ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] ASSASSIN'S CREED BROTHERHOOD [FULL] 7.98 GB

[PC] Assassin's Creed Brotherhood [Full] 7.98 GB
    Update 25/7/2556 เพิ่มลิงค์ดาวน์โหลดสำรอง
    เรื่องราวของ Assassin’s Creed Brotherhood นั้นคือทาง Templar ได้มีคำสั่งจัดการขั้นเด็ดขาดกับกลุ่มนักฆ่า ทำให้ทางกลุ่มนักฆ่าที่นำโดย Ezio ตัดสินใจสู้ตาย โดยวางแผนจะบุกเข้าโจมตีใจกลางอำนาจของ Templar ที่อยู่ในกรุงโรม โดยเป้าหมายของ Ezio ก็คือเหล่าขุนนางผู้ปกครองที่ยึดอำนาจและทำการฉ้อราษฎร์บังหลวง เพื่อปลดปล่อยพวกเขาและประชาชน งานนี้จึงไม่ใช่อยู่ที่ฝีมือการต่อสู้และลอบสังหารเท่านั้น แต่ต้องมีความสามัคคี ความเป็นผู้นำในการสั่งการลูกน้องในทีมหรือเพื่อนๆ ให้วางแผนต่อสู้จัดการกับเหล่า Templar และพวกขุนนางจอมโกงให้สิ้นซาก

ระบบการเล่นของ Assassin’s Creed Brotherhood สามารถที่จะเลือกเล่นได้ทั้งแบบ Single-Player และ Multiplayer โดยหากเล่นคนเดียว ผู้เล่นก็จะต้องรับบทเป็น Ezio นำทีมเหล่าพี่น้องนักฆ่าที่จะเป็น AI คอยช่วยเหลือ ตามที่เราสั่งการ ส่วนถ้าจะเล่นในแบบ Multiplayer โหมดออนไลน์ ผู้เล่นจะเลือกตัวเล่นแยกกันได้อิสระ โดยตัวละครแต่ละตัวจะมีสคิล อาวุธ และการโจมตีในแบบต่างๆกันไป

Genre : Action
    Publisher : Ubisoft
    Developer : Ubisoft Montreal

Minimum System Requirements :
    Processor : Intel Core 2 Duo 1.8 GHZ or AMD Athlon X2 64 2.4GHZ
    RAM : 1.5 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista - Windows 7
    Video Card : 256 MB DirectX 9.0–compliant card with Shader Model 3.0 or higher (Nvidia 7900 256 MB / ATI Radeon X1950 256 MB or better)
    Sound Card : DirectX 9.0 –compliant sound card
    DirectX Version : DirectX 9.0
    DVD-ROM : DVD-ROM dual-layer drive
    Hard Drive Space : 8 GB
    Peripherals Supported : Keyboard, mouse, optional controller

Recommended System Requirements :
    Processor : Intel Core 2 Duo E6700 2.6 GHz or AMD Athlon 64 X2 6000+ or better
    Video Card : GeForce 8800 GT or ATI Radeon HD 4700 or better
    Sound : 5.1 sound card
    Peripherals : Keyboard, mouse, joystick optional (Xbox 360 Controller for Windows recommended)

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part1 - Part2 - Part3 - Part4 - Part5 - Part6 - Part7 - Part8 - Part9

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part1 - Part2 - Part3 - Part4 - Part5 - Part6 - Part7 - Part8 - Part9

Patch V.1.01

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Patch V.1.02

Download

Download

Patch V.1.03

Download

Download

Crack V.1.03

Download

Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 1st August 2013 เมื่อ 16:04
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    625
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมโหลด part 2 ไม่ได้ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ server หรือปล่าวน้ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ไฟล์ยังปกดิดีจร้า ลองโหลดใหม่นะครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    625
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ครับผม ลืมยืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    77
    ไม่เป็นไร ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ลงแพทยังไงหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wimpy Kid : 18th July 2013 เมื่อ 06:49

กล่าวขอบคุณ
    77
    วิธีการติดตั้งทั้งหมดอยู่ในไฟล์ password ครับ
    รันไฟล์ patch ตามลำดับที่ละอัน แล้วก็วาง crack ทับตัวเก่าที่ติดตั้งเกม ก็เสร็จแล้วจร้า

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    วิธีการติดตั้งทั้งหมดอยู่ในไฟล์ password ครับ
    รันไฟล์ patch ตามลำดับที่ละอัน แล้วก็วาง crack ทับตัวเก่าที่ติดตั้งเกม ก็เสร็จแล้วจร้า
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ผมเล่นได้ครับ ยืนยัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    กำลังโหลด ครับ รอดู ว่า ได้ป่าว ^^

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread