ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: PS VITA

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 746
    Blog Entries
    1

PS VITA

ถ้า PS VITA มีขายในไทย แล้ว ใน jokergameth จะมีให้ซื้อมั้ยครับ
    ขอบคุณครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    มีครับ ที่ร้านเอาเข้ามาแน่นอนครับ
    ปล. ว่าแต่ว่าจะยอมซื้อเกมแท้เล่นกันหรือเปล่า
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    มีครับ ที่ร้านเอาเข้ามาแน่นอนครับ
    ปล. ว่าแต่ว่าจะยอมซื้อเกมแท้เล่นกันหรือเปล่า
    ผมว่าถ้าจำเป็นจริงๆ ก็คงยอมกันน่ะแหละครับ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    1
    ยังไงพี่ joker เก่งอยู่แล้วครับท่าน เดี๋ยวก็แปลงให้ ก้อปเล่นได้อีก แล้วผมจะรออออออออออออ เอ่อ ลดให้ 50% ด้วยนะครับ ไม่ก็แถมเกม ฮ่าๆๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แล้วพี่ Joker รู้ไหมครับว่ามันจะมาประมาณเท่าไร เห็นคนบอกปลายๆปี ใคระอรู้วันรูเดือนบ้างอะ อิอิ ช่วงตัดสินใจ

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    1
    http://www.ngpth.com/index.php/news/...specprice.html - ราคาครับ
    http://nc4g.wordpress.com/2011/08/17...กับ-ps-vita-จ/ - ตัวอย่างเกมครับ