ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Question เพื่อนๆใน jkg จีบผู้หญิงกันยังไงครับ

เพราะผมจีบผู้หญิงไม่เป็น เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆใน jkg จีบกันยังไง จะได้เอาไปใช้มั้ง

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ได้เบอร์มาแล้ว ก็โทรไปทุกวัน เว้นบ้าง ไม่เว้นบ้าง
    หาเรื่องคุย หยอดบ้างอะไรบ้าง อย่าทำให้ดูน่าเบื่อ
    เช่น โทรไปแล้วถามว่าชื่ออะำไรเหรอ จีบได้มั้ย (ต้องเคยโทรไป แล้วมีความสนิทสนมมั่งนะ) ฮากระจายเลยล่ะ
    ชวนไปนั่นไปนี่ (ไปตรงนัด จะดีมากๆๆเลย)
    ถ้าถึงวาระประจวบเหมาะ ก็จีบเป็นจริงเป็นจัง ถามไปตรงๆเลย ไม่ก็บอกไปก่อนว่าชอบ
    อย่าเร็วนัก อย่าลีลามาก เดี๋ยวสุนัขคาบไป (แล้วแต่คนบางคนช้า เร็ว บางคนไม่ใช่จีบแทยตายด็ไม่ได้)

ผมไม่รู้ คนอื่นวจีบผ่าน FB กันยังงัยนะ ผมไม่เคย(เป็นsocial คนเห็นเยอะ ผมไม่ปลอดภัย)
    เทคนิกนี้ผมใช้เมื่อ 4 ปีที่แล้ว และยังมีบ้าง(ผ่านMSN)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ไมรู้สินะ เขามาจีบเราเอง 555

ถ้าถามผมก็ตอบง่ายๆละกัน

ก็ขอเบอร์มา โทรหา นัดเจอ จีบติด

สนิทสนม รักเริ่มหวานขม จมอยู่ในพะวงศ์คนรัก

อยู่ด้วยกัน ได้เสีย เป็นผัวเป็นเมีย มีลูก

เป็นเสาหลักครอบครัว มีผัว มีกิ้ก จิกเงินเมียหลวง

ไปเที่ยวผับหนามหลวง ดูโคโยตี้ ได้ตัวเขาฟรีๆ

มีเมียน้อยอีกคน เลิกกับเมียเก่า ได้ลูกเมียใหม่

ทำงี้เรื่อยๆไป จนวันที่ไม่มีลมหายใจเหลืออยู่

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ก็ไม่รู้นะครับ ผมไม่ได้จีบ เขามาจีบเอง ทำ

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย 555+

คำเตือน !!!! การดื่มสุราทำให้ความเป็นคน(ลดลง) แต่ทำให้ความสามารถในการลืมใครบางคน(เพิ่มขึ้น)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ยัดความเป็นสามีให้ครับ 55+ (ล้อเล่นน่ะครับ)

อันที่จริงการจีบหญิง สำหรับผมน้ะ แต่ละคนไม่เหมือนกัน
    แล้วแต่สไตล์ ขึ้นอยู่กับว่า ใจถึงแค่ไหน และลูกเล่นเจ๋งขนาดไหน

ผมก็เจ๊งเหมือนกันน่ะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    พอดีผมไม่ค่อยมีลูกเล่นเหมือนกับคนอื่นซะด้วยสิ - -

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    เข้ามาจีบผมเอง แล้วผมก็แค่รับเอาไว้นะครับ น่ารักด้วย 555

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ว๊าาาา เสียย ดาายยย เรา จีบบ สาว ไม่เป็น

เเต่ บอก ว่า ชอบ ไป ตรงๆ เเค่นี้ เอง ได้ ครอง มาละ

-ทีจีบไม่ได้หวังจะ ครอบครอง เเต่เพือจับจองเพือหวังจะเป็น ครอบครัว- ^_______^
    PRINCE

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ตอนแรกเป็นเพื่อนแล้วเลื่อนขั้น(คิดไม่ซื่อ<นี้แหละวิธีผม>)
    [TH]<แทนครับ>({BC}

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ตอนแรกเป็นเพื่อนแล้วเลื่อนขั้น(คิดไม่ซื่อ<นี้แหละวิธีผม>)(อยากรุ้ว่าแฟนผมเป็นไงดูในลายเซ็น)
    [TH]<แทนครับ>({BC}

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ..::INNOCENT::.. อ่านกระทู้
    ว๊าาาา เสียย ดาายยย เรา จีบบ สาว ไม่เป็น

เเต่ บอก ว่า ชอบ ไป ตรงๆ เเค่นี้ เอง ได้ ครอง มาละ

-ทีจีบไม่ได้หวังจะ ครอบครอง เเต่เพือจับจองเพือหวังจะเป็น ครอบครัว- ^_______^
    แค่บอกชอบก็ได้เป็นแฟนกันเลยหรอครับ ง่ายจัง
    ผมเป็นเดือนละ ยังไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้ผลจริงหรือเปล่าครับ?? จะได้เอาไปใช้กับรุ่นน้องที่กำลังจีบอยู่ ^^