ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 621

โปรแกรม Hack wireless wifi Beini + วิธีการ Hack ใช้ได้จริง 100% ครับ

โปรแกรม Hack wireless wifi Beini + วิธีการ Hack ใช้ได้จริง 100% ครับ

+ โปรแกรม Hack wireless wifi Beini
    + คู่มือวิธีการ Hack ใช้ได้จริง 100% อันนี้เพื่อนผมรับประกันมาครับ ผมยังไม่ได้ลองเพราะตอนนี้ใช้เน็ตเสียตัง อิอิอิ

แจกโปรแกรม แฮก Wifi ครับ
    พร้อมวิธีการแฮก ง่ายๆ คลิกไม่กี่คลิกแล้วรอผล ไม่เกิน 10 นาที
    รหัสผ่านจะเด้งขึ้นมา จดไว้แล้วนำมาเข้าใช้งานได้ทันที!!
    ความแม่นยำสูง!! เท่าที่ใช้มาสามารถนำมาเข้าใช้งาน

สามารถสแกนหา Pass และ Key น่าลองครับ

ดาวน์โหลดตัวโปรแกรม

ดาวน์โหลดวิธีใช้

password สำหรับแตกไฟล์คือ IT-Intermix

ผมใช้เว็บฝากไฟล์ของ one2up น่ะครับ ชื่อไฟล์ตอนดาวน์โหลดจะไม่เป็นภาษา
    โหลดมาเก็บไว้ก่อนแล้วเเตกไฟล์ ใส่พาสที่ให้ไปน่ะครับ

ส่วนวิธีการดาวน์โหลด ตามเข้าไปดูที่นี่ได้เลยครับ วิธีการดาวน์โหลด

Download โปรแกรมอื่นได้ที่ IT-Intermix

FaceBook เข้าไปที่ IT-Intermix

อัพเดต Username&password Nod32 ทุกวัน ที่นี่ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไฟล์เสียครับแก้ให้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เจ๋งครับเจ๋ง

กล่าวขอบคุณ
    2,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอบคุณครับจะเอาไปลอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอให้ใช้ได้จริง _/\_
    Today Is A Beautiful Day

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    มีใครใช้ได้จริงมั้ย มายืนยันหน่อยซิ

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    เรื่องใช้ได้หรือไม่ได้ ผมว่าใช้ได้แน่นอนครับ ผมไม่เคยใช้ตัวนี้น่ะครับ

เคยใช้แต่ Backtrack กับ Wifislax แต่วิธีการลง ก็ใช้ VMware หรือจะสร้าง Boot USB ใช้ก็ได้ (มันเป็น Linux ครับ ส่วนตัวที่ จขกท ให้มาก็เหมือนกัน)

(ถ้าใช้ PC ต้องใช้ USB wireless ด้วย เพื่อการค้นหา เป้าหมายที่เราจะแคร็กนั้นเอง) ตัวที่ จขกท นี้ให้มา คล้ายกับตัวโปรแกรมที่ผมเคยใช้ใน Wifislax

(เหมือนกันหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ ไม่ได้เล่นพวกนี้นานแว้ว...)

ป.ล. ลองไปค้นข้อมูลมาเพิ่ม ปรากฏว่าเหมือนกันครับ เพียงแต่ของผมมันอยู่ใน Wifislax นั่นเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wajana อ่านกระทู้
    บอกก่อน นะครับ เพื่อน สมาชิก

ผมไม่ได้ มีปัญหา อะไร กับ เพื่อน ๆ นะครับ

แต่เวลา ไปต่อเนต ของคนอื่น ได้แล้ว อะครับ

ใช้สอยอย่างประหยัด น่ะครับ อย่าถึง ขนาด ไปดาวน์โหลด

เป็น ชั่วโมง ๆ แล้ว ทำที หลาย ๆ part เลยนะครับ

เพราะ เวลา ที่ผม ใช้ wireless ดึงสัญญาณ จาก router

ที่ทำงานน่ะ ตอนดาวน์โหลด มันก็ทำให้ คนอื่น หรือ เครื่องอื่น

ที่เขาใช้ wireless เหมือนกัน เขาถูกดึงความเร็ว ในการใช้ไปน่ะครับ

ก็เลย ใช้สอยให้ประหยัด สักนิด

ก็จะถือว่า ช่วยให้ เจ้าของเน็ต เขาไม่เดือดร้อน น่ะครับ

ยังไงเสีย เขาเป็นคน จ่ายตังค์ น่ะครับ
    อันนี้ผมเห็นด้วยน่ะครับ แนะนำเอาไว้ใช้ในยามจำเป็นสุดๆน่ะครับ ไม่จำเป็นอย่าไปดูดเขาใช้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tatooman007 : 19th June 2013 เมื่อ 21:18
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    บอกก่อน นะครับ เพื่อน สมาชิก

ผมไม่ได้ มีปัญหา อะไร กับ เพื่อน ๆ นะครับ

แต่เวลา ไปต่อเนต ของคนอื่น ได้แล้ว อะครับ

ใช้สอยอย่างประหยัด น่ะครับ อย่าถึง ขนาด ไปดาวน์โหลด

เป็น ชั่วโมง ๆ แล้ว ทำที หลาย ๆ part เลยนะครับ

เพราะ เวลา ที่ผม ใช้ wireless ดึงสัญญาณ จาก router

ที่ทำงานน่ะ ตอนดาวน์โหลด มันก็ทำให้ คนอื่น หรือ เครื่องอื่น

ที่เขาใช้ wireless เหมือนกัน เขาถูกดึงความเร็ว ในการใช้ไปน่ะครับ

ก็เลย ใช้สอยให้ประหยัด สักนิด

ก็จะถือว่า ช่วยให้ เจ้าของเน็ต เขาไม่เดือดร้อน น่ะครับ

ยังไงเสีย เขาเป็นคน จ่ายตังค์ น่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลิงค์หายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk