ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] ASSASSIN'S CREED REVELATIONS [FULL] 8.07 GB

[PC] Assassin's Creed Revelations [Full] 8.07 GB
    Update 23/7/2556 เพิ่มลิงค์ดาวน์โหลดสำรอง
    เกมตำนานนักฆ่าภาคล่าสุด Assassins Creed Revelations จากค่าย Ubisoft เปิดเผยข้อมูลเพิ่มอย่างเป็นทางการแล้ว ในนิตยสารเกม Informer ฉบับล่าสุด จากเดิมที่มีแต่ Teaser สั้นๆชวนงง ทำให้ทางสื่อตีความไปว่า ฉากจะเป็นเมืองกรีซ แต่จริงๆแล้วไม่ใช่ เพราะศัตรูของพลพรรคนักฆ่าผู้ผดุงคุณธรรมของเราคราวนี้คือ จักรวรรดิ์ Ottoman Empire หรือประเทศตุรกีในปัจจุบัน ซึ่งเป็นอาณาจักรที่มีกำลังทหารแข็งแกร่งมาก และรุกรานประเทศอื่นๆในคาบสมุทรบอลข่านและแถบทะเลดำ อย่างไร้ปราณี และยังมีความขัดแข้งกับชาติอื่นๆ ในเรื่องของความเชื่อทางศาสนาอีกด้วย นอกจากนี้ก็ยังมีฉากที่เป็นเนื้อเรื่องต่อจากตอนจบของแต่ละตัวเอกด้วย

ตัวละครที่ผู้เล่นจะได้เล่นใน Assassins Creed Revelations ภาคนี้จะเป็นการรวมตัวนักฆ่าจากทุกๆภาคเอาไว้ นั่นก็คือ Altair จากภาคแรก Ezio จากภาคสอง และ Desmond Miles จากยุคปัจจุบัน เนื้อเรื่องของภาคนี้จะเป็นการรวมกันของทุกๆภาค โดยเริ่มจากช่วงแรก ต้องเล่นเป็น Altair หลังจากนั้นบทจะตัดมาให้เล่นเป็น Ezio ในช่วงเนื้อเรื่องหลังภาค 2 และภาค Brotherhood นั่นคือหลังจบศึกกับทหารกรุงโรม แล้ว คราวนี้ Ezio ต้องต่อสู้กับ Constantinople แห่งจักรวรรดิ์ Ottoman Empire และสุดท้ายจะเป็นเนื้อเรื่องของ Desmond ในยุคปัจจุบัน ซึ่งเป็นเรื่องราวต่อจากภาค Brotherhood เช่นกัน สำหรับใครที่เป็นแฟนตัวยงเกม Assassin's Creed และอยากรู้เนื้อเรื่องช่วงต่อหลังจากตอนจบในภาคเก่าๆล่ะก็ห้ามพลาด Assassins Creed Revelations เด็ดขาด

ระบบการเล่น Assassins Creed Revelations จะใช้การเล่นแบบ Open World เช่นเดียวกับภาค Assassin's Creed Brotherhood แน่นอนว่าจะมีระบบรองรับการเล่น Multiplayer ด้วย และฉากภาคนี้ก็จะกว้างใหญ่กว่าเดิม แถมยังมีฉากหลายสถานที่ เพราะเนื้อเรื่องแบ่งเป็น 3 ช่วงของแต่ละตัวละครนั่นเอง เอาล่ะมาร่วมผจญภัยไปกับความทรงจำของนักฆ่า Desmond ในอดีตและปัจจุบันของเขากัน

Genre : Action
    Developer : Ubisoft Montreal
    Publisher : Ubisoft Entertainment Edition

Minimum System Requirements :
    OS : Windows® XP SP3 / Windows Vista® SP2 /Windows 7® SP1
    CPU : Intel Core®2 Duo E4300 @ 1.8 Ghz or AMD Athlon64 X2 4600+ @ 2.4GHZ
    RAM : 1.5 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista – Windows 7
    HDD space : 12 GB
    Graphics : 256 MB with Shader Model 3.0 or highe
    DirectX : 9

Recommended System Requirements :
    OS : Windows® XP SP3 / Windows Vista® SP2 /Windows 7® SP1
    CPU : Intel Core®2 Duo E6700 @ 2.6 GHz or AMD Athlon64 X2 6000+ @ 3.0Ghz or better
    RAM : 2 GB
    HDD space : 12 GB
    Graphics : 512 MB with Shader Model 5.0 or higher
    DirectX : 9.0

[CENTER]

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part1 - Part2 - Part3 - Part4 - Part5 - Part6 - Part7 - Part8 - Part9

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part1 - Part2Part3Part4Part5Part6Part7Part8Part9

Patch V.1.01

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Patch V.1.02

Download

Download

Patch V.1.03

Download

Download

Crack V.1.03

Download

Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 25th July 2013 เมื่อ 01:55
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาท สามเสียครับ ขอบคุนค้าบ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ busbrabra อ่านกระทู้
    พาท สามเสียครับ ขอบคุนค้าบ
    ไม่ได้เสียจร้า เซิฟเวอร์ One2up อาจจะเอ๋อ ลองเปลี่ยนเวลาโหลดดูครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุนค้าบๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดครบแล้ว พาทสี่ ขึ้นว่า พาสเวิดผิดอ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ลองวางพาสเวิร์ดตอนแตกไฟล์ใหม่ครับ หรือไม่ก็ซ่อมดูก่อน ถ้าไม่ได้ลองโหลด part 4 ใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้แล้ว ครับ ขอบคุนครับ ๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    625
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    part 3 ผมโหลดอย่างไงก้โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ djhong อ่านกระทู้
    part 3 ผมโหลดอย่างไงก้โหลดไม่ได้ครับ
    ใจเย็นๆครับ ลองเปลี่ยนเวลาโหลดดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พาท3ของผมก็โหลดไม่ได้คับ ช่วยอัพไฟล์ไหม่ไห้ได้ป่าวคับ ถ้าได้จะขอบคุนมากเลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ megazaza อ่านกระทู้
    พาท3ของผมก็โหลดไม่ได้คับ ช่วยอัพไฟล์ไหม่ไห้ได้ป่าวคับ ถ้าได้จะขอบคุนมากเลยคับ
    ยังโหลดได้อยู่นะครับ อาจจะเซิฟเวอร์ดาว ยังไงลองเปลี่ยนเวลาโหลดดูครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ยังโหลดได้อยู่นะครับ อาจจะเซิฟเวอร์ดาว ยังไงลองเปลี่ยนเวลาโหลดดูครับ
    ขอร้องเถอะคับช่วยอัพโหลดพาท3ไหม่ไห้หน่อยคับ ผมลองเปลี่ยนเวลาโหลดเเล้วพอไปโหลดพาทอื่นก็ปกติดี

กล่าวขอบคุณ
    77
    ตอนนี้โหลดได้ปกติแล้วนะครับ

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ลงตามขั้นตอนที่ จขกท. บอก เล่นได้ 100% ครับผม.

ปล. ผมถ่ายรูปแล้วจอมันมืด ๆ เลยไม่ได้เอามาลงให้นะครับ.
    ปล2. ถ้าโหลดไม่ได้ให้รอเวลาอื่นนะครับ.

กล่าวขอบคุณ
    5
    โหลดเเล้วเล่นไม่ได้ มันขึ้น has stopped working ทั้งๆที่เเต่ก่อนเล่นได้เเต่พอลงใหม่เล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darknicegamer อ่านกระทู้
    โหลดเเล้วเล่นไม่ได้ มันขึ้น has stopped working ทั้งๆที่เเต่ก่อนเล่นได้เเต่พอลงใหม่เล่นไม่ได้
    ต้องยกเว้นไฟล์ crack จากการสแกนของแอนตี้ไวรัสใหม่อีกครั้งด้วยนะครับ เพราะมันถือว่าเป็นไฟล์ใหม่ ยังไงมันก็โดนลบ ต้องปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งด้วยนะครับ

Thai , Chiang rai
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    พาสสามนี่คงโหลดไม่ได้แล้วใช่มั้ยครับ - -เป็นชาติละก็ยังโหลดไม่ได้ครับ
    DEATH 'S THE END

กล่าวขอบคุณ
    625
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมก็ยังโหลด part 3 ไม่ได้เลยครับ ใช้ทุกวิธีเเล้วอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    77
    กำลังอัพโหลดลิงค์สำรองให้อยู่ครับ ไม่เกินวัน 2 วัน เดี๋ยวเอาลงให้จ้า

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    พาท3 มันบอกว่า ขออภัย! ไฟล์นี้ไม่อยู่ในระบบ One2Up แล้ว ต้องขอลิ้งใหม่จากเจ้าของไฟล์ หรืออัพโหลดไฟล์ใหม่คะ หมายความว่าอะไรหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พาท 3 ไม่ได้เหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ต้องยกเว้นไฟล์ crack จากการสแกนของแอนตี้ไวรัสใหม่อีกครั้งด้วยนะครับ เพราะมันถือว่าเป็นไฟล์ใหม่ ยังไงมันก็โดนลบ ต้องปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งด้วยนะครับ
    เหมือนเดิมคร้าบบ = =''

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darknicegamer อ่านกระทู้
    เหมือนเดิมคร้าบบ = =''
    วิธีติดตั้งตามนี้นะครับ
    1. ทำการ Mount Image ไฟล์ .ISO และติดตั้งเกมตามปกติ
    2. ทำการอัพเดทแพทเกมให้เป็นเวอร์ชั่น 1.03 โดยเรียงลำดับ
    - ac_revelations_1.01_eu.exe
    - ac_revelations_1.02_eu.exe
    - ac_revelations_1.03_eu.exe
    3. ก๊อปปี้ไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ Crack ไปวางทับในโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    4. ดับเบิ้ลคลิ๊ก ACRSP.exe จะขึ้นหน้าต่าง Login กดปุ่ม Setting ทางด้านขวาล่างของหน้าต่าง
    5. ในหน้า Setting ติ๊กเครื่องหมาย X ที่ช่องด้านขวาของ OFFLINE MODE และกดปุ่ม APPLY เพื่อกลับมาที่หน้า Login
    6. ใส่ Username เป็น SKIDROW และใส่ Password เป็นอะไรก็ได้ (ไม่ใช่คำว่า "อะไรก็ได้" นะครับ อิอิ)
    7. ติ๊กเครื่องหมาย X ที่ช่องด้านซ้ายของ Remember me! และกดปุ่ม Login
    8. หลังจาก Login มาแล้ว จะขึ้นหน้าต่างเตือนว่าคุณอยู่ใน OFFLINE MODE กดปุ่ม PLAY ทางด้านขวาล่าง

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    เพิ่มลิงค์สำรองให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    15
    โหลดได้นะคราบบ เดี๋ยวดูก่อนว่าเล่นได้ไม่ได้ ^ ^

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread