ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825

Post [ด่วนมากครับ]พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยแปลภาษาอังกฤษหน่อยนะครับ [ผิดหมวดขออภัยครับ]

อยากให้ช่วยแปลภาษาอังกฤษนี้หน่อยนะครับ งงมากครับ

-Juan is his late teens or early twenties and is light skinned for a Mexican.

-I had spent a few years bartending and waiting tables at a national chain restaurant.

อยากให้ช่วยแปล 2 ข้อนี้หน่อยนะครับ ทำมาหลายข้อ งงกับ 2 ข้อนี้มาก ถ้าได้มากน้อยอย่างไรก็ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    [ถ้าผิดหมวดขออภัยจริง ๆ ครับ]

กล่าวขอบคุณ
    894
    อย่าหาว่าปั้มกระทู้เลยนะครับ ช่วยหน่อยนะครับด่วนมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    GOOGLE เลย

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    1. Juan เป็นวัยรุ่นตอนปลาย หรือ กำลัง 20 ต้นๆ และมีผิวขาวสำหรับชาวเม็กซิกัน

2. ฉันใช้เวลาไม่กี่ปีกับการเป็นบาร์เทนเดอร์และบริกรใน national chain restaurant

อันที่ 2 ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568
    Juan เป็นชายวัยรุ่น 20 ต้นๆ สำหรับชาวแม็กซิโก จัดเป็นคนที่ผิวพรรณสว่างใส

ผมใช้เวลาที่บาร์(ประมาณว่าเปนบาร์เทนเดอร์)2-3ปี และ รอตำแหน่งสู่วงการร้านอาหารระดับชาติ

Edit: ปล. ไม่ 100% นะ คำว่า waiting กับ waiter ไม่รู้ในที่นี้ ความหมายเดียวกันไหม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [::BlueFox::] : 5th July 2013 เมื่อ 22:26
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Lightbulb

ขอปรับนิดนึงนะครับ

1.ฌวนเป็นวัยรุ่นตอนปลายหรืออยู่ในช่วงอายุ 20 ปีต้นๆ และถือว่าเป็นชาวแม็กซิกันที่มีผิวสว่าง
    2.ฉันเคยทำงานเป็นบริกรและพนักงานเสิร์ฟในร้านอาหารเครือต่างชาติอยู่หลายปี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jommy607 : 5th July 2013 เมื่อ 22:03

กล่าวขอบคุณ
    894
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นมาก ๆ ครับ

[ทุก ๆ ความคิดเห็นนะครับ] แค่มาช่วยแปลให้หรือปรับแต่งให้ผมก็ดีใจแล้วครับ สงสัยต้องให้พวกพี่ ๆ ช่วยบ่อย ๆ แล้ว [พูดเล่นครับ]
    ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 5th July 2013 เมื่อ 23:55