ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] SAINTS ROW THE THIRD THE FULL PACKAGE 8.72GB

[PC] Saints Row The Third The Full Package 8.72GB
    Update 30/8/2556 เพิ่มลิงค์ดาวน์โหลดสำรอง
    Saints Row : The Third ประกอบด้วยของใหม่ๆ อลายอย่างด้วยกัน อาทิเช่น เมืองใหม่ ศัตรูใหม่ ตัวละครใหม่ อาวุธใหม่ และเอนจิ้นตัวใหม่ เมือง Steelport ถูกออกแบบให้ดูล้ำสมัย มีสีสันฉูดฉาด เพื่อให้เข้ากับแนวเกมส์ที่ค่อนข้างบ้าหลุดโลก ส่วนอาวุธก็มีให้เลือกหลากหลาย รวมไปถึงอาวุธแปลกๆ ฮาๆ ก็ไม่พลาดที่จะถูกเพิ่มเข้าไป นอกจากนี้ยานพาหนะประจำตัวของคุณในเกมส์ ก็ยังสามารถปรับแต่ง และอัฟเกรดได้ ตั้งแต่เปลี่ยนสีไปจนถึงเปลี่ยนเครื่องเพิ่มความแรง หรือแม้แต่ตัวละครเองก็สามารถที่จะแต่งองค์ทรงเครื่องได้ตามใจผู้เล่น

Saints Row : The Third เป็นเกมส์ประเภท Action Adventure ที่พัฒนาโดย Volition ในภาคที่แล้วหลังจากที่ The Saints ได้ครอบครองเมือง Stillwater ได้สำเร็จและ Johnny Gat หัวหน้าแก๊งพลาดท่าถูกตำรวจรวบตัวได้ ต่อมาได้รับความช่วยเหลือจาก Philippe Loren ประกันตัว Gat และพรรคพวกออกมา แต่ก็ไม่ได้จบแค่นั้น เพราะ Loren ได้ทวงบุญคุณจาก Gat โดยขอลูกสมุนของ The Saints 2 คนให้มาเป็นลูกสนุนของตน แน่นอนว่า Gat และพรรคพวกไม่เต็มใจยอมอย่างแน่นอน The Saints จึงทำการหลบหนีทันทีเมื่อสบโอกาส โดยพวกเขากระโดดร่มหนีจากเครื่องบินของ Loren ลงที่เมืองแห่งหนึ่งชื่อ Steelport แต่การกระทำดังกล่าวของพวกเขาทำให้เป็นข้ออ้างของ Philippe Loren ที่จะเข้ากวาดล้างพวก The Saints ในเมือง Stillwater จนราบคาบทำให้เขากลายเป็นผู้ครอบครองเมืองคนใหม่ ดังนั้นในภาคนี้จึงเป็นหน้าที่ของ Johnny Gat ที่จะนำ The Saints ที่เหลือสร้างฐานอำนาจใหม่อีกครั้งในเมืองที่เต็มไปด้วยพวกแก๊งเจ้าถิ่น

The Third มีฉากต่อสู้ที่มันหยดในทุกภาระกิจ ซึ่งน่าจะประทับใจแฟนๆ ทั้งยังมีเสียงเอฟเฟ็กต์ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นเสียงปืน เสียงระเปิดที่จัดได้ว่ามันส์สะใจ พร้อมกันนั้นทีมผู้สร้างก็ยังใส่รายละเอียดให้มีสกิลเฉพาะในการใช้อาวุธแต่ละชิ้นอีกด้วย แต่ในภาคนี้เกมส์ถูกตัดส่วนของโหมดมัลติเพลเยอร์ออกไป แต่ระบบ Co-op อันยอดเยี่ยมของเกมส์ก็ยังมีอยู่เหมือนเดิม องค์ประกอบเหล่านี้ก็เพียงพอที่จะดึงดูดให้ท่านทั้งหลายที่ชอบเล่นเกมส์แนวนี้อาจจะหยุดไม่อยู่เลยทีเดียว

Genre: Action
    Publisher : THQ
    Developer : Volition

Minimum System Requirements
    CPU : 2GHz Dual Core Processor (Intel? Core 2 Duo or AMD Athlon? X2) or higher
    RAM : 2 GB
    HDD space : 10 GB
    Graphics : 320 MB 3D Video Card w/Shader Model 3.0 Support
    Sound Card : DirectX 9.0c

Recommended System Requirements
    CPU : Any Quad Core Processor (Intel? Core i5 or AMD Phenom? II X4) or 3.0+ Dual Core CPU
    RAM : 4 GB
    HDD space : 10 GB
    Graphics : 1 GB with Shader Model 4.0 Support
    Sound Card : DirectX 9.0c
    Broadband Connection for Internet Multiplayer

Supported Graphics Cards
    Minimum – NVIDIA? GeForce 8800 series or ATI Radeon HD3800 series
    Recommended – NVIDIA GeForce GTX 400 series ATI Radeon HD5000 series

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08 - Part09

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08 - Part09

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 30th August 2013 เมื่อ 12:09
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณสำหรับเกมดีดีน้ะครับ5555 พี่ครับช่วยอัพไฟล์รหัสที่เว็บอื่นได้ไหมครับ พอดีโหลดไฟล์จากเว็บที่พี่ให้ไว้ไม่ได้ ขอบคุณมากๆครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอพาสใหม่หน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ 8/11/2557

วิ่งไปให้ถึงความฝัน ˜^๐^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    ขอรหัสหน่อยครับ putlocker โหลดให้ตายก็ไม่ได้ PM ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread