ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] ASSASSIN'S CREED [Full] 6.66GB

[PC] Assassin's Creed [Full] 6.66GB
    Update 15/7/2556 Patch Jerusalem Fix
    Update 18/7/2556 เพิ่มลิงค์ดาวน์โหลดสำรอง
    Assassin's Creed เป้นเรื่องราวของนักฆ่าระดับตำนาน Altair ซึ่งเขาเป็นสมาชิกของกลุ่มนักฆ่า Masyaf เค้าต้องรับหน้าที่สังหารกลุ่มบุคคลสำคัญที่เป็นตัวแปรสำคัญในการจะหยุดยั้งมหาสงครามครูเสด โดยมองผ่านมุมมองจากเศษส่วนของความทรงจำของ Desmond Miles บาร์เทนเดอร์ที่มีเชื้อสายมาจาก Altair ซึ่งจะเป็นการระลึกชาติหรืออะไรไม่ทราบแน่ชัด ความปวนแปรและความสับสนเกิดขึ้นกับนักวิทยาศาสตร์กลุ่มนึงที่พยายามดึงความทรงจำในอดีตจาก บาร์เทนเดอร์ที่ชื่อ Desmond Miles ซึ่งนักวิทยาศาสตร์ลักพาตัวเขามาเพื่อจุดประสงค์บางอย่าง ตัวเกมจะให้เราทดลองบังคับตัวละครเสร็จจากนั้นไมล์จะรู้สึกตัวขึ้นมาท่ามกลางนักวิทยาศาสตร์ที่พยายามจะให้เครื่อง Animus ในการใช้ภาพโฮริแกรมดึงความทรงจำเกี่ยวกับนักฆ่าในตำนาน Altair ในสมองของไมล์ออกมาในรูปแบบภาพ 3 มิติ ซึ่งเป็นความทรงจำของบรรพบุรุษซึ่งถ่ายทอดผ่าน DNA มาสู่ลูกหลาน โดยเครื่องจะทำการสแกนความทรงจำของไมล์ออกมาแบ่งเป็นส่วนๆหลังจากเข้าสู่การสอนบังคับเบื้องต้น เรียนรู้การใช้ปุ่มต่างๆ การหลบหนี การลอบสังหารและต่างๆ จนหมดก็จะเข้าสู่ความทรงจำของนักฆ่า Altair ตัวเกมจะย้อนไปมาระหว่างอดีตกับปัจจุบันโดยเครื่องดึงความทรงจำแบ่งความทรงจำออกเป็น 7 ส่วนกับภารกิจสังหารเป้าหมาย 9 เป้าหมายโดยแต่ละส่วนจะใช้เวลา 1 วัน โดยการดำเนินเกมหลักจะอยู่ในช่วงอดีต โดยเราจะต้องรับภารกิจแล้วเดินทางไปเมืองที่กำหนดเข้าไปพบกับ Rafig ที่อยู่ในเมืองแต่ละเมืองจะต้องมีการหาข่าวเกี่ยวกับตัวเป้าหมายให้ข้อมูลที่มากพอก่อนจึงจะสามารถทำภารกิจลอบสังหารได้

Genre : Action
    Publisher : Ubisoft
    Developer : Ubisoft Montreal

Minimum System Requirements
    - Windows XP or Vista
    - 2 GB RAM
    - Dual core processor (Intel Pentium D or better)
    - 256MB Direct3D 10 compatible video card, or Direct3D 9 card compatible with Shader Model 3.0 or higher
    - DirectX compatible driver
    - DVD-ROM dual-layer drive
    - 16 GB free hard disk space
    - DirectX libraries (included)
    - Vista compatible sound card
    - Keyboard, Mouse
    - Microsoft Xbox 360 Controller (optional)

Recommended System Requirements
    - Intel Pentium Core 2 Duo, or better processor
    - 3 GB System RAM
    - ATI HD2900 series, Nvidia GeForce 8800 series, or better video card
    - 5.1 sound card
    - Microsoft Xbox 360 controller
    - Supported Video Cards at Time of Release
    - DirectX10 compatible cards, recommended ATI HD2900 series, Nvidia GeForce 8800 series
    - Direct3D 9 card compatible with Shader Model 3.0 or higher

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part1 - Part2 - Part3 - Part4 - Part5 - Part6 - Part7

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part1 - Part2 - Part3 - Part4 - Part5 - Part6 - Part7

