ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

สอบถาม gaming device ยี่ห้อ ใหนดีสุดครับ

สอบถาม gaming device ยี่ห้อ ใหนดีสุดครับ คือตอนนี้ผมละเลิกจากการเก็บเงินซื้อ Ps เเล้วครับเฮ้อทำใจไม่ได้ตอนนี้เลยหันว่าพัฒนาคอมให้ดีกว่าเดิมไม่ทราบว่า gaming device ยี่ห้อ ใหนดีสุดครับ เพราะผมจะใช้เวลาเล่นคอมหรือทำงานต่างๆ

รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับเเต่ที่สนใจตอนนี้มี Razer ครับ ทั้งจอย Keybord mouse ที่วางเม้า เเละ หูฟังครับ เท่มากเเละชอบโทนสีเขียวด้วย ไม่ทราบว่าคนอื่นๆหรือท่านอื่นๆใช้ยี่ห้อไรหรอครับเเละที่ใช้นั้นดีใหมครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    รอคำตอบด้วยคน กำลังจะซื้อเมาส์ งบ 2500 + -

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    จะหาซื้อ หูฟังรอคำตอบด้วยคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ทุกยี่ห้อที่ยกมาก็ดังๆทั้ง น้านนนน
    เลือกที่จะแตกต่าง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ดีต่างกัน อยากได้ดีสุดท่านต้องจัดราคาดีๆด้วยครับ เช่นหูฟังก็ 7000 คีย์บอร์ด 7000 เม้าส์ 4000 แผ่นรองเม้าส์อีก1000 ประมาณนี้ครับ งบเยอะชอบเขียวๆก็จัดเรเซอร์ไป สตีลซีรี่ย์ก็ได้ ถ้างบเยอะหูฟังชอบเพลงด้วย แน่ะนำ Sennheiser ดีจริง หูเขามีจนถึงราคา80000 ก็มี
    เอาที่ชอบ ฟั่งชั่น ถูกในเหมาะมือดีกว่า เพราะเอาที่ดีที่สุดของคนอื่นมันอาจจะไม่ดีสำหรับเรานะ หารีวิวแล้วเลือกรุ่นที่ชอบดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Steelseries เลยยครับบบ หรือถ้าอยากได้สวยงามดุดันลูกเล่นเยอะก็ Razer เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้
    รอคำตอบด้วยคน กำลังจะซื้อเมาส์ งบ 2500 + -
    แนะนำ Steelseries Sensei กับ Logitech G500ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย T.O.P : 22nd July 2013 เมื่อ 09:26

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    Razer คับฟันธง .... ใช้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T.O.P อ่านกระทู้
    Steelseries เลยยครับบบ หรือถ้าอยากได้สวยงามดุดันลูกเล่นเยอะก็ Razer เลย

แนะนำ Steelseries Sensei กับ Logitech G500ครับ
    Steelseries Sensei ตัวนี้ผมดูๆอยู่มันทนไหม พังง่ายหรือป่าวคับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    ดีสุดของผมคือ Logitech แต่ยี่ห้ออื่นผมก็ไม่เคยใช้อะนะ เลยเปรียบเทียบไม่ได้
    ทั้งเม้าส์ ทั้งคีย์บอร์ด ทั้งกล้อง หูฟัง และจอย Logitech หมด

ไม่รู้ว่าดีที่สุดสำหรับใครบ้าง แต่แค่ออกมาส่งเสียงว่าชอบ Logitech หุหุ

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้
    Steelseries Sensei ตัวนี้ผมดูๆอยู่มันทนไหม พังง่ายหรือป่าวคับ
    ทนนะครับ นิ่งดีด้วยรับประกัน

ส่วนตัวตอนนี้ใช้ SteelSeries อยู่มีความสุขและแฮปปี้ดีครับ แต่ด้วยเสียงลือเสียงเล่าอ้างทางฝั่ง Razer ก็ว่าจะไปลองอยู่บ้าง
    Gaming Gear พวกนี้มันก็แล้วแต่ความชอบส่วนตัวด้วยนะครับ ก็เหมือนอะไรหลาย ๆ อย่างที่ต้องลองด้วยตัวเองล่ะครับ
    อาจจะมีแบรนด์ชั้นนำบ้าง แบรนด์ที่เขาว่าไก่กาบ้าง อันนี้ก็ต้องลองด้วยตัวเองก่อนละกันครับ

ส่วนหูฟังตอนนี้ผมเป็น Senheiser ครับ แต่ว่าถ้ามาเล่นแบบ Audiophile ไม่ค่อยแนะนำกรณีงบไม่ถึงใจพอนะครับ (เพราะผมก็ไม่ถึงแต่อยากลอง ถถถถถ ตอนนี้กระอั่กเลือดมาก) ถ้างบถึงใจพอซัดเลยครับ Audiophile แจ่มแมว

ป.ล. เคยใช้ Logitech MX518 ครับตัวแรกในชีวิต /ฮาาา
    ใช้ได้เลยครับกับราคาที่ไม่แพงมาก

Tags for this Thread