ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

เปิดลำโพงเบาๆ แล้วไปชม Guillotine เกมเพลทีเซอร์ใหม่ของ Battlefield 3 และ ชาวคอนโซลเฮลั่น! Crysis ภาคแรกมาแล้วพร้อมเทรลเลอร์เปิดตัว

เปิดลำโพงเบาๆ แล้วไปชม Guillotine เกมเพลทีเซอร์ใหม่ของ Battlefield 3

หลังจากที่ Beta ไม่ออกซักที มาคราวนี้ Battlefield 3 ยังจะปล่อยทีเซอร์ออกมายั่วกันอีกแล้ว กับทีเซอร์หใหม่ที่มีชื่อว่า Guillotine หรือ “กีโยติน” ที่คราวนี้ขอโชวืเกมเพลในโหมดผู้เล่นเดี่ยวสุดเร้าใจ ในภารกิจเข้าตีในยามค่ำคืนที่ยิงกันระเบิดเบ้อ และแสดงให้เห็นถึงประสิทธิภาพอันยอดเยี่ยมของ Frostbite Engine 2.0 งานนี้ไม่ต้องพูดมากแล้ว ไปดูกันเล้ย!

Battlefield 3 Guillotine Gameplay Teaser

SCEENSHOT

ชาวคอนโซลเฮลั่น! Crysis ภาคแรกมาแล้วพร้อมเทรลเลอร์เปิดตัว

คงไม่บ่อยครั้งนักที่ชาวคอนโซลจะต้องเป็นฝ่ายรอคอยเกมเทพจากบน PC ซึ่งส่วนใหญ่แล้วชาว PC นั้นต้องคอยชะเง้อมองชาวคอนโซลมาโดยตลอด แต่นั่นคงไม่ใช่กับ Crysis เกมยิงขั้นเทพหัวแถวของ Gen นี้จากผลงานการสร้างของ Crytek ที่ได้วางจำหน่ายบน PC เมื่อปี 2007 ซึ่งหลังจาก Crysis 2 ภาคต่อที่เป็น Multiplatform ทำยอดขายได้ตามเป้า งานนี้ทาง Crytek จึงไม่พลาดขอพอร์ทภาคแรกออกมาหากินอีกทีบนเครื่องคอนโซล และจะวางจำหน่ายในเดือนหน้านี้ ทั้ง PS3 และ Xbox 360

Credit : NC4G
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooza555 : 10th September 2011 เมื่อ 18:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ซ้ำครับ...ชื่อหัวกระทู้เหมือนมีคนเคยตั้งแบบนี้แล้วนะครับ..ก็อปเอาดื้อๆอย่างงี้เลยเหรอครับ ...ขอบคุณสำหรับข่าวเผื่อคนที่ยังไม่ได้ดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    thx ครับ

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    ซ้ำอีกที

กล่าวขอบคุณ
    600
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ถ้าไม่บอกว่า เกมละไม่สังเกตดีๆ ผมไม่รู้นะว่าเกมคิดวาหนังเหอะ

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gentleman อ่านกระทู้
    ซ้ำครับ...ชื่อหัวกระทู้เหมือนมีคนเคยตั้งแบบนี้แล้วนะครับ..ก็อปเอาดื้อๆอย่างงี้เลยเหรอครับ ...ขอบคุณสำหรับข่าวเผื่อคนที่ยังไม่ได้ดูครับ
    เหมือนกัน จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tstzxcv12 อ่านกระทู้
    ถ้าไม่บอกว่า เกมละไม่สังเกตดีๆ ผมไม่รู้นะว่าเกมคิดวาหนังเหอะ
    ใช่เลย เชื่อว่าทุกคนคิดอย่างนี้

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    มัลติคงจะระเบิดระเบ้อน่าดู