ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

ขอปรึกษาครับ รักเพื่อนในห้อง ภาค2

วันนี้ผมมีความคืบหน้าระหว่างผมกับเพื่อนคนนั้นมาบอกครับ
    เเต่เรื่องนั้นไว้ทีหลังครับ

มาเรื่องนี้ก่อน สั้นๆ
    เรื่องมีอยู่ว่า คนที่ผมรักเนี่ยเขาเล่นFacebookครับเเต่มีพวกโรจิตนะครับ มาทักในเเชทว่า
    เธอๆ "ขอมีอะไรด้วย"(เป็นคำ1พยางค์) ทีดิ
    จริงๆผมเองก็ไม่รู้หรอกตอนเเรกว่ามีคนมาทักเเบบนั้น
    เเต่เพื่อนคนนั้นเขาทำทีเหมือนอยากให้ผมได้เห็นว่ามีโรคจิตมาทัก
    เขาทำทีเเบบว่า เดินมาหาเพื่อนผมเเล้วก็ให้ดูเเชทนั้น เเล้วพอผมขอดู
    เขาก็เดินไปที่อื่นเหมือนจงใจจะให้เราเห็นยังไงยังงั้น (เราก็ช่างคิดเข้าข้างตัวเองจัง)
    (ใครที่ไม่เขาใจว่าทำไมเขาเดินไปอื่นคือเเบบว่า ผมกับเพื่อนคนนั้นเราไม่ได้คุยกันเลยครับเหมือนคนไม่รุ้จักกันเพราะเขารู้เเล้วว่าผมรักเขาอยู่)

ต่อไปก็เรื่องหลักละครับ
    เมื่อวานรับน้องใหม่ที่ขึ้น ม.4 ครับ
    ผมไปถึงก็สายเเล้วเลยหาน้องรหัสตัวเองไม่เจอเเล้วผมก็เดินหาอยู่พักนึง(คือเพื่อนผมมันเล่นเเป้งสีนะเลยจำน้องไม่ได้)
    เเล้วจู่ๆเขาก็เดินมาเเล้ว ทำเสียงดุๆว่า "เอิร์ทไหนน้องรหัสเเก"(หน้าก็ดุ) เเล้วผมก็เห็นน้องรัสผมพอดี เเล้วผมก็ชี้ไป
    เเต่ทว่า ผมเเอบดีใจสุดๆเพราะน้องรหัสสุดรักของผม นั่งติดกับน้องรหัสของคนที่ผมรักนะครับ เเล้วเเบบเราได้นั่งติดกับเขา(ฟิน+เขิน+พูดอะไรไม่ถูก เลยครับ)เเต่ก็ไม่ได้คุยกันครับ เเต่เมื่อวานรับน้องไม่เสร็จครับ มีปัญหากับครูใน โรงเรียนซะก่อนครับ(พรุ่งนี้ห้องผมมีเรื่องกับครูเเน่ๆ)
    ก็เลยได้กลับเร็วเเล้วบังเอิญเขาเอาเจ็กเก็ตมาไว้ที่ตะกร้ารถเพื่อนผม(ผมคนขับ) ผมเลยหาเจ้าของผมคิดในใจว่าของเขาเเน่ๆ เเต่เรีกเเล้วไม่ยอมมาเอา
    สุดท้ายของเขาจริงๆครับ เเต่ก็ดุเหมือนเดิมว่า"เอิร์ทนั้นเสื้อเราเอามานี้" ผมก็เลยยื่นให้ไม่ได้พูดอะไรอีกเหมือนเดิมผมดูสีหน้าว่าเป็นยังไง
    เเล้วก็เเยกย้ายกันกลับบ้านครับ

พอกลับมาถึงบ้านก็มานั่งคิดว่าทำไมต้องดุใส่กันด้วย ผมอยากจะถามชาวJOKERหน่อยครับว่าทำไมเขาต้องดุผมด้วยละครับ ??

ส่วนตัวผมคิดว่าเขาคงไม่อยากให้คนอื่นเห็นนะครับว่าเราคุยกันดีๆ ไม่ก็กลัวคนอื่นคิดไปไหนต่อไหนเวลาเราคุยกันเลยดุกลบเกลื่อน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    เเห้ว เเป้ว เเว้ว สุด สะ เด็ดตีั่ ปี้ดๆ

ป่าวหรอกครับ ผมไม่มีไรพิม

คําคอบคือ ผู้หญิงเม็นมา ครับ อาดิโอส..

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ผู้หญิงเข้าใจยากครับ จะรักใครเผื่อใจไว้เยอะๆ
    BE A GOOD GAMER

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    นั้นแหละ เขารักคุณแล้ว

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: