ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] MASS EFFECT [Full] 7.39GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] MASS EFFECT [Full] 7.39GB

[PC] Mass Effect [Full] 7.39GB
    Update 15/8/2556 เพิ่มลิงค์ดาวน์โหลดสำรอง
    Mass Effect เป็นเกม Action-RPG เนื้อหาได้นำเสนอในยุคอนาคต ผู้เล่นต้องรับบทเป็น John Shepard ผู้บังคับบัญชาบนยาน Normandy และ เป็น Spectre ผู้นำของเผ่าพันธุ์มนุษย์คนแรกซึ่งเป็นยศอันสูงส่งในกาแล็คซี่ ผู้เล่นต้องเจอะเจอกับเหตุการณ์ต่างๆมากมายดีและร้ายปะปนกันไปตามดวงดาวและกาแลคซี่แห่งอื่น รวมถึงจัดการเผ่า Geth ซึ่งเป็นเผ่าปรปักษ์ต่อเผ่าอื่นๆรวมถึงสร้างความเสียหายมากมายจนไม่รู้จักจบ จุดเด่นของเกมนี้คือ บทสนทนาภายในเกมที่เล่าได้อย่างมีชั้นเชิงและบ่งบอกลักษณะนิสัยของผู้เล่นโดยการตอบคำถาม ส่งผลต่อนิสัยของตัวละครว่าเป็นบุคลิกประเภทใดและส่งผลต่อเหตุการณ์นั้นๆและอาจเป็นจุดเปลี่ยนของเหตุการณ์นั้นเลยก็เป็นได้ อย่างเช่น หากเกิดเหตุการณ์เลวร้ายและถ้ามีความสามารถการพูดหรือมีเสน่ห์การพูดคุย มันจะมีตัวเลือกคำตอบอันใหม่เป็นจุดเปลี่ยนของเหตุการณ์จากร้ายมาเป็นดีได้อย่างทันที รวมถึงการตัดสินใจของผู้เล่นในแต่ละภารกิจที่อาจสร้างความน่าเชื่อถือหรือเอื้อประโยชน์ของบุคคลนั้นๆ ผู้เล่นเองควรตัดสินใจที่จะต้องตอบว่าสิ่งไหนมันดีที่สุด คล้ายกับคิดก่อนพูดดีกว่าที่พูดก่อนที่จะคิดในเวลาข้ามฉากสนทนานั้นไป การเล่าเรื่องและการตอบคำถามทำให้ตัวเกมดึงดูดผู้เล่นและสนใจต่อเนื้อเรื่องเหตุการณ์อย่างตรึงตาตรึงใจ

Genre : RPG
    Publisher : Electronic Arts
    Developer : BioWare

Minimum System Requirements
    Operating System : Windows XP or Vista
    Processor : 2.4+GHZ Intel or 2.0+GHZ AMD
    Memory : 1 Gigabyte Ram (XP) 2 Gigabyte Ram (Vista)
    Video Card : NVIDIA GeForce 6 series(6800GT or better) ATI 1300XT or better (X1550, X1600 Pro and HD2400 are below minimum system requirements)
    Hard Drive Space : 12 Gigabytes
    Sound Card : DirectX 9.0c compatible sound card and drivers

Recommended System Requirements
    Operating System : Windows XP or Vista
    Processor : 2.6+GHZ Intel or 2.4+GHZ AMD
    Memory : 2 Gigabyte Ram
    Video Card : NVIDIA GeForce 7900 GTX or higher ATI X1800 XL series or higher
    Hard Drive Space : 12 Gigabytes
    Sound Card : DirectX 9.0c compatible sound card and drivers – 5.1 sound card recommended

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08

Patch V.1.01

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Patch V.1.01a

Download

Download

Patch V.1.02

Download

Download

Crack V.1.02

Download

Download

Bring Down The Sky

Download

Download

Pinnacle Station

Download

Download

Crack DLC

Download

Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 15th August 2013 เมื่อ 13:05
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ไฟล์พาสเวิร์ดแก้ไขแล้วนะครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    1
    เป็นเเรงบันดาลใจให้ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ครับ DLCs ไม่มีปัญหาอะไรเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    - จากนั้น ไปที่โฟลเดอร์ ME Crack เปิดไฟล์ mekg-dtn.exe และนำ Serial Number ในหน้าต่างที่แสดงขึ้นมาไปกรอก

ผมหาโฟลเดอร์ ME Crack ไม่เจอครับ ที่จะโหลดก็ไม่เห็นมีครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aow_eek อ่านกระทู้
    - จากนั้น ไปที่โฟลเดอร์ ME Crack เปิดไฟล์ mekg-dtn.exe และนำ Serial Number ในหน้าต่างที่แสดงขึ้นมาไปกรอก

ผมหาโฟลเดอร์ ME Crack ไม่เจอครับ ที่จะโหลดก็ไม่เห็นมีครับ
    มันอยู่ใน Crack ครับ ถ้าโหลดไปแต่ตัวเกมจะไม่มีนะครับ อันนั้นมีแต่ตัวเกม

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread