ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

Watch Dogs วีดิโอเกมเพลย์โหมดมัลติเพลย์เยอร์... (ซ้ำขออภัย...นะครับ)

-------Watch Dogs-------

ก็พึ่งหลุดกันออกมาวันนี้กับวีดิโอเกมเพลย์โหมดมัลติเพลย์เยอร์ของเกม Watch Dogs ซึ่งก่อนจะดูนี้ขอให้เข้าใจว่าวีดิโอตัวนี้มันอาจจะเป็นตัวแรกเริ่มระหว่างการพัฒนาและมันยังไม่ได้ขัดเกลาให้ดีเท่าไรนักเพราะตรงนี้ผมดูแล้วก็ไม่มีอะไรให้รู้สึกน่าตื่นเต้นเท่าไรกับการที่ไล่ขโมยข้อมูลโดยการแฮคผู้เล่นคนอื่น …เข้าใจว่างั้นนะ ก็ต้องรอดูกันต่อไปเรื่อยๆ วีดิโอตัวนี้ตอนนี้ทาง Ubisoft ดูเหมือนกำลังจะไล่ลบอยู่ด้วย ก็ถ้ากดดูแล้วมันหายแว้บไปก็ไม่ต้องแปลกใจกันล่ะนะ

เกม Watch Dogs มีกำหนดการปล่อยในวันที่ 19 พฤศจิกายน 2013 บนเครื่อง PC , Xbox 360 และ PS3 ส่วนเครื่อง Xbox One และ PS4 จะปล่อยออกมาในช่วงไตรมาสที่ 4 ของปี 2013 ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Emo : 21st June 2013 เมื่อ 12:50
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    เอาเป็นว่าผมจะไม่บอกละกันว่ามันซ้ำ รอคนอื่นมาบอก

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John Marston อ่านกระทู้
    เอาเป็นว่าผมจะไม่บอกละกันว่ามันซ้ำ รอคนอื่นมาบอก
    ขนาดไม่บอกนะ เนี่ย.. .. ขออภัย ครับถ้าซ้ำ....
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ชุดสะสมมันจะมีขายที่ไหนบ้างครับเนี้ยะะะะะ อยากได้มาก
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    เอา Wallpaper ของคลิปที่ 2 มาฝากเลือกขนาดตามจอของตัวเองเลย

http://www.hdwallpapers.in/watch_dogs-wallpapers.html

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 491
    คลิปซ้ำหมดเลย แต่รูป Pre Order Edition เยอะ ให้อภัย..... อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    มันก็ไม่ถึงกับซ้ำหรอกนะครับมันไม่เหมือนกันหมดมันต่างกันกับกระทู้อืนอันนี้มีของแถมเยอะแยะเลย