ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 104

สมัคร ig ไม่ได้ มันขึ้น too many users have been registered on this device. ต้องทำไง

สมัคร ig ไม่ได้ มันขึ้น too many users have been registered on this device. ต้องทำไง

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,460
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    ตามคำแปลแล้ว "มีผู้ใช้หลายคนสมัครด้วยอุปกรณ์นี้" ... อาจจะลองหาเครื่องอื่นสมัครดูครับ

ปล.เล่นมานานพึ่งรู้ว่า IG มีมาตรการงี้ด้วย 55555555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ผมเล่นเครื่องเดียวมาตลอดๆๆ - -*

มีบ้านที่เพื่อนมาออกของผมแล้วเล่นของมัน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,460
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yedtamon57 อ่านกระทู้
    ผมเล่นเครื่องเดียวมาตลอดๆๆ - -*

มีบ้านที่เพื่อนมาออกของผมแล้วเล่นของมัน
    คือ ออกของเรา ไปเล่นของมัน ตรงนั้นไม่ันับนะครับ ผมก็มีบ้างที่เพื่อนมาเล่น
    แต่ตามปัญหาที่ จขกท. กล่าวไว้นี่มันเรื่องของการ มีคนสมัครด้วยเครื่องของ จขกท. มากเกินไปน่ะครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    คือ ออกของเรา ไปเล่นของมัน ตรงนั้นไม่ันับนะครับ ผมก็มีบ้างที่เพื่อนมาเล่น
    แต่ตามปัญหาที่ จขกท. กล่าวไว้นี่มันเรื่องของการ มีคนสมัครด้วยเครื่องของ จขกท. มากเกินไปน่ะครับ

เข้าใจครับผม ผมก็คอมเม้นตามประสา กลัวคนที่รู้เขาไม่เห็น และผมก็ไม่รู้ด้วยว่าแก้ยังไง แค่ "แสดงความคิดเห็น" ครับผม

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: