ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] BORDERLANDS: GAME OF THE YEAR EDITION + 4DLC |REPACK BY R.G. CATALYST|5GB|FiLECONDO|ONE2UP

เกม Borderlands ชุด Game of the Year Edition จะรวมคอนเทนต์ดาวน์โหลดที่เคยวางจำหน่ายออกมาทั้งหมด
    ได้แก่ The Zombie Island of Dr. Ned, Mad Moxxi’s Underdome Riot, The Secret Armory of General Knoxx
    และ Claptrap’s New Robot Revolution และฉากเกมพิเศษ

เกม Borderlands เป็นเกมแนว Action-RPG กล่าวถึงผู้คนได้ตั้งรกรากบนดวงดาวแห่งหนึ่งชื่อว่า Pandora เพื่อตั้งต้นชีวิต
    ใหม่และค้นหาทรัพยากรธรรมชาติ ทว่าได้พบกับเหล่าเอเลี่ยนท้องถิ่นเข้ามาป่วน ทำให้ผู้คนบางกลุ่มได้หนีจากดวงดาวแห่งนี้
    ทว่าบางคนยังอาศัยอยู่ด้วยความโกลาหลและไร้กฎหมาย ด้านเนื้อเรื่องส่วนใหญ่จะเล่าผ่านตัวละคร NPC สอดแทรกภารกิจที่ต้องทำ
    ข้อมูล: gamemun.com

Genre: Action, RPG
    Developer: Gearbox Software
    Publisher: 2K Games
    Release Date: 13 Oct 2010

System Requirements
    Core 2 Duo 2.4 GHz, 1 GB RAM
    graphic card 256 MB (GeForce 9400 or better)
    8 GB HDD, Windows XP/Vista/7

REPACK - R.G. CATALTST - 5.93 GB
    (ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.4.1 รวม 4DLC)

ALL 4DLC
    - The Zombie Island of Dr. Ned
    - Mad Moxxi's Underdome Riot
    - The Secret Armory of General Knoxx
    - Claptrap's Robot Revolution

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ตัวเกมที่อัพให้มีถึงตัวละครใหม่หรือยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณงามๆครับ...
    อ่อนน้อมแต่ไม่อ่อนแอ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมและเป็นกําลังใจครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Part 3 ของ One2Up โดนลบค้าบบบบบ -0-
    Ge Ge KiDsssss XD

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ ภาคนี้เป็นตำนานเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ตอนนี้โหลดและเล่นได้ 100 % ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณมากนะครับ