ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338

มานั่ง ฮ.ชมน่านฟ้าเมืองไทยกัน

เป็น ของ Heliluck ที่ทำข่าวช่อง 7 ครับ ทำมุมกล้องออกมาได้ดีเลยทีเดียว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onisuke อ่านกระทู้
    เมือง นอกมี ฮอ ของแต่ ละช่องเป็น โหลๆ ของไทย 1ลำ เผลอๆ เช่า มาด้วย ซ่ำ
    แต่ของทีม Heliluck ไม่ได้มีแค่ลำสองลำนะครับ ทีมนี้เขารับหน้าที่หลายๆ อย่าง ทั้งการบินสำรวจ ทำข่าว ๆลๆ ก็เลยต้องมีจำนวน ฮ.เยอะและทั้งหมดไม่ได้เช่า แต่ถ้าเป็นตามของช่องทีวี ก็มีประมาณช่องละลำสองลำอย่างที่ว่าแหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Belkan-War : 9th May 2012 เมื่อ 01:36
    " Fortune favors the bold.."

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,833
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    เมือง นอกมี ฮอ ของแต่ ละช่องเป็น โหลๆ ของไทย 1ลำ เผลอๆ เช่า มาด้วย ซ่ำ

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    สวยดีนะครับเมืองไทยของเราเนี่ย

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    อยากขึ้นไปนั่งบินเล่นจังคงจะสนุกดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ยืมตังไปซื้อหน่อยซิ ได้ปะ ขอแค่รถยนต์พอ -.-
    Facebook WhatsApp Line Twitter IM+ With IPHONE

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    อยากขับ ฮอมากกว่า มันเท่ดี