะครับ (ชอบๆ ฮ้าๆๆๆ)

ผมอยากถามว่ามันคุ้มไหมที่จะซื้อเพราะผมคงต้องใช้ไป 2-3 ปีน่ะครับ ยาวหน่อย แล้วผมก็ชอบที่จะลงรอมใหม่ๆบ่อยๆ ฮ้าๆๆๆ(ถ้ามีรุ่นใหม่ออกมา) ชอบเล่นเกมส์ด้วย

แต่ที่ไม่ชอบของทาง SS เพราะมัน ม่อง เร็ว = =

ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ อ้อ แล้วก็ขอสถานที่ซื้อด้วย ผมเห็นบางคนบอก Z ราคาลง แต่ผมไปดูทำไม 20900 ตลอดเลย ;3; แงงงง เค้าอยากเอาตังไปซื้ออย่างอื่นด้วย

แต่ถ้าราคา 20900 ก็ไม่มีปัญหานะครับ :3

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    Z โลด

เครื่องญี่ปุ่นยิ่งดี

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    Z โลด

เครื่องญี่ปุ่นยิ่งดี
    present เต็มที่ นะท่าน 55+

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    เล่นเกม มองข้าม Lumia ไปได้เลยคับ SS ม่องไวแบบที่ท่านว่า One โอมากคับ จอ Full HD ละเอียดยิบยิ่งกว่า Retina Display วัสดุก็ดี แถมเสียบหูฟังแล้วเสียงดีมากๆเลยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Malik310338 : 9th June 2013 เมื่อ 01:43

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เชียร์ lumia ครับ ถ้ายิ่งชอบกล้อง ก็จัดเลย
    สำรวจไลฟ์สไตล์ตัวเองก่อนครับ ว่าเหมาะกับแบบไหน จะได้ใช้โทรศัพท์ทำอะไรมากที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    1,030
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingkung อ่านกระทู้
    present เต็มที่ นะท่าน 55+
    ไม่ได้เจตนาจะ Present น่ะครับ 55+ Z เครื่องญี่ปุ่นดีกว่าจริงๆ ว่ากันตามตรง

ถ้าจะ Present เต็มที่คงต้องบอกว่า "มาซื้อกับผมเลย" ต่างหากครับ 555+

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ไม่ได้เจตนาจะ Present น่ะครับ 55+ Z เครื่องญี่ปุ่นดีกว่าจริงๆ ว่ากันตามตรง

ถ้าจะ Present เต็มที่คงต้องบอกว่า "มาซื้อกับผมเลย" ต่างหากครับ 555+
    อันนั้น บังคับซื้อ แล้วท่าน

UL ละมายัง อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1,030
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingkung อ่านกระทู้
    อันนั้น บังคับซื้อ แล้วท่าน

UL ละมายัง อิอิ
    UL มาแล้วครับ แต่มันโทรในไทยไม่ได้เน้อ อยากจะซื้อไปสะสมเล่นๆก็บอกได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    Z อีกเสียง ครับ

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    Z

อีกเสียงครับ ประทับใจในสไตล์และความถึก

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    แหม่.. ซื้อมาแล้วนะครับ แต่... คีร์บอร์ดไทย สละหาย = =

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ตอนนี้ z กับ one น่ามองสุดครับ ส่วนตัว one