ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] BATTLEFIELD 3 LIMITED EDITION 13.9GB

[PC] Battlefield 3 Limited Edition 13.9GB
    Update 8/8/2556 เพิ่มลิงค์ดาวน์โหลดสำรอง
    ใน Battlefield 3 ผู้เล่นจะได้สวมบทบาทเป็นนาวิกโยธินระดับแนวหน้าของสหรัฐฯ พวกเขาจะต้องเจอกับภารกิจสุดระทึกใจสำหรับผู้เล่นคนเดียวและความท้าทายในการ แข่งขันสำหรับการเล่นหลายคนในสถานที่ที่หลากหลายจากทั่วโลก ด้วยการขับเคลื่อนจากเทคโนโลยี Frostbite 2 ที่ล้ำหน้า Battlefield 3 จะนำเกมยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่งสู่อีกระดับขั้น

คุณสมบัติเด่น
    Frostbite 2 — Battlefield 3 ขอแนะนำให้รู้จักเกมเอนจิน Frostbite 2 เทคโนโลยีอันน่าเหลือเชื่อที่จะนำการเคลื่อนไหว การทำลาย แสงเงา ขนาด และเสียงสู่ระดับใหม่อีกขั้น ด้วยเกมเอนจินที่ทรงพลังนี้ Battlefield 3 จะทำให้ผู้เล่นเหมือนได้อยู่ในโลกของเกมจริงๆ อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน
    รู้สึกถึงการต่อสู้ — รู้สึกได้ถึงแรงกระแทกจากกระสุนและระเบิด พาเพื่อนร่วมรบที่บาดเจ็บไปยังที่ปลอดภัย และติดตั้งอาวุธของคุณได้เกือบทุกส่วนของพื้นที่ การเคลื่อนไหวที่ใช้เทคโนโลยีล้ำยุค งานภาพที่ตระการตา และการสู้รบที่สมจริงสุดๆ ของ Battlefield 3 จะจู่โจมทุกสัมผัสของคุณและทำให้คุณรู้สึกเหมือนอยู่ในสนามรบจริงๆ อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน
    การทำสงครามด้วยพาหนะที่ไม่มีใครเหมือน — สัมผัส ประสบการณ์การทำสงครามด้วยพาหนะแบบออนไลน์ที่ดีที่สุดและดียิ่งขึ้น กว่าเดิมด้วยพาหนะความเร็วเหนือเสียงอย่างเครื่องบินเจ็ต และพาหนะอันน่าตื่นตาตื่นใจอื่นๆ ทั้งทางบก ทางน้ำ และทางอากาศ
    การต่อสู้ในเมือง — นำการต่อสู้มาสู่สถานที่ที่เป็นสัญลักษณ์และคาดไม่ถึงต่างๆ ในสหรัฐฯ ตะวันออกกลาง และยุโรปซึ่งทั้งท้องถนนที่คับแคบ ใจกลางมหานคร และพื้นที่เปิดกว้างเหมาะสำหรับการสู้รบด้วยพาหนะตลอดการต่อสู้ของคุณใน สงครามของวันพรุ่งนี้

Genre : First-Person Shooter
    Publisher : Electronic Arts
    Developer : DICE (Digital Illusions CE)

Minimum System Requirements
    Processor : Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz
    RAM : 2GB
    Graphic card : DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher.
    Graphics card memory : 512 MB
    Sound card : DirectX compatibl sound card
    Hard drive : 15 GB for disc version or 10 GB for digital version

Recommended System Requirements
    Processor : Quad-core Intel or AMD CPU
    RAM : 4GB
    Graphics card : DirectX 11 Nvidia or AMD ATI card, Nvidia GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950.
    Graphics card memory : 1 GB
    Sound card : DirectX compatibl sound card
    Hard drive : 15 GB for disc version or 10 GB for digital version

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08 - Part09 - Part10
    Part11 - Part12 - Part13 - Part14 - Part15

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08 - Part09 - Part10
    Part11 - Part12 - Part13 - Part14 - Part15

Crack

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 30th August 2013 เมื่อ 12:52
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ดันๆ ครับผม
    -= KiDD_SiLENCER =-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ลงแบบoriginรึป่าว หรือแบบอื่น เพราะorigin ผมเล่นไม่ได้เลย เคยเล่นได้เมื่อก่อน ตอนนี้เข้าแล้วจอดำ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    file zip ของ พาท9กับ10มันซ้ำกันน่ะครับ
    โหลดแค่อันเดียวก็ได้รึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zereros อ่านกระทู้
    file zip ของ พาท9กับ10มันซ้ำกันน่ะครับ
    โหลดแค่อันเดียวก็ได้รึเปล่าครับ
    ไม่ซ้ำนะครับ ไปตั้งชื่อซ้ำกันรึเปล่า ถ้าโหลดไม่ครบมันจะแตกไฟล์ไม่ได้ครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    คือว่าครับ past 9 มันซ้ำกับ past 10 ครับ เลยแตก file ไม่ได้ครับ

ช่วยรบกวนแก้ให้หน่อยน่ะครับ

ขอบคุณลวงหน้าครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมว่า part10 มันหายไปน่ะครับ
    เพราะพอกด link ของ part10 มันดันต่อไปยัง link ของ part9 แทน

ขอ part 10 ด้วยครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ชื่อมันเป็น Part10 แต่โหลดเสดมันเป็น Part9

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    thank you

กล่าวขอบคุณ
    77
    แก้ part 10 ให้แล้วนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อันนี้เล่น โหมด หลายคน ได้หรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thepelekung อ่านกระทู้
    อันนี้เล่น โหมด หลายคน ได้หรือป่าวครับ
    ตัวนี้เป็นออฟไลน์จร้า ต้องหาแคร๊กมานะครับ สำหรับ multiplayer

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รอคนยืนยันจะได้โหลดตามเกมใหญ่เหลือหลาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Password เน่าอะครับ T-T

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackburnz อ่านกระทู้
    Password เน่าอะครับ T-T
    แก้ให้แล้วจ้า

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread