ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 186

dead island repack blackcox ของคุณ ramis ต้องลงcrack ก่อนupdate หรือเปล่าครับ

dead island repack blackcox ของคุณ ramis ต้องลงcrack(ของเค้าเห็นมีแต่ crack reloaded) ก่อนupdate หรือเปล่าครับ(เอ้อrepackต้องลง update 1 2 -3 หรือเปล่าอะครับ)

แล้ว เกมส์นี้ repack ต่างกับ full รึเปล่าอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    ลง Crack ก่อนครับ ค่อยมาลง อัพเดท

ของผมลง แค่ อัพเดท ที่เค้า เอามาให้ ก็เล่นได้ปกติครับ

ส่วนจะเล่นผ่าน Co-op ก็หาโหลด จากที่ กระทู้ต่างๆ มาลงทับ แล้วก็ทำตามเค้าครับ

ไม่มีปัญหาใดๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitipron01 อ่านกระทู้
    ลง Crack ก่อนครับ ค่อยมาลง อัพเดท

ของผมลง แค่ อัพเดท ที่เค้า เอามาให้ ก็เล่นได้ปกติครับ

ส่วนจะเล่นผ่าน Co-op ก็หาโหลด จากที่ กระทู้ต่างๆ มาลงทับ แล้วก็ทำตามเค้าครับ

ไม่มีปัญหาใดๆ
    ยังไม่ค่อยเข้าใจอะครับ คือเอา reloaded carckของคุณramis มาลงใน repack blackbox ได้เลยหรอครับ แล้ว blackbox ต้องลงupdate ไล่ไป 1- 2 -3 เลยใช่มั้ยครับ (เอาแบบเล่นออนไลน์นะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ลองหาดูในบอร์ดครับ Co-op fix multiplayer อ่ะ รู้สึกว่าBlackbox ไม่ต้องอัพเดท1 นะครับ 2-3 ได้เลยครับ

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ที่ผมลง ตัวเกมส์ black box ของ รามิส

แล้ว แครก1.0 ของอีกคนนึงที่รวม เล่นแบบออนไลน์มาให้แล้ว

แล้วก็มาอัพ 1-3 เลย