ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

Exclamation ขอโปรแกรมบันทึกหน้าจอหน่อยครับ

ขอโปรแกรมบันทึกหน้าจอหน่อยครับ
    :แบบว่า บันทึกเป็น VDO ครับ และก็ บันทึกเสียงในตัวด้วยครับ(เสียงที่เราเปิดในคอมฯ)
    ผมหายังไงก็ไม่เจอเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลองหา Camtasia Studio 7 มาใช้ดูครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 56

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spipezman อ่านกระทู้
    ขอโปรแกรมบันทึกหน้าจอหน่อยครับ
    :แบบว่า บันทึกเป็น VDO ครับ และก็ บันทึกเสียงในตัวด้วยครับ(เสียงที่เราเปิดในคอมฯ)
    ผมหายังไงก็ไม่เจอเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joworking

ทางทีมงานกำลังดำเนินการเสร็จเรียบร้อยแล้ว
    อัพโหลดขึ้นเว็บ http://www.suparak.ws แล้วให้ไปที่หน้า >>>โปรแกรม>>>หมวดมัลติมีเดีย

Cyberlink Powerdirector 9

รหัสลงทะเบียน : BF937-FZ7NB-KHZEY-B3LAP-BNEFL-VT3EW

เครดิต : By ศุภรักษ์คอนโซนผู้สร้างเว็บไซต์ www.suparak.ws
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joworking : 11th September 2011 เมื่อ 02:31

กล่าวขอบคุณ
    14

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meesuk95 อ่านกระทู้
    ลองหา Camtasia Studio 7 มาใช้ดูครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joworking อ่านกระทู้

ทางทีมงานกำลังดำเนินการเสร็จเรียบร้อยแล้ว

เข้าไปที่ http://www.suparak.ws
    ผู้สร้างเว็บไซต์ ศุภรักษ์คอนโซนออนไลน์ทุกวันเวลา 17.00-24.00น.

ไปที่หน้า>>>โปรแกรม>>>หมวดมัลติมีเดีย>>>Camtasia Studio 7

Camtasia Studio 7

ขอโปรแกรมอื่นๆได้ที่นี่เลยจ้า คลิก

เครดิต : by ศุภรักษ์คอนโซน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joworking : 13th September 2011 เมื่อ 10:06

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ^^

เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joworking อ่านกระทู้

เข้าไปที่ http://www.suparak.ws
    ผู้สร้างเว็บไซต์ ศุภรักษ์คอนโซนออนไลน์ทุกวันเวลา 17.00-24.00น.

ไปที่หน้า>>>โปรแกรม>>>หมวดมัลติมีเดีย>>>Camtasia Studio 7

Camtasia Studio 7

ขอโปรแกรมอื่นๆได้ที่นี่เลยจ้า คลิก

เครดิต : by ศุภรักษ์คอนโซน
    ขอโปรแกรมดูหนังโป๊ออนไลหน่อยครับ เอาแบบ hd เลยนะครับ อยากใด้มาก

กล่าวขอบคุณ
    14

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C4C4C4 อ่านกระทู้
    ขอโปรแกรมดูหนังโป๊ออนไลหน่อยครับ เอาแบบ hd เลยนะครับ อยากใด้มาก
    โปรแกรมไม่มีนะครับ จะมีแต่ผมอัพขึ้นเว็บไปแล้วแต่ทำเป็นหน้า เว็บส่วนตัว เอาไว้ถ้าจะดูก็กด Like ด้านข้างแล้วเดวผมจะส่งลิ้งเว็บหนังเรต18+ ไปให้

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    มาส่องงุงิ แอบแจกไรกัน 5555

กล่าวขอบคุณ
    14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rukawa อ่านกระทู้
    มาส่องงุงิ แอบแจกไรกัน 5555
    ตรงนี้ผมขอสงวนลิขสิทธิ์ ครับ

Tags for this Thread