ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803

กระทู้สารภาพบาป 555(เกรียนมากห้ามเข้า)

สวัสดีครับวันนี้มาพบกับกระทู้สารภาพบาปว่าคุณไปทำอะไรไว้บ้าง
    คนที่จะสารภาพได้ต้องพูดด้วยความจริงใจ สารภาพแล้วบาปของคุณจะหมดไป(มั้ง)
    กรุณาอย่ามีปัญหากับกระทู้ผมน่ะครับ ห้ามโพสต์ว่าจะโพสต์ให้เกรียนปั๊มทำไม(ที่แท้ตัวเองเนียนเกรียนปั๊มเอง 555)
    วันนี้เราจะไม่มีการดราม่ากันนะครับ
    บาปของผมอย่างแรก
    ก่อดราม่าก่อเพียบ ก่อบ่อยกว่ากองทราย 5555
    ผมเป็นคนดี(ในชีวิตจริง)
    หากคุณถามว่าเป็นคนดีแล้วบาปตรงไหน?
    ผมตอบได้เลยว่าบาปครับ พอเราเป็นคนดี เราจะโดนเอาเปรียบ
    กลายเป็นว่าเราเป็นหนึ่งในเหตุผลที่ทำให้คนอื่นกลายเป็นคนชั่ว
    เพราะมาเอาเปรียบเรา 555 แล้วนอกจากนี้จะก่อให้เกิดดราม่า(ในโลกความจริง)
    แ่ล้วนอกจากนี้ยังจะทำให้คนหมู่มากวุ่นวาย(เพราะมันไปเอาแก๊งมันมา 5555)
    ผมล้อเล่นนะครับ
    ปล.สงสัยกระทู้จะเจ๊งอีกแล้ว ช่างเถอะผมมันส์ของผมคนเดียว 555 ว่างๆแล้วมาทำอะไรไร้สาระคนเดียวนี่โครตมันส์เลย 555
    ปล2.ใครเล่น Dead Island ใช้ชื่อว่า Drakgapzz(ประมาณนี้) แล้วเคยเล่นกับคนชื่อ JOB มาคุยกับผมหน่อย
    ปล3.ผมชอบเล่นกับคนมีไมล์มันจะได้สั่งกันมันส์จริงๆ
    ไปล่ะ....
    เอ้อลืม
    ปล4.สำหรับท่านผีเสื้อรอผมแปปนึงผมไม่มีเวลาแปลว่างๆผมจะแปลให้อ่าน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RocKST4RJaMes อ่านกระทู้
    ผมเหยียบมดครับ !
    อยากใส่ซองขายเหรอครับ จะขายซองละกี่บาทดี? 555 งง งงกันใหญ่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hackedsugus อ่านกระทู้
    ผมกระโดดถีบ 2 ขาคู่ใส่ มดครับ
    ใบเหลืองปลิวว่อนครับงานนี้
    โอน่ายินดีจริงๆ กระทู้ผมได้รับรางวัล The Most Stupid Post Award Of The Day 5555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LnwDarK อ่านกระทู้
    ผมแอบดูใต้กระโปรงครับ
    อยู่แถวไหนครับผมจะไปดูด้วย 5555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    ผมแอบดูนม+ใต้กระโปรงสาวที่ รร ผมชอบปิดถนนแว๊นรถ ผมเคยโกหกหมา

และตอนนี้มอสได้ไปจีบแฟนของคนอื่น
    คุณโกหกหมาเหรอครับ เลวมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RocKST4RJaMes อ่านกระทู้
    ผมเหยียบมดครับ !

ไม่เข้าใจอะ
    กวนตี... ไงครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matamata อ่านกระทู้
    วันนี้เพื่อนลืรดซิบกางเกง แต่ไม่ได้บอกเค้า เลยหันไปบอกเพื่อนๆให้หันไปดูกัน
    รู้สึกดีจริงๆ
    ผมแค่อ่านผมยังสะใจกับคุณเลยอ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prompot1013 อ่านกระทู้
    ผมแอบรักดี้ที่รักทอมครับ
    ไม่แปลก ทอมดี้ก็ผู้หญิงมีความเซ็กซี่เหลืออยู่ไม่บาปครับไม่บาป(เพราะผมก็รักเลสเบี้ยน เดี๋ยวจะเปลี่ยนให้เป็นหญิงเต็มตัวเลยคอยดู 555)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxxlnwjung1 : 13th September 2011 เมื่อ 22:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: