ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เหม่อมึuเอ๋อ อ่านกระทู้
    เนื้อหาผมไม่ฮานะ ฮาบางคนมากกว่า
    ผมว่ามันฮาดี คนที่จะมาโชว์ฉลาด แต่กลายเป็นโชว์โง่แทน ฮามากอะ
    ฮาคนที่ไม่ดูเครดิท ว่ามันมาจากไหน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เขาก็บอกอยู่ทิ้งท้ายนะ

เครติด ไร้สาระนุกรม (เข้าใจความหมายกันไหมเนี่ย)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    คนถ้ำไม่เคยตายเพราะเครื่องบินตกและโรคเอดส์เลย ก็แหงล่ะสมัยนั้นยังไม่มีโรคเอดส์และเครื่องบินเลย

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blur อ่านกระทู้
    ผมว่าคุณน่าจะหาข้า่วกิน และก็อ่านหนังสือให้เยอะๆนะครับ อย่าอ่านแต่หัวข้อ จะได้เลิกโง่

ข้างบนเขารู้กันหมดแล้วว่าเป็นเรืองตลก มาสวนกระแสอยู่คนเดียว

พออ่านหนังสือแล้วก็จำมาใ้ช้บ้่างก็ดีนะ หน้า = น่า

แล้วก็ ในหลวง ไม่ใช่ นายหลวง

รักความเป็นไทย ก็เรียนภาษาไทยให้่ดีหน่อยละกัน
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    อ๋อ..เขาใจแล้วมันเหมือนกับการทำประกันแล้วมีข้อความข้างล่างบอกลายละเอียดการเอาประกันไว้ตัวนิด...........ดเดียว 555 ขอบคุณครับ /แต่คำว่านายหลวงหรือในหลวงแถวบ้านผมเขาก็เรียกกันได้ทั้งนั้นนะครับหรือว่า คุณจะหาว่าจังหวัดหรือแถวบ้านผมโง่หละ คนเรามันอยู่ที่การกระทำนะครับคำพูดมันวัดค่าหาอะไรไม่คอยได้แล้วในสมัยนี้ จะเปรียบเทียบก็ไม่ต่างอะไรกับนักการเมืองบ้านเรานี่เอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย genocide2523 : 12th September 2011 เมื่อ 10:03

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    นึกว่าเรื่องจริงๆจัง -*-

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    งั้นเปลี่ยนไปกินก๋วยเตี๋ยว ย่อยง่าย สบายท้องครับ ปล ข้าวเป็นพืชเศรษฐกิจของประเทศไทย ไม่มีข้าวแล้วไซ้ ก็จะเอาอะไรไปสู้เค้าละครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ genocide2523 อ่านกระทู้
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    อ๋อ..เขาใจแล้วมันเหมือนกับการทำประกันแล้วมีข้อความข้างล่างบอกลายละเอียดการเอาประกันไว้ตัวนิด...........ดเดียว 555 ขอบคุณครับ /แต่คำว่านายหลวงหรือในหลวงแถวบ้านผมเขาก็เรียกกันได้ทั้งนั้นนะครับหรือว่า คุณจะหาว่าจังหวัดหรือแถวบ้านผมโง่หละ คนเรามันอยู่ที่การกระทำนะครับคำพูดมันวัดค่าหาอะไรไม่คอยได้แล้วในสมัยนี้ จะเปรียบเทียบก็ไม่ต่างอะไรกับนักการเมืองบ้านเรานี่เอง
    ตัวนิดเหรอครับ? ผมดูยังใงมันก็ขนาดเท่าตัวอื่นๆนะ ว่างๆก็ไปวัดสายตาบ้างนะครับ

แล้วก็ขอโทษนะครับ แต่แถวใหนก็เขียนแค่ในหลวงแหละครับถึงจะอ่านได้ทั้งในหลวงหรือนายหลวง แต่เวลาเขียนต้องเขียนในหลวงเท่านั้น เรื่องแค่นี้ไปถามเด็ก ป.2 ยังรู้เลยครับ(ผมไม่ได้ว่าคุณมีความรู้น้อยกว่าเด็ก ป.2 นะครับ)

แล้วคำพูดของคุณ "คนเรามันอยู่ที่การกระทำนะครับคำพูดมันวัดค่าหาอะไรไม่คอยได้แล้วในสมัยนี้" เข้าตัวคุณเองเลยนะ อ่านไม่ทั่วแล้วมาด่าคนอื่นแบบนี้ แหมน่าชื่นชมจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hbkmaster อ่านกระทู้
    ตัวนิดเหรอครับ? ผมดูยังใงมันก็ขนาดเท่าตัวอื่นๆนะ ว่างๆก็ไปวัดสายตาบ้างนะครับ

แล้วก็ขอโทษนะครับ แต่แถวใหนก็เขียนแค่ในหลวงแหละครับถึงจะอ่านได้ทั้งในหลวงหรือนายหลวง แต่เวลาเขียนต้องเขียนในหลวงเท่านั้น เรื่องแค่นี้ไปถามเด็ก ป.2 ยังรู้เลยครับ(ผมไม่ได้ว่าคุณมีความรู้น้อยกว่าเด็ก ป.2 นะครับ)

แล้วคำพูดของคุณ "คนเรามันอยู่ที่การกระทำนะครับคำพูดมันวัดค่าหาอะไรไม่คอยได้แล้วในสมัยนี้" เข้าตัวคุณเองเลยนะ อ่านไม่ทั่วแล้วมาด่าคนอื่นแบบนี้ แหมน่าชื่นชมจริงๆ
    555 ผมคิดมันเป็นเรื่องโจ๊กไปแล้วนะนี่ ยังแรงกันไม่เลิกอีก จะกายเป็นกระทู้สงครามโลกไปแล้ว อิอิ ที่อ่านที่เขียนความจริงมันเป็นสิทธิส่วนหนึ่งของการแสดงออกไม่ใช้การว่าร้ายให้กันอย่าคิดมากครับ แล้วคนเรามันต้องคบกันจริงๆถึงจะรู้เขารู้เราต่างคนต่างมีดีมีร้ายอย่างไร (คิดตามนะครับอย่าเพิ่งโกรธ) ไม่งั้งโปราณท่านจะมีสุภาษิตที่ว่า ครบคนให้ดูหน้าซื้อผ้าให้ดูเนื้อ เหรอครับ อ๋อ...แล้วกระทู้ที่แสดงความคิดเห็นกับตัวผมหรือคนในในjokerนะครับผมก็ไม่ได้โกรธเคืองอะไรหรือผิดผาดกันเล็กน่อยก็บอกกล่าวมากันก็ได้ รู้เขารู้เราไง ดีนะ ส่งท้ายนะครับคนไทยรักกันดีกว่าจริงมั้ยครับ อย่างที่นายหลวง(แถวบ้านผมเขาเรียกที่คุณให้ผมแก้ไขนั้นหละครับ)หรือในหลวง พ่อหลวง รัชการที่9 คิงภูมิพล ของเราทรงอยากให้เราเป็นให้ประชาชนของพระองค์ท่านรักและสามัคคีกันไงครับ รักกันนะ /ขอบคุณทุกความคิดเห็นและขอโทษทุกคำพูดด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย genocide2523 : 12th September 2011 เมื่อ 16:54

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ไม่กินข้าวจะไปกิน ขี้!!! หรือไง

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    5555 ขำไอนาย genocide2523 55

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    สาระ มาเป็นแถบ = =

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ไปกินบะหมี่ก็ได้ ชิส์ -3-