ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529

เกี่ยวกับ usb ครับ

ช่วยด้วยครับ คือ เวลาผม เสียบ แฟลชไดร์ ด้านหน้ามันขึ้น'' usb device not recognized '' แบบนี้ครับ แต่เสียบด้านหลังได้ หมายความว่ายังไงครับ

แต่พอเอาจอยไปเสียบด้านหลังกลับไม่ได้ ด้านหน้าก็ไม่ได้ ขึ้น '' usb device not recognized '' ทั้ง 2 ด้านเลย

ไม่รู้เป็นนานยังเพราะไม่ค่อยได้ใช้แฟลชไดร์

พอดีจะเล่นเกมส์ที่มันใช้จอยเลยรู้ว่ามันเป็นอ่ะครับ
    ถถถถถถ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F-A-I-L อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยครับ คือ เวลาผม เสียบ แฟลชไดร์ ด้านหน้ามันขึ้น'' usb device not recognized '' แบบนี้ครับ แต่เสียบด้านหลังได้ หมายความว่ายังไงครับ

แต่พอเอาจอยไปเสียบด้านหลังกลับไม่ได้ ด้านหน้าก็ไม่ได้ ขึ้น '' usb device not recognized '' ทั้ง 2 ด้านเลย

ไม่รู้เป็นนานยังเพราะไม่ค่อยได้ใช้แฟลชไดร์

พอดีจะเล่นเกมส์ที่มันใช้จอยเลยรู้ว่ามันเป็นอ่ะครับ
    ลองดูที่นี่ดูครับพอดีลองหาจาก Google ให้ http://webmonster.sapaan.net/windows...windows-7.html
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    675
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ catroon2000 อ่านกระทู้
    ลองดูที่นี่ดูครับพอดีลองหาจาก Google ให้ http://webmonster.sapaan.net/windows...windows-7.html
    ผมก็ลองดูแล้วไม่ได้อยู่ดีอ่ะครับ
    ถถถถถถ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F-A-I-L อ่านกระทู้
    ผมก็ลองดูแล้วไม่ได้อยู่ดีอ่ะครับ
    อืม..งั้นผมคงต้องขอโทษด้วยนะครับ งั้นรอท่านละกันเนอะ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

กล่าวขอบคุณ
    675
    เงียบดีจริงสงสัยต้อง อดใช้จอยเล่นเกมส์แล้วเรา
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    675
    เงียบแท้ๆ..
    ถถถถถถ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    น่าจะเกิดจากการดึง usb ออกมาเลยโดยไม่ Safety Remove หลายๆทีครับ ไม่น่ามีวิธีแก้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    675
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rukawa อ่านกระทู้
    น่าจะเกิดจากการดึง usb ออกมาเลยโดยไม่ Safety Remove หลายๆทีครับ ไม่น่ามีวิธีแก้ครับ
    จริงครับผมก็ทำอย่างนั้นไม่น่าเลย แล้วถ้าเปลี่ยนละครับ
    ถถถถถถ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    ลองเอาตัวที่ไม่เสียมาเสียบดูครับ ถ้าช่องไม่เป็นไร ก็เปลี่ยนหัวน่าจะหายครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: