ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1

:: สำหรับคอเกม Dungeon Hunter 4 บนระบบ ios [ไม่เข้ามาเเล้วจะเสียใจ] ::

สวัสดีครับ ผมก็หายไปนานวันนี้ไปค้นพบบางอย่างเข้าเลยอยากมาเเชร์

เกมนี้ผมเล่นได้2 อาทิตย์เองกว่าจะเข้าใจระบบเกือบหมด ผมเล่น Blademaster (ดาบคู่) เวล 53เอง ใช้แหวน+xp 49% และอัพสกิล +xp 31% Lv.14

ใช้ดาบ Dynamic imperial daggers of illumination Tire73 อัพตันเป็นสีเหลืองล่ะ ตี 45,055-54,836 (ยังไม่รวมค่าทั้งหมดน่ะ ผมบวกดาเมจ 100%) ดาบซื้อมา2600 เพชร เลือดผม 185,940 รีเจนHP 960.10 Heath Leech 10% เเบบว่าต่อให้เลือดเหลือ 1HP รอฮิล 10วิเต็มหลอด

ผมมีวิธีโกงเพชรในระบบ ios ครัีบ

ก็ทำง่ายๆ ครับ เปิดเซลลูลา เเล้วเข้าเกมกดอัพขอครับ เเนะนำให้ใช้ของ Tire 3-8 จะดีมาก
    เเล้วก็กดอัพเกรดของเหล่านั้นครัีบ อัพกี่อันก็ได้ตามใจ พอเสร็จเเล้วปิดเซลลูลา
    เข้าเกมไปใหม่อีกรอบ เเล้วไปที่หน้าำำไอเทมส่วนตัว เเล้วกดล็อคเครื่องเลย
    เเล้วกด Speedup มันจะบอกเวลาว่าเท่าไหร่จะอัพเสร็จ ไม่ต้องสนใจครับ
    สมมุติมันเหลือเวลา 10นาที เเล้วมันจะขึ้นใช้ 2เพชรถ้าเร่งให้มันอัพเสร็จ ไม่ต้องกด รอ10นาที เเล้วมากด speedup ดูอีกที ย้ำว่าห้ามเปิดเซลลูลาเป็นอันขาด กด speedup เเล้วตรงที่มันขึ้นให้่ใช้เพชรจาก 2 จะเป็น 0
    จากนั้นก็ไม่ต้องสนใจปล่อยไว้เหมือนเดิมไม่ต้องกดยืนยันกด Cancel ไปเลย
    เเล้วล๊อคเครื่องเหมือนเดิมรอไปเรื่อยทุกๆ 5 นาทีพอเข้าไปกด speedup อีกทีมันจะขึ้น จาก 0 เป็น -1 เเล้วถ้าเรากดรับเราจะได้ 1เพชรทันที
    หรือปล่อยยังไม่รับก็ได้ทุกๆ 5 นาทีจะ-1 เพชรซึ่งก็คือเราได้ 1 เพชรทุกๆ 5 นาที
    ผมปล่อยอัพของ 30ชิ้น ตั้งเเต่ 4ทุ่มถึง 7โมงเช้า
    ของ1ชิ้นจะ-108 เเล้วผมอัพ 30ชิ้น 108X30= 3,240 ง่ายๆ ผมจะได้เพชรเเบบสบายๆ 3,240 เพชรเเบบนอนเฉยๆ

ขอย้ำขณะอัพของห้ามเปิดเซลลูลา ดังนั้นผมจึงเเนะนำให้ทำก่อนนอนครับ
    วิธีนี้เกิดจากความบังเอิญที่ผมอัพของ ทีเเรกก็งงๆ นึกว่าเสียตังไปๆ มาๆ ได้ซะงั้น

เกมให้เล่นฟรีก็จริงเเต่ให้เติมเเพงขนาดนี้น่ะ เเต่ช่วยไม่ได้มีBug มาเองนี่นา 555
    เก็บเพชรไว้เยอะๆนะครับ เผื่อมันเเก้เเพทหน้าจะทำไม่ได้

Warninng-ห้ามปิดเกมเปิดทิ้งไว้เเนะนำว่าอัพเเล้วเล่นเกมต่อก็ได้ครับ พอเลิกเล่นไม่ต้องออกเปิดไว้เเค่กดล๊อคเครื่องพอ

ใครสงสัยก็ติดตามแอด ID Line มาก็ได้ครับ User id line : lakoforler

ตัวอย่างเกม

ใครยังไม่มีตัวเกมไปโหลดใน App store ได้ครับโหลดฟรี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zerokoza : 29th June 2013 เมื่อ 20:25

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    แค่เปิดปิด เซลลูลา ใช่ไหมครับเน็จ wifi นี้เปิดปกติ ??
    <a href="http://image.ohozaa.com/view2/xxNPUXKc6ZDvodh3" target="_blank"></a>

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ timza อ่านกระทู้
    แค่เปิดปิด เซลลูลา ใช่ไหมครับเน็จ wifi นี้เปิดปกติ ??
    ปิด wifi ด้วยครับ