ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Jungrauman :D
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,037

SeverMinecraft hamachi เพื่อนเด้งผมก็เด้งอะครับแก้ยังไง

คือผมสร้างเล่นกะเพื่อน อีก 2คน เพื่อนอีกคนเข้าได้ไม่มีปัญหา แต่เพื่อนอีกคนเข้ามาผมจะเด้งออก ละพอผมเข้าเพื่อนมันก็จะเดด้งออก เหมือนมันซ้อนกันแบบนี้ต้องแก้ยังไงมั่งครับ

รูป ตั่งค่า

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    ใช้ เวอรชั่นอะไร ของตัวเกมและตัวเซิฟ

ใช้ตัวเปิดเซิฟแบบไหน ธรรมดา หรือ bukkit

ให้คนสร้างห้อง forward port 25565 ด้วย(ทำไม่เป็นใช้ hamachi ในการจอย

พรุ่งนี้ 1.8 "น่าจะ" มาครับ

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    มีseverของv1.0.0ปะ