ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516

Assassin's Creed Revelations manage assassins

ตรงที่ให้ส่งassassinไปทำงานอะครับถ้ากดctrl(manage assassins)มันจะส่งassassinไปประจำการการที่เมืองตลอดเลยใช่รึเปล่า

แล้วถ้าส่งไปแล้วคนที่มีอยู่จะว่างต้องหาเพิ่มใช่ปะครับ

Enjoy
    กล่าวขอบคุณ
    1,280
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    จะหาเพิ่มก็ต่อเมื่อassassinตายครับส่วนคำถามแรกไม่เข้าใจครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ko555555 อ่านกระทู้
    ตรงที่ให้ส่งassassinไปทำงานอะครับถ้ากดctrl(manage assassins)มันจะส่งassassinไปประจำการการที่เมืองตลอดเลยใช่รึเปล่า

แล้วถ้าส่งไปแล้วคนที่มีอยู่จะว่างต้องหาเพิ่มใช่ปะครับ
    ส่งคนไปทำภารกิจต่างประเทศครับ ถ้ามันทำเสร็จ มันก็จะกลับมา แล้วจะได้ค่าประสบการณ์เพื่อที่จะได้ เลเวลเพิ่ม

แต่ถ้าส่งไปแล้วตายในภารกิจก็เสียตัวนั้นไปเลย เพราะฉะนั้นก่อนจะส่งไปไหนต้องดู เปอร์เซ็นความสำเร็จของภารกิจด้วย ถ้าน้อยก็ไม่ควรส่งไป
    ถ้าคุณไม่ยอมรับฟังคำติเตียนของผู้อื่น คุณก็ไม่ควรไปสั่งสอนใคร

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    ส่งไปทำงานผมก็รู้อยู่ครับ

แต่อันนี้เป็นส่งไปmanage assassin(ชี้เคอร์เซอร์ที่เมืองแล้วกดctrl)

มันไม่มีบอกโอกาสสำเร็จ

แล้วพอเลือกคน ช่องคนที่มีอยู่กลายเป็นช่องว่าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ใช่แล้วครับ แล้วถ้า ภาษา คุณแข็งพอ อ่านให้ดีนะ

บางเควส แรกๆ จะต้องทำเควส Reclaim ยึดเมืองจากเทมพลาร์

ทีนี้พอทำเควสนี้ผ่าน หลังๆ ก็จะเจอ เควส + % assasin control + เงิน + exp เป็นรายวัน

+ ทรัพยากร รายวัน แต่ (!!! บางเควส จะทำให้ส่งคนไปประจำการที่เมืองนั้นเพิ่มได้อีก 1 จ๊ะ )

ส่วนโหมด Den เราตั้งลูกน้องเป็นผู้ดูแลได้เช่นกันนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: