ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมือง, พิษณุโลก
    กล่าวขอบคุณ
    2,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,191

พวกเราได้แมวจากการดักหนูมาละครับ

สวัสดีครับทุกๆคน

วันนี้ ผมมีเรื่องตลกและผมอยากเล่าให้คุณฟังด้วยครับ
    เรื่องนี้เกิดขึ้นในวันเดียวกันกับเรื่อง "รูปแทนตัวผมเองทั้งหมดของผมครับ"

Okay ครับ!, ผมจะเริ่มเล่าเรื่องเลยนะครับ :

เมื่อหลายวันก่อน...
    คุณแม่และผมช่วยกันวางกับดักหนูครับ
    เราใช้กรงดักหนู ที่มีลูกใช้อยู่ด้านในอยู่ด้วยครับ
    เพราะว่าเรามีปัญหานี้ มาได้ช่วงหนึ่งแล้วละครับ

แล้วในคืนวันนั้น พวกเราก็วางกับดักหนู...
    เหมือนกับทุกๆวันละครับ

แล้วหลังจากนั้นไม่นาน ผมก็ได้ยินเสียงกรงดังขึ้นมาละครับ

"Ah-Ha!, เราได้หนูอีกแล้วละครับ!" ผมพูดและไป check ที่กรงนั้นนะครับ
    และตัวที่ผมเห็นในกรงเมื่อคืนนั้น ไม่ใช่หนูจริงๆหรอกครับ

"Ohhhh! Hahahahaha... เรามีลูกแมว ในกรงดักหนูในวันนี้ละครับ "
    นั้นคือลูกแมวที่น้องของผมเลี้ยงครับ
    ผมคิดว่า ลูกแมวนั้นคงเห็นลูกชิ้นในนั้น และเข้าไปกินนะครับ

แล้วผมก็เอากรงที่มีลูกแมวอยู่นั้น ไปให้คุณแม่ครับ
    และคุณแม่ก็หัวเราะ เมื่อเขาได้เห็นเข้าครับ

ไม่เป็นไรหรอกครับ เราไม่ทำร้ายหนูหรอกนะครับ
    ครั้งอื่นๆที่พวกเราจับหนูได้ คุณแม่เขาจะเอาไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ใช่ครับ!, ไม่มีใครบาดเจ็บ ในระหว่างที่เรื่องนี้เกิดขึ้นหรอกครับ
    Hahaha...

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณมาฟังผมเล่าเรื่องในวันนี้นะครับ
    Winnejiro (วินนีจิโร่): http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56557

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

✩ Kantai Collection ✩
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,683
    i7 4770 @3.4GHz / ASRock Z87 Extreme4 / Corsair Vengeance 16GB(4x4) @1600MHz / Asus Strix GTX 970 4GB DDR5 / Cooler Master GX750W

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    อ่านกระทู้ท่านทีไรรู้สึกเสียวที่หำแปลกๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    แอร๊ยยยยยยยยย สุดยอดพระเจ้าครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2

เวลาผมอ่านกระทู้ของคุณทีไร ผมต้องเปิดเพลงนี้ฟังตลอดเลย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ต่อไปคงต้องเปลี่ยนชื่อเป็นกับดักแมวแทนแล้วละครับ
    ปล.เล่นTF2ด้วยปะครับ วันก่อนเห็นในเซิฟ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    อ่านกระทู้ท่านทีไรรู้สึกเสียวที่หำแปลกๆ

รักนะคะ จุ้บๆ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เมือง, พิษณุโลก
    กล่าวขอบคุณ
    2,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,191

RE: พวกเราได้แมวจากการดักหนูมาละครับ

สวัสดีอีกครั้งนะครับทุกๆคน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ksleser อ่านกระทู้
    Ohh... แมว Hahaha...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meteorite อ่านกระทู้
    ต่อไปคงต้องเปลี่ยนชื่อเป็นกับดักแมวแทนแล้วละครับ
    ปล.เล่นTF2ด้วยปะครับ วันก่อนเห็นในเซิฟ
    http://www.tf2sounds.com/1561
    ผมคิดว่า คุณเล่าคำได้ตลกดีนะครับ

ใช่ครับ!, Team Fortress 2 คือหนึ่งใน Steam Game โปรดของผมเลยละครับ

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่ทุกๆคนมาฟังผมเล่าเรื่องนะครับ
    Winnejiro (วินนีจิโร่): http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56557

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    เกลิ่นมุกแล้วตบท้ายด้วยการทำให้มุกตัวเองแป้ก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    แหม่ชอบท่านนี้จังการพิมแบบโลกสวยมากบอกหน่อยได้มั้ยอายุเท่าไร

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: