ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    เสียใจด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    763
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ไปสู่สุขคตินะครับ เสียใจด้วย
    CPU : Intel Corei5 2400K /MainBoard : GIGABYTE H67M-D2-B3 /Ram : Kingston 6GB /VGA : GIGABYTE GTX550 Ti /PS : Cooler Master eXtreme Power Plus 650W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ผมก็เป็นคนที่ไป Robinson บ่อย แบบว่าช่วงก่อนขึ้นสะพานรถมันจะติดที่ข้างล่างตรงนั้นมากเลยทำให้รถที่ติดไฟแดงเบี่ยงออกมาโดยอารมณ์เสีย โดนประจำครับ
    แต่ก็ว่าแหละ จงใช้ชีวิตด้วยความไม่ประมาท (แต่ผมขึ้นถนนนี้เมื่อไหร่ 100+ อย่าทำเหมือนผมนะครับ) R.I.P ด้วยครับ
    http://www.neobux.com/?r=gosak2538
    ช่วยกันคลิกด้วยนะครับ

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ผมอยู่เชียงใหม่น่ะฮะ จำได้ว่าเป็นเด็กเก่าปรินส์รอยแยลส์ เพื่อนผมนี้ RIP ให้พี่อาร์ตี้ เต็มเลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากรู้จักเบนโตะ ได้ข่าวว่าโหด

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    อันตรายมากครับ จริงๆผมคนพิษณุโลก แต่ไปเที่ยวเชียงใหม่บ่อย รถขับยากมาก ไปเชียงใหม่ขี่มอไซต์เอาครับ ขับยากกว่าพิษณุโลกเยอะ รถเยอะมากที่เชียงใหม่อ่ะครับ อีกอย่างขับไม่เก่งอย่าเลยขับ ยิ่งสายนั้นแล้วรถเร็ว ต้องขับตาม ขับช้าๆ โดนสอยตูดง่ายเลย 2 เลนเท่านั้นเอง ผมละกลัวมากเลยครับ ยังไงก็แสดงความเสียใจด้วยนะครับ น่าเสียดายอนาคตน้องเค้าจริงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โอยน่าสงสาร... เสียใจด้วยครับ

R.I.P ครับ...,,,

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    บอกตรงๆ ผมขับรถไปเชียงใหม่ ผมไม่รู้ว่าคนพื้นที่หรือคนกรุงเทพไปอยุ่นะ ขับรถได้โครต @#$% มาก คือง่ายๆขับเร็วไม่ได้เลยครับ ไม่ปาด ก็เบรกกะทันหันทั้งๆที่ข้างหน้าไม่มีอะไร หรือไฟแดงอีก เกือบ 100 เมตร แม้งเบรกยังกะ อีกไม่กี่ 10เมตร หรือขับช้าแช่ขวา ผมเจอปัญหานี้ทุกครั้งเวลาไปหาพ่อแม่ที่เชียงใหม่ และคนที่นี้ไม่ค่อยสวมหมวกกันน้อกกัน ผมก็ไม่เข้าใจนะ ตำรวจเชียงใหม่เค้าไม่จับกันหรือยังไง แต่คนใส่น้อยมากๆ

R.I.P

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ย้อนกลับมาเจอข่าวนี้ รู้สึกเศร้ามากครับ ยังจำวันนั้นที่เข้าแถวได้อยู่เลย R.I.P ด้วยครับ เบนโตะนี่เคยทำอะไรบ้างอ่ะครับ พอดีผมไม่ทันเรื่องพี่แก แต่ก็เคยได้ยินคนอื่นพูดชื่อเมาท์กันอยู่ครับ จขพ พอจะเล่าได้ไหมครับ ว่าทำอะไรบ้าง โหดขนาดไหน จขพ คงไม่น่าจะเล่นละมั้งครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    แสดงความเสียใจด้วยครับ อุบัติเหตุเกิดได้ทุกที่ทุกเวลาครับ