ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] DEVIL MAY CRY 4 [Full] 7.57GB

[PC] Devil May Cry 4 [Full] 7.57GB
    Update 15/8/2556 เพิ่มลิงค์ดาวน์โหลดสำรอง
    สุดยอดเกม Action/Adventure จาก CAPCOM ได้มาลงเเพลตฟอร์ม PC!! คอมโบกันกระจุย

เอาละครับ ได้เวลาซักทีที่จะมารีวิวถึงเกมส์สุดฮิตในช่วงนี้อย่าง Devil May Cry 4 จากประสบการ์ณการเล่นของผม ขอบอกได้เลยว่าเป็นเกมส์ที่มันส์จริงๆ ต่างจากภาคเก่าๆมาก โดนตัวเกมส์นั้นเปิดให้สามารถทำคอมโบแบบว่าระห่ำสุดๆกันเลยทีเดียว นั่นแหละ คือจุดสนุกของเกมส์นี้เลยก็ว่าได้เลยนะ ส่วนการต่อสู้กับบอสที่ตัวมหึมาแทบจะทุกตัว (บอสเกมส์นี้ไม่มีตัวเล็กกว่าเราเลย -*-) โดยเนื้อเรื่องนั้นจะดำเนินโดยครึ่งแรก เราจะเล่นเป็น Nero แต่ครึ่งหลัง เราจะเล่นเป็น Dante

โดยแต่ละตัวละครก็จะมีจุดเด่นที่แตกต่างกัน โดย Nero อาวุธมีประมาณ 3 อย่างครับ คือ 1 ดาบ 2.ปืน 3.มือปีศาจที่สามารถดึงหรือใช้ท่าพิเศษกับมอนเตอร์ต่างๆได้ แต่ Dante จะเปรี่ยนเสมือนหลุดมาจาก Rambo ประมาณนั้น โดยอาวุธของดันเต้จะมี 6 อย่างหลักครับ คือ 1. ปืนคู่ 2.ลูกซอง 3.แพนโดร่าบ๊อค 4.ดาบ 5.สนับ 6.Lucifer รวมไปถึง Style อีก 4 Style หลัก แต่ตอนหลังจะมีเพิ่มมาอีก 1 ช่วงแรกๆที่ผู้เล่น เล่นเป็น Nero แล้วเปลี่ยนไปเล่น Dante ในช่วงหลัง อาจจะทำให้รู้สึกถึงการขาดคอมโบโดยใช้มือปีศาจของดันเต้ที่ใช้มาโดยตลอดก็เป็นไปได้

Genre : Action
    Publisher : Capcom
    Developer : Capcom Production Studio 1

Minimum System Requirements
    Processor : Pentium IV 3 GHz
    Memory : 512 MB (1 GB for Vista)
    Hard Drive : 8 GB Free
    Video Memory : 256 MB (nVidia GeForce 6600 SM3 Required)
    Sound Card : DirectX Compatible
    DirectX : 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

Recommended System Requirements
    Processor : Intel Core 2 DUO
    Memory : 1 GB (2 GB for Vista)
    Hard Drive : 8 GB Free
    Video Memory : 512 MB (nVidia GeForce 8600)
    Sound Card : DirectX Compatible
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08

ลิงค์สำรองสำหรับ part ที่อาจมีปัญหา สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part07

Crack

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 22nd April 2014 เมื่อ 23:52
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    โหลดได้ทุกพาท แตกไฟล์ไม่มีปัญหา

อยากมีลายเซ้น

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    มันมี trainner ที่ใช้กับ win7 64 bit ได้ปะครับ

ผมเล่น legend dark night ไม่ผ่านบอสสักที

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ^
    ^
    ^
    ติดบอสตัวไหนหรอครับ? ผมช่วยแนะนำได้
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    77
    สำหรับบอสรูปปั้นยังด่านสุดท้าย ใครเป็นแบบผมบ้าง พอชนะได้ถึงกับฮาตัวเอง
    โดดหลบเป็นลิงอยู่เป็นชั่วโมง ทั้งฟันทั้งยิง ยังไงก็ไม่ตาย สุดท้ายพึ่งรู้ว่าเอามือปีศาจต่อยสวนหมัดมันทีเดียวก็ชนะแล้ว
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ^
    ติดบอสตัวไหนหรอครับ? ผมช่วยแนะนำได้
    รูปปั้นยัก อะครับ เล่น nero โหมดนี้ถ้าไม่ใช้ auto ผมเล่นไม่ไหวจริงๆ มอนส์เยอะมาก

เล่นถึงเลือดช่วงสุดท้ายแล้ว ที่ต้องใช้มือปัด ตอนมันทุบแต่เล่นโหมด auto มันเล็งเอง อะกลายเป็นยืดมือไปจับแทน

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commandman อ่านกระทู้
    รูปปั้นยัก อะครับ เล่น nero โหมดนี้ถ้าไม่ใช้ auto ผมเล่นไม่ไหวจริงๆ มอนส์เยอะมาก

เล่นถึงเลือดช่วงสุดท้ายแล้ว ที่ต้องใช้มือปัด ตอนมันทุบแต่เล่นโหมด auto มันเล็งเอง อะกลายเป็นยืดมือไปจับแทน
    ก็เล่นด่านนั้นใหม่แล้วปรับเป็นไม่ต้อง auto สิ คงไม่ยากแค่ฟันบอสใหญ่แปปเดียว
    อยากมีลายเซ้น

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    4 โหลด ไม่ได้ งับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    4-5-8 ตรวจ ไห้ ด้วย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thedarkcross อ่านกระทู้
    4-5-8 ตรวจ ไห้ ด้วย ครับ
    ปกติดีครับผม ลองย้ำซัก 3 ที ถ้าไม่ได้ พักช่วงหน่อย แล้วโหลดใหม่ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    พาส โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    password โหลดได้แล้วนะครับ เนื่องจากเว็บ putlocker มันปรับเปลี่ยนไปเป็น Firedrive จึงทำให้ไม่สามารถโหลดไฟล์ได้ ตอนนี้แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    5 โหลดไม่ได้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutlorkkrom อ่านกระทู้
    5 โหลดไม่ได้อ่ะครับ
    ตอนนี้โหลดได้ปกติแล้วครับ ลองดูใหม่อีกทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Part 3 พังครับ แก้ให้ทีครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เล่นจบแล้วครับ ติดบอสตัวไหนถามได้.....
    FC BARCELONA

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ช่วยแก้ไขไฟล์ที่ 6ด้วยนะครับ ของ putLocker

กล่าวขอบคุณ
    1,206
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    part 6 one 2 up ก็โหลดไม่ได้ครับ รบกวนเเก้ไขหน่อยครับ
    Dempsey Roll

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พาส 7 โหลดไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wayu101 อ่านกระทู้
    พาส 7 โหลดไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยนะครับ
    ตอนนี้ลองดูใหม่นะครับ มันจะช้าๆหน่อยครับ หากยังไม่ดีขึ้น เดี๋ยวจะอัพลิงค์สำรองให้ใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อัพลิงค์สำรองให้แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ลง crack แล้วเล่นไม่ได้ครับ ขึ้น error 0xc000007b แก้ยังไงครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 626

ผมเล่นไม่ได้อ่ะครับ แก้อย่างไร???

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ envyz อ่านกระทู้
    ลง crack แล้วเล่นไม่ได้ครับ ขึ้น error 0xc000007b แก้ยังไงครับ ??
    ลองถอดการติดตั้งแบบหมดจดก่อน แล้วติดตั้งใหม่พร้อมลงแพทช์อัพเดทและวาง crack ตามที่วิธีติดตั้งของผมบอกครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghostboo อ่านกระทู้

ผมเล่นไม่ได้อ่ะครับ แก้อย่างไร???
    ลองเช็คแอนตี้ไวรัสที่ใช้ดูครับ ว่ามันกินไฟล์ WMVCore.DLL ไปรึเปล่าครับ เหมือนไฟล์ตัวนี้หายไป ลองหาโหลดได้ครับ เบื้องต้นลองดูในแอนตี้ไวรัสก่อนครับ ตอนลงเกมใหม่ให้ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนนะครับ

Tags for this Thread