ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825

Post [ด่วนมากครับ]รบกวนช่วยแปลประโยคภาษาอังกฤษหน่อยนะครับ [ผิดหมวดขออภัยครับ]

ช่วยแปลประโยค 2 ข้อนี้ได้ไหมครับด่วนมากจริงๆครับ

1.When you feel hungry there is a huge variety of places to eat, from top of the bill restaurants to cheap eateries and Thai market stalls.
    2.No visit to Thailand would be complete without a visit to a ladyboy show in Pattaya and in Phuket, Simon Cabaret, is recommended.

ช่วยหน่อยนะครับด่วนมากจริง ๆ พึ่งกลับจากบ้านเมื่อกี้ต้องส่งพรุ่งนี้แล้วด้วยครับ ขอบคุณครับ [เอาเท่าที่ช่วยได้ก็พอครับช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากจริงๆ]

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ประโยคที่ 2 ประมาณว่า ถ้าคุณไม่เคยมาดูโชว์ของ (กระเทย) ที่พัทยา ในภูเก็ต เหมือนกับว่าคุณมาไม่ถึงประเทศไทย
    ส่วนประโยคแรกประมาณว่า หากคุณรู้สึกหิว มีหลากหลายสถานที่ ให้คุณหารับประทานได้ ตั้งแต่ร้านอาหารแบบหรู ไปยังร้านอาหารราคาถูก ไปถึงตลาดแผงลอย ในไทย =_=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย colliinz : 12th July 2013 เมื่อ 01:37
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    1. เมื่อใดที่คุณหิว มีหลากหลายที่ ให้คุณหาของกินได้ ตั้งแต่ร้านอาหารสุดหรู ยัน อาหารถูกๆ และ ร้านตามแผงลอยต่างๆ
    2.คุณยังไม่ไปถึงเมืองไทย ถ้ายังไม่ได้ไปดู กระเทย คาบาเร่ ที่ พัทยาและภูเก็ต อันนี้แนะนำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ich_Liebe_Dich : 12th July 2013 เมื่อ 02:15
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

Steam & Origin Player.
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    2. นี่คือคำแนะนำ ถ้ามาเมืองไทยแล้วคุณไม่ได้ไปดูไปชมเพศที่ 2 ที่พัทยา และ ภูเก็ต คุณก็เหมือนมาไม่ถึง

ไปเรียบเรียงเอาใหม่นะครับ ผมก็อธิบาย งงๆ 555

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    ขอบคุณทุก ๆ ความคิดเห็นมากครับ