ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

DEAD ISLAND ครับ ปัญหาหน้าจอ ครับ

เป็นที่ resolution ขนาดหน้าจอ ผมปรับ สุดที่ 1330*768 อะครับ

เล่น ในโน๊ตบุค toshiba satellite m645 สเปค คร่าว ๆ

gforce 330m 1024mb
    ram 4 gb
    intel core i5
    ครับ ช่วยด้วยครับ ผมปัญญาแล้ว ผมลองเอาไปต่อเข้ากับ จอใหญ่ resolution ขนาด 1920 แล้ว ก็ไม่ได้ ปรับเป้น 1440 ก็ไม่ได้อีก เป็นที่อะไร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มันติดบัคจมน้ำจะขึ้นก็ไม่ไ่ด้ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ chepter 13 อ่ะครับ เกิดแล้วตายๆอยู่อย่างนี้ครับเหมือนมันจะจมน้ำ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chanthaburi - Mim
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 523
    ปัญหาของ จขกท. อย่างแรกลองอัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอดูนะครับ

เข้าเกมโดยกด Run as adminstator หรือไม่ก็หา Crack ตัวใหม่มาลง

เพราะปัญหาถ้าไม่เป็นที่การ์ดจอก็เป็นที่ตัวเกมเอง

แนะนำลองโหลดตัวเกมอันอื่นมาลองดูจากใน pc download มีตั้งหลายทู้โหลดแบบ full น่าพบปัญหาน้อยกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WilliamLennox : 12th September 2011 เมื่อ 07:12
    นัก UPLOAD มือใหม่