ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 862

Lightbulb Crysis 2 Multiplayer Only Client 1.6 GB เล่นผ่าน Hamachi มันมากๆ Update ห้องเรื่อยๆ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Teetawat : 11th July 2011 เมื่อ 18:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

darkking1
    Guest
    คนแรกเลยรึนี้ ยังไงก็ขอฝากไว้เหมือนเดิม http://xat.com/web_gear/chat/go_large.php?id=149995424

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เกมส์ น่าเล่น ขอให้คนมาเยอะๆๆๆ!

darkking1
    Guest
    ช่วงนี้อาจจะมีคนน้อยนะ แต่หลังๆขอให้มีมาเยอะๆเถอะ แต่ว่าอยากเล่นอ่ะ เครื่องกระตุกมาก รับไม่ได้ ไปทีเจอตุ๋ยหลังอย่างเดียว T^T

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ผมเบื่อแล้วอ่าาาาา T_____________T
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

mikemodern
    Guest
    โหลดไม่ได้อ่ะครับ มันไม่ยอมขึ้นขนาดไฟล์ กดโหลดไปมันก็ไม่โหลดให้ด้วย แต่ดหลดครั้งแรกได้นะครับ โหลดไปเรื่อยๆ มันเหลือ 0 ไบท์ แล้วมันก็หยุดไปเลย พอมาโหลดอีกที ไม่ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1
    แก้ไขให้แล้วครับ

somewhere in your heart
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ต้องลอง ซะแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อื้ม ขอบคุณมาก จะลองเอาไปเล่นดูช่วงนี้เซ็งๆ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikemodern อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้อ่ะครับ มันไม่ยอมขึ้นขนาดไฟล์ กดโหลดไปมันก็ไม่โหลดให้ด้วย แต่ดหลดครั้งแรกได้นะครับ โหลดไปเรื่อยๆ มันเหลือ 0 ไบท์ แล้วมันก็หยุดไปเลย พอมาโหลดอีกที ไม่ได้แล้ว

ลบคุ๊กกี้ทุกอย่างออกใหเหมดแล้วลองโหลดใหม่ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่มีคนเล่นเลยมาเล่นกันหน่อยเร็วๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    Upload เสร็จละครับ ผมอับเอง

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ภาพสวยครับ แต่มันเวอร์ไปหน่อย
    แบบมันสวยจน งง มากมาย
    เวลาหันเมาส์ที ต้องมีหน้ามัวๆมั่งละ
    วิ่งแล้วหน้ามัวๆมั่งละ ไม่รู้ทำไม = =
    แต่ยอมรับมันส์จริงๆ แต่ภาพสวยเวอร์จนไม่อยากจะเล่นแล้ว

♪◄•► !NfiПt€–Ju$T!cΣ ◄•►♫
    CPU:Intel Core i5-2410M/VGA:nVidia GeForce GT 525M/RAM:DDR3 4GB
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    ตอนโหลดมันเป็นแบบ repack ไม่มี multiplayer เดี๋ยวลองดีกว่า
    CPU : Intel Core i5-2410M/VGA : nVidia GeForce GT 525M 1GB DDR3/RAM : DDR3 4GB

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    ตัวนีั้แต่งปืนได้ปะครับ หรือ ห้ามแต่งปืนเหมือนตัวเดิม

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คนอื่นเป็นเหมือนผมไหมคับ ผมอัพโหลด part 1 ได้แต่ช้ามาก พออัพเสร็จจะอัพ part 2 มันขึ้นมาว่ารีมิตผมเกิน ต้องรอโหลดใหม่วันพรุ่งนี้ ถ้าเป็นอย่างนี้ ผมไม่โหลดเสร็จเอา เดือนหน้าเลยหรอคับ ใครรู้วิธีบ้างบอกผมที่ แล้วเจ้าของกระทู้มีโครงการจะไปฝากไฟล์ไว้ที่ mediafire ไหมคับ เพราะผมโหลดอันนี้ช้ามาก ขนาดเน็ตที่ร้าน 12m โหลดได้ 70kb/1sec ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ

ichiko
    Guest
    ผมเล่นด้วนคนนะครับ...อิอิ...

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    อัพเสร็จเมื่อไรผมจะโหลดแล้วไปเล่นด้วยครับ

ichiko
    Guest
    ผมมีตัวเกมแล้วสามารถเล่นได้เปล่าครับหรือว่าต้องโหลดตัวนี้ไป

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ดีดี คับ หวัดดีทุกคน