ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 411

พรุ่งนี้โดนท้าต่อย 1-1 ครับ

ไม่ได้ต้องการ จะ มาโม้โอ้อวดอะไรครับ พอดีครั้งแรกเลย ที่ต่อยตัวตัว -0-
    มีวิธีอะไรก็แนะนำผมหน่อยนะครับ ผมตื่นเต้นมาก รู้สึกร่างกายร้อน ๆมีพลัง

แพ้ชนะ ช่าง****ครับ อย่างน้อยได้ตัวตัว

แต่พรุ่งนี้จะมาบอกผลลัพธ์ ครับ

ตอนเช้าผมไปคนเดียวไปหากลุ่มมันเลย แล้วเจอเพื่อน 3คน แต่พวกมัน 7คน
    ล้มเป็นวง มันต่อยผมผมการ์ดไม่ตก ไม่เจ็บด้วยครับ ตรงหัว แล้ว ผมทำให้มันล้ม แล้วขึ้นคร่อมมัน แต่ผมต่อยไม่ลงวะครับ เพื่อนคนนี้เห็นหน้าทุกวัน (แต่ชกผมลง)
    แต่ผมกลับชกไม่ลง ก็กลายเป็น มันข่วนขาผม ผมเลยลงไปนอนแทน แต่ผมล๊อคแขนมันได้ครับ มันเลยทำอะไรไม่ได้
    สรุปคือ ผมโดนใส่ฝ่ายเดียว ง่าย ๆคือแพ้นั้นเหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hackZZA : 25th June 2013 เมื่อ 18:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    " แพ้ชนะก็ช่าง " แสดงว่าคุณไม่ได้หวังอะไรจากการต่อยอยู่แล้วนิ

ต่อยยังไงก็ต่อยไปเถอะครับ ถ้าลูกผู้ชายจริงๆ " หมัดอย่างเดียว "

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ชกต่อยเป็นเรื่องที่ไม่ดีต่อสุขภาพนะครับ แต่ถ้าโดนท้า 1-1 นี้เป็นผมๆก็ไม่ยอมเหมือนกันนะ

สู้ๆตายเลยๆๆครับ เป็นกำลังใจให้นะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    ผมไม่อยากให้สู้แฮะ
    ถ้าคุณตีเค้า เค้าเจ็บ แล้วพ่อแม่เค้าจะรู้สึกยังไงเมื่อลูกเค้าโดนตี

ก่อนจะตีใคร นึกถึงบุพการี หน่อย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    เตรียมตัวไว้ครับ ศึกษาไว้ได้เปรียบแน่

..ประทับใจคู่สุดท้ายครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 25th June 2013 เมื่อ 17:24

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เอ่อคือว่ามันเป็นวิธีที่ไม่ใช่สมองเลยนะครับ ลองท้าแข่งทำโจทย์หรือท้าแข่งหมากรุกดูบ้างสิ

ถ้าจะเอาจริงๆ คือใจคุณต้องพร้อม ถ้าเขาผลักหน้าอกเบาๆก่อน ให้ต่อยท้องเต็มแรง เป็นอันจบเกม
    แต่สำคัญอย่าต่อยจนกว่ามันจะเปิด หรือยุยง ถ้ามันเปิดเบาๆก็ถือว่าเปิด ฝันร้ายนะ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เตะไข่คับ ถ้าอยากใช้หมัดก็ ต่อยไข่ครับ เมพ หมัดเดียวจอด

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    กลัวไรครับ
    ติดลมเมื่อไหร่ก็มันละ

กล่าวขอบคุณ
    901
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เล็งเข้าหน้าอย่างเดียวอะแล้วการ์ดดีๆอย่าให้โดนถ้ามันล็อกคอก็เอามันให้ลงก่อน อย่าล้มก่อนถ้าล้มจบ ทืบหน้ามันรัวๆ

พอมันถึงจุดทีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งมีทีท่าว่าจะไม่ไหวแล้ว เดียวก็มีคนมาห้ามเองและ ถ้ามีเพื่อนๆไปมุงดูด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    มั่นใจขนาดไหนว่าจะได้ 1-1 ครับเนี่ย ยากนะ

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    "ชีวิต ใช้ให้คุ้มครับ" โชคดี

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สูบม้า แล้วไปต่อย คุยจะมีพลังมาก 555 พระเจ้าาาาา
    ล้อเล่นน่ะ
    CPU:I7-4720HQ <-> RAM 12 Gb <-> GTX950M มีแค่เนี่ย เฮ้อออ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

จัดไปเลยคับ 555+

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ต้องควบคุม อารมณ์ให้ได้ครับ
    เลือกที่จะแตกต่าง

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    สัจจะไม่มีในหมู่โจร
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ปล่อยที่ละหมัดแน่นๆ คาง ปาก จมูก เบ้าตา หัวอย่าไปต่อยเจ็บมือ อย่าจัดชุดใหญ่ เดียวหมดแรงงานเข้า อย่าตื้นเต้น ไม่ต้องมีคำพูด เปิดก่อนเลย
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    พรุ่งนี้...สัก 20.00 จะมาฟังผล...แต่อยากบอกว่าการใช้กำลัง ไม่ใฃ่การแก้ปัญหา...มีเรื่องอะไรกัน แย่งหญิงหรอ? คิดว่าหญิงจะชอบ ผู้ชนะหรอ...ผิดแล้ว

หรือ เหม็นขี้หน้ากัน...ทำไมเดี๋ยวนี้จะมองหน้ากันไม่ได้เลยเรอะ...หรือเรื่องอื่นๆ ก็สุดแล้วแต่จะคิดแล้วกันครับ หนึ่งเพื่อนตาย ดีกว่าได้ศัตรูคู่อาฆาตนะ
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    บอกได้คำเดียวว่า เปิดก่อนได้เปรียบ !!!! ไม่มีกระบวนท่าอะไรทั้งนั้น หมัดแรกหนักๆเอาไว้ ทีเดียวปลายคาง ยักใหญ่ก็ล้มดังมาแล้ว
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    คำแนะนำ บอกง่ายๆ เลย อย่าไปคิดเรื่องทงท่าในคลิปอะไรมาก ไปเจอจริงๆ ไม่ได้ใช้หรอก เห็นหมัดมันลอยมา หลบทันก็เก่งแค่ไหนแล้ว คิดไว้ในใจง่ายๆ รอเค้าเิปิด มันไม่เปิดก็ยืนรอไป มันยั่วก็ปล่อยมันไป แค่นี้พอ แต่อย่าเผลอ เห็นมันไม่เปิดก็ยืนโง่ๆ ให้มันต่อยเอา แล้วก็ระวังหลังด้วย ไอ้พวกนี้มัน 1-1 ไม่เป็นหรอก พอเห็นเราไม่เข้า มันก็ให้เพื่อนมาอ้อมหลังเราแล้ว กะล็อกคอเราต่อยให้ได้

แค่นี้แหละพอ ที่เหลือก็แล้วแต่คุณ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ตีคนอย่าตีตรง หน้าผาก คาง เด็ดขาด ต่อยเข้าตรงกรามปากด้านข้างแรงรับรองมีมึนหรือเซให้เห็น จึดนี้แหละจุดทิ้งท้ายเพื่อเสริมความเท่ห์และความหล่อของเรา

จากประสบการณ์ล้วนๆครับ นักเลงนักก็จัดมา ตามที่ผมบอก เพื่อนโฮซะดังลั่นโรงเรียน แล้ว ถามว่า***เจ๋งว่ะ .... เอ้อกูภมูิใจ
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    5
    ไม่ได้จะมาสนับสนุนอะไรนะครับ แต่ผมก็เคยผ่านเรื่องแบบนี้ ผมไม่เคยหาเรื่องใครหรอก

จำได้ว่าครั้งแรกผมสั่น แต่ใจสู้ครับ ใช้แรงโกรธ โยนความคิดดีๆ ออกไป เหลือไว้เพียงแค่สัญชาตญาณดิบ

ดึงความเป็นสัตว์ป่าไร้จรรยา ไม่ได้จะว่าให้เป็นหมานะ แต่ความดิบ เถื่อนนี้แหละ มันจะทำให้คุณโคตรถึก ถึงดูไม่เป็นปัญญาชนก็เถอะ

แต่เรื่องแบบนี้มันจะต้องใช้ปัญญาอะไรอีก #ผมไม่ได้ว่านะครับ เพียงแต่วินาทีนั้น มันใช้สิ่งอื่นไม่ได้นอกจากคุณเป็นครูมวย

แรงโกรธครับ เคยไหมเวลาโกรธแล้วรู้สึกมีแรง เหมือนอดีนาลีนมันพุ่งปี๊ด! ผมนี้ปกติเป็นคนไม่แข็งแรงครับ

แต่เคยโกรธที ตอนนั้นมีคนแกล้งล็อคประตู ด้วยความที่อารมณ์ไม่ดี ไม่มีอารมณ์เล่นด้วย

ผมถีบประตูหนาที่เชื่อมด้วยเหล็กพุ่งกระเด็นออก ไป 2 บาน (เหตุเกิด ณ โรงเรียน) #เรื่องจริงครับ # ประตูเพิ่งมาเปลี่ยนใหม่ๆ ไม่ใช่ประตูเก่า

## อีกเรื่องรุ่นพี่ผมที่เคยเป็นทหาร(ลงใต้) เขาเล่าให้ฟังถึงความโกรธแค้นที่เพื่อนถูกยิงตาย ตอนลงไปเป็นทหารที่ใต้

เขาแค้นมาก ตายก็ไม่กลัว เพราะเห็นเพื่อนที่ซ้อมกันมาเป็นปีๆ มาถูกยิงตาย

###ความโกรธอาจไม่ใช่อาวุธที่ดีที่สุด แต่มันทำให้คุณลืมความกลัวไปชั่วขณะ###

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ต่อยแล้วก็จับมือกัน

ของอย่างนี้ห้ามกันไม่ได้หรอกมันต้องมีกันบ้างแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Droge. : 24th June 2013 เมื่อ 22:51

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    สู้กันแค่แพ้ชนะ นะครับผม
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ส่วนมากตีหน้าไม่ได้ *****ตีกลางหลัง 555+ ผมเห็นละขำแทน

สำคัญที่สึดหมัดแต่ละหมัดต้องออกไวเป็นกินครับ แต่ออกแต่ละทีให้โดนจุดสำคัญเข้าไว้ ไม่งั้นเสียเที่ยวที่ออกหมัดไป ไม่แน่อาจโดนสวนมาอย่างไว
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    ใส่ก่อนได้เปรียบ จินตนาการไว้ครับ เคยเห็นไรมาจำไรได้ใส่ไปให้หมด ไม่รู้นะว่าผิดใจไรกันมา และไม่สนับสนุนด้วย แต่ไหนๆก็จะบวกกันแล้ว อย่าลืมเปิดBKBนะครับ