ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007

Talking [PC] WANTED : WEAPONS OF FATE [REPACK/ENG] [One2Up/FileCondo] [มายิงลูกกระสุนโค้งกัน!!] 3GB

WANTED : WEAPONS OF FATE
    สงครามของแก๊งยิงลูกโค้งยังไม่จบ

::SS By Gamespot::

::Video By Youtube::

รายละเอียด
    เกมส์ที่ได้โครงเรื่องมาจากภาพยนต์แอคชั่นสุดมันส์และจากหนังสือการ์ตูนสุดฮิต WANTED โดย Universal Studios พัฒนาโดย GRIN ตัวเกมส์เป็นแบบมุมมองบุคคลที่ 3 โดยแนวการเล่นคล้าย Gear of War เนื้อเรื่องของเกมส์นี้จะเป็นเรื่องต่อจากในหนัง ซึ่งเล่าถึงตัวเอกของเรื่อง เวสลี่ย์ กิบสัน ที่ดำเนินชีวิตบนเส้นทางของนักฆ่า ความพิเศษของเกมนี้จะเหมือนในหนังทุกประการไม่ว่าจะเป็นการยิงกระสุนด้วยวิถีโค้ง การสังหารศัตรูในแบบที่เหลือเชื่อ
    Minimum System Requirement
    Windows XP SP2 / Windows Vista / Windows 7
    CPU: (Intel Core 2 Duo E6540/AMD equivalent or higher)
    RAM 1 GB
    Video Card: DX9.0c Compatible graphics card with Shader Model 3.0 support(NVIDIA GeForce 8 series/AMD equivalent or higher)
    Control Support: Microsoft X360 USB game pad preferred

ขั้นตอนการติดตั้ง
    1. โหลดไฟล์มาให้ครบทั้ง 4 พาท
    2. แตกไฟล์ด้วย WinRAR จนได้โฟลเดอร์ Wanted - WOF
    3. รันไฟล์ setup.exe
    4. ทำตามข้ั้นตอน เลือกตามภาพด้านล่างเพื่อลงเกมเป็นภาษาอังกฤษ แล้วรอจนกว่าจเสร็จ

5. เข้าเกมได้ที่ Desktop

One2Up 1GB/Part
    โหลดแทนกับชุดบนได้ครับ
    อย่าลืมเปลี่ยนชื่อก่อนโหลดไฟล์ให้เหมือนกันนะครับ
    เช่น Game.part1.rar ,Game.part2.rar

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

One2Up 1GB/Part สำรอง

หากต้องการสนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

FileCondo 1GB/Part

UploadMass 1GB/Part

PASSWORD

จิ้มตรงนี้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitsu_jung : 31st December 2013 เมื่อ 03:49
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 100% จริงครับ ขอบคุณมากครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007
    เพิ่มลิงค์ uploadMass แล้วครับ
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxdragons อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% จริงครับ ขอบคุณมากครับ
    โหลดพาสเวริด ยังไงหรอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณมากครับ
    ต้องเดินไปทางสว่าง Alan wake

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ไฟล์เสียหมดเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 16th December 2014 เมื่อ 14:08

Tags for this Thread