ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1

Unhappy ช่วยผมด้วยครับ!! T^T เข้า Dead Island โหมด Multi ไมไ่ด้เลยคร้าบบบบ

คือผมโหลดตัว Repack Black Box ของพี่รามิสมาครับเกมส์นี้ แล้วก็ลง update 1-3 coop ของคุณ gametoon

แล้วก็ลองเล่น multi เคยเข้าได้ครั้งนึงแต่พอปิดคอมเปิดมาอีกทีเข้ายังไงก็ไมไ่ด้ครับ

ตอนนี้ผมใช้แพทช์ 1.2 อยู่ ซึ่งไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหม แต่ผมยังเคยเข้าได้เมื่อวานเองครับ วันนี้ดันเข้าไม่ได้ซะแล้ว -*-

พอจอยห้องคนอื่นหรือกดรับคนเข้าห้องมันจะขึ้นพวกนี้ครับ

The game you have tried to join no longer avialble ประมาณนี้

unble to join game ก็มี

Connection อะไรสักอย่างก็เจอครับ

ช่วยตอบผมทีคร้าบ อยากเล่นากเลยครับ เพื่อนๆก็รอการแก้ไขอยู่(เป็นแนวเดียวกันเลย)

ปัญหาที่เจอ

the game you have tried to join is no longer available (ตอนเข้าห้องคนอื่น)

connection to the game you have tried to join could not be established (ตอนคนอื่นจอยแล้วกด J)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛KID1412๛^__^ : 10th September 2011 เมื่อ 19:39

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    Steam มันปรับปรุงครับให้เถื่อน เล่นไม่ได้ช่วงนี้
    ปัญหานี้เจอกันเกือบหมดทุกคน!!

Edit : เล่นได้ปกติแล้ว ไม่ต้องง้อแท้หรอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomman : 10th September 2011 เมื่อ 20:35
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    ซื้อแท้ครับจบ เลิกเถื่อนแล้วมาเล่นกับผม!
    (เชินชวนสุดๆ ไม่มีคนเล่นด้วย)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    ซื้อแท้ครับจบ เลิกเถื่อนแล้วมาเล่นกับผม!
    (เชินชวนสุดๆ ไม่มีคนเล่นด้วย)
    มาเล่นด้วยกันสิครับ ผมก็เล่นผ่าน STEAM

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    รอผมก่อนครับกำลังเก็บตังซื้อแท้ เป็นที่ผมคิดจะซื้อแท้เกมแรกเลยที่เหลือ.....(รู้ๆอยู่)

กล่าวขอบคุณ
    1,623
    1
    ง่ะ -*- ไหงไม่มีใครตอบผมเลยครับ ช่วยตอบด้วยเต๊อะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ซื้อเเผ่นแท้สิครับถ้าไม่มีัปัญญาก็ไม่ต้องเล่น = ='

กล่าวขอบคุณ
    672
    แผ่นแท้รึเปล่าครับถ้าไม่ก็จะไม่ช่วยเหลือ ได ได ทั้งสิ้น !

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    แผ่นแท้หาเพื่อนเล่นยากเนอะ ๆ
    เล่นเถื่อนนิแหละ เพื่อนตรึม

จขกท เอ๋ย มันเล่นได้ตั้งแต่เมื่อวานตอนบ่ายแล้ว
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    672
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    แผ่นแท้หาเพื่อนเล่นยากเนอะ ๆ
    เล่นเถื่อนนิแหละ เพื่อนตรึม

จขกท เอ๋ย มันเล่นได้ตั้งแต่เมื่อวานตอนบ่ายแล้ว
    นั่นดิ เพราะส่วนมากคนเล่นเยอะของเถื่อนเนื่องจากไม่ีเสียตัง
    = = เพราะคนไทยขี้งกเยอะมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    เล่นได้ยังครับ ถ้ายังไม่ได้แสดงว่าเป็นที่เน็ตของท่านแล้วล่ะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ถามไรหน่อย ทำไม ภาพ มันเปนเมดๆ สีแดงๆหว่า เมื่อก่อนเล่น dead rising 2 ก้อเปน พอลงวินไหม่ ไดร้เวอร์ ไหม่ มันก้อหาย แต่ลง dead islands เปนอีกละ แต่เล่นได้อยู่นะ หรือ การ์ดจอ กากไป -*- glx 9600 gt เอง

กล่าวขอบคุณ
    672
    อาจเพราะ จขกท โหลด repack มั้งผมโหลดfullมาแล้วฮะอีกไม่กี่พาร์ทจะเสร็จแล้วปัญหาก็ไม่มีด้วย ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    672
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    Steam มันปรับปรุงครับให้เถื่อน เล่นไม่ได้ช่วงนี้
    ปัญหานี้เจอกันเกือบหมดทุกคน!!

Edit : เล่นได้ปกติแล้ว ไม่ต้องง้อแท้หรอก
    = =' พี่ชายกลายเ็็ป็นแกนนำ dead island เถื่อนแล้วหรอ

กล่าวขอบคุณ
    1,623
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    อาจเพราะ จขกท โหลด repack มั้งผมโหลดfullมาแล้วฮะอีกไม่กี่พาร์ทจะเสร็จแล้วปัญหาก็ไม่มีด้วย ^ ^
    ซื้อแท้แล้วจะโหลดทำไม

ตอนนี้เล่นได้แล้วครับ อัพแพทช์ฺไปๆมาๆก็ได้ละ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    672
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๛KID1412๛^__^ อ่านกระทู้
    ซื้อแท้แล้วจะโหลดทำไม

ตอนนี้เล่นได้แล้วครับ อัพแพทช์ฺไปๆมาๆก็ได้ละ ขอบคุณมากครับ

- - แล้วทำไมข้างบนขึ้นว่า คือ ผมโหลด repack ของพี่ramis มาน๊ะครับแล้ว update บลาๆๆๆๆๆๆ
    ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    ผมโหลด แบบ 1.0 นะครับ ไม่มีปัญหา เรื่อง แลน
    ผมก็เล่นกับเพื่อนเหมือนกัน ครับ แบบ แลน หนุกมาก!!!
    ลองโหลดตัวเก่าๆ ดูสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มันติดบัคจมน้ำจะขึ้นก็ไม่ไ่ด้ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ chepter 13 อ่ะครับ เกิดแล้วตายๆอยู่อย่างนี้ครับเหมือนมันจะจมน้ำ

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wirotejoe อ่านกระทู้

มันติดบัคจมน้ำจะขึ้นก็ไม่ไ่ด้ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ chepter 13 อ่ะครับ เกิดแล้วตายๆอยู่อย่างนี้ครับเหมือนมันจะจมน้ำ
    เล่นแบบออนไลน์ป่าวครับ

ไม่ลองไปจอยห้องคนอื่นดูละ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    เล่นแบบออนไลน์ป่าวครับ

ไม่ลองไปจอยห้องคนอื่นดูละ
    ตอนนี้ไม่มีคนเลยครับchepter 13 อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผิดครับ chepter 14