Patch V1.02

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Crack V1.02

Download

Download

Patch Jerusalem Fix
    แพทซ์แก้ไขการเข้าเมือง Jerusalem ไม่ได้ นำไฟล์ทั้งหมดไปวางทำไฟล์เก่าในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมแล้วเข้าเล่นได้เลย

Part1 - Part2

Part1 - Part2

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 19th July 2013 เมื่อ 20:04
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    จะลองโหลดเล่นดูนะคับ เล่นทุกภาคละ แต่ไม่เคยเล่นภาคแรก 555+

กล่าวขอบคุณ
    103
    part 3,4,6 ผมโหลดไม่ได้อะคับ

one2up เสีย หรือมีอะไรผิดพลาด - - เช็คให้หน่อยสิคับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzvip1 อ่านกระทู้
    part 3,4,6 ผมโหลดไม่ได้อะคับ

one2up เสีย หรือมีอะไรผิดพลาด - - เช็คให้หน่อยสิคับ
    ไม่ได้เสียนะครับ ลองเปลี่ยนช่วงเวลาที่โหลดดู แนะนำเป็นประมาณหลังเที่ยงคืนครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ไม่ได้เสียนะครับ ลองเปลี่ยนช่วงเวลาที่โหลดดู แนะนำเป็นประมาณหลังเที่ยงคืนครับ
    ขอบคุณคับ โหลดครบหมดละคับ

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    โหลดพาสแรกไม่ได้อะครับ

ปล.โหลดได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamespore : 12th July 2013 เมื่อ 20:13
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

กล่าวขอบคุณ
    103
    ตัวเกมส์ตัวนี้ มีปัญหาเข้าเมือง Jerusalem ไม่ได้นะคับ

แก้ยังไงละทีนี้ T_T

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzvip1 อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์ตัวนี้ มีปัญหาเข้าเมือง Jerusalem ไม่ได้นะคับ

อัพเดทแพทซ์ 1.02 แล้วรึยังครับ

Edit : ถ้ายังไม่ได้อัพเดทแพทซ์ ลองอัพเดทดูก่อนนะครับ รบกวนแจ้งผลด้วยว่าหายมั้ย เนื่องจากช่วงนี้งานยุ่งมาก อาจจะไม่มีเวลาเทสด้วยตัวเอง หากเป็นปัญหาที่อยู่ในระหว่างเล่นไปนานๆแล้ว

แต่ตอนนี้ผมมีแพทซ์แก้ไขแล้ว ถ้าอัพเดทแพทซ์แล้วไม่หาย ไว้ผมจะลงตัวแก้ไขให้ครับ ใช้เวลาไม่นาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 14th July 2013 เมื่อ 02:09

กล่าวขอบคุณ
    103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    อัพเดทแพทซ์ 1.02 แล้วรึยังครับ

Edit : ถ้ายังไม่ได้อัพเดทแพทซ์ ลองอัพเดทดูก่อนนะครับ รบกวนแจ้งผลด้วยว่าหายมั้ย เนื่องจากช่วงนี้งานยุ่งมาก อาจจะไม่มีเวลาเทสด้วยตัวเอง หากเป็นปัญหาที่อยู่ในระหว่างเล่นไปนานๆแล้ว

แต่ตอนนี้ผมมีแพทซ์แก้ไขแล้ว ถ้าอัพเดทแพทซ์แล้วไม่หาย ไว้ผมจะลงตัวแก้ไขให้ครับ ใช้เวลาไม่นาน
    ลงแล้วครับผม ลงของนายนั้นละ

เท่าที่อ่านตัวนี้เป็นตัวเกมส์ก่อนจะเปิดขายจริงนะ Ubi มันทำให้ตัวเกมส์เข้าเมือง Jerusalem ไม่ได้ ช่วงนั้นเลยต้องไปซื้อแผ่นแท้กัน

แต่ช่วงหลังๆ มีแพทแก้ละ แต่ผมหาไม่เจอเพราะมันเก่าละคับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ลงแล้วครับผม ลงของนายนั้นละ

เท่าที่อ่านตัวนี้เป็นตัวเกมส์ก่อนจะเปิดขายจริงนะ Ubi มันทำให้ตัวเกมส์เข้าเมือง Jerusalem ไม่ได้ ช่วงนั้นเลยต้องไปซื้อแผ่นแท้กัน

แต่ช่วงหลังๆ มีแพทแก้ละ แต่ผมหาไม่เจอเพราะมันเก่าละคับ
    ผมมีแพทซ์แก้อยู่ครับ แต่ยังไม่ได้เทสเลย ยังไงกลับมาคืนนี้จะลองเทสแล้วลงให้นะครับ เมือง Jerusalem นี่มันต้องเริ่มเกมไปไกลมั้ยครับ ว่าจะถึง ไม่ได้เล่นนานจัด จำไม่ได้แล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    part1 โหลดไม่ได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    โหลดได้ปกติแล้วจร้า เทสแล้วเมื่อกี้^^

กล่าวขอบคุณ
    6

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ รบกวน จขกท.ทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yookee อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ รบกวน จขกท.ทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ตอนนี้อัพแพทซ์แก้ปัญหานี้ให้แล้วนะครับ ยังไงลองเอาไปเทสกันดูก่อนนะว่าหายมั้ย แล้วรบกวนแจ้งผลที
    ตัวผมไม่ค่อยมีเวลา เมื่อคืนลองเข้าไปเล่นดูไปได้ไม่ถึงไหนเลย ถ้ามีเวลาจะไปเทสด้วยตัวเองให้อีกทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    part5 โหลดยากมากครับไม่ว่าจะเวลาไหน รบกวนช่วยทำลิ้งค์สำรองให้หน่อยจะได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รายงานแพทช์แก้ไขเมืองJarusalem สามารถใช้ได้นะครับ ผมเข้าเมืองนี้ได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yookee : 16th July 2013 เมื่อ 13:53

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yookee อ่านกระทู้
    part5 โหลดยากมากครับไม่ว่าจะเวลาไหน รบกวนช่วยทำลิ้งค์สำรองให้หน่อยจะได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รายงานแพทช์แก้ไขเมืองJarusalem สามารถใช้ได้นะครับ ผมเข้าเมืองนี้ได้แล้ว
    โอเคครับ สำหรับปัญหาที่โหลดไม่ค่อยได้ ตอนนี้ผมกำลังอัพโหลด part สำรอง ไว้กับ putlocker นะครับ จะทยอยอัพให้ครับทุกเกม อาจจะช้าซักหน่อยนะครับ แต่อัพครบแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    6
    part 1 เป็นเหมือน part 5 เลยครับ รบกวนที ( ขออภัย! ไฟล์นี้ไม่อยู่ในระบบ One2Up แล้ว ต้องขอลิ้งใหม่จากเจ้าของไฟล์ หรืออัพโหลดไฟล์ใหม่คะ )

* คือที่ผมมาแจ้งเรื่อง partบ่อย ๆ นี่คือ ผมจะโหลดทุกครั้งที่เปิดเครื่องหน่ะครับ เพราะผมเล่นร้าน net ส่วนไฟล์เซฟผมเอาไว้ในเฟรชไดร์ผมเอง

กล่าวขอบคุณ
    77
    part 1 เป็นเหมือน part 5 เลยครับ รบกวนที ( ขออภัย! ไฟล์นี้ไม่อยู่ในระบบ One2Up แล้ว ต้องขอลิ้งใหม่จากเจ้าของไฟล์ หรืออัพโหลดไฟล์ใหม่คะ )

* คือที่ผมมาแจ้งเรื่อง partบ่อย ๆ นี่คือ ผมจะโหลดทุกครั้งที่เปิดเครื่องหน่ะครับ เพราะผมเล่นร้าน net ส่วนไฟล์เซฟผมเอาไว้ในเฟรชไดร์ผมเอง
    กำลังอัพโหลดเกมนี้ลง putlocker อยู่ครับ ไม่น่าเกินวันสองวันครับผม เดี๋ยวเสร็จแล้วจะรีบเอามาลงให้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    link pass เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sugaspig อ่านกระทู้
    link pass เสียครับ
    แก้แล้วจ้า

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ลองเล่นภาคเก่าๆมั้ง อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คอมกาก อ่าา เล่นได้แต่ภาคนี้ 55+
    Bird BoHo

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ birdboho อ่านกระทู้
    คอมกาก อ่าา เล่นได้แต่ภาคนี้ 55+
    ปรับลดเงาลงก็พอเล่นได้นะครับ ของผมใช้ gt 240 เอง ยังไหวเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Recover 3% ทุกไฟล์ d

นี้คือ การซ่อมไฟล์ ใน โปรแกรม WinRaR ได้ใช่ไหมครับหรือต้องใช้โปรแกรมอะไรหรอครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

Tags for this Thread