ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 171

ESET SMART SECURITY 5 FINAL + KEY UPDATE

ESET Smart Security 5 เป็นโปรแกรมรักษาความปลอดภัย เป็นผู้ริเริ่มรูปแบบการทำงานในแนวทางใหม่ที่ไม่เหมือนใคร ESET NOD32 Antivirus เป็นโปรแกรมที่ทำงานด้วยความเร็วและความแม่นยำ รับรองประสิทธิภาพด้วยเอ็นจิ้นการสแกน ThreatSense® รุ่นล่าสุด พร้อมกับไฟร์วอลล์ส่วนตัวและโมดูลป้องกันสแปมที่ได้รับการปรับปรุงอย่างดี ผลลัพธ์ที่ได้คือระบบที่ชาญฉลาดซึ่งพร้อมรับมือกับการจู่โจมและซอฟต์แวร์ที่เป็นอันตรายต่อคอมพิวเตอร์ของคุณอยู่เสมอ

ESET Smart Security 5 ทำให้คุณสบายใจได้ว่าในขณะที่คุณกำลังทำกิจกรรมโปรดเช่น การท่องอินเทอร์เน็ต เล่นเกม ดูภาพยนตร์ ฟังเพลง และส่งอีเมลให้เพื่อนๆ

ประโยชน์ที่สำคัญ

ให้การปกป้องจากภัยที่ยังไม่เป็นที่รู้จัก
    เทคโนโลยี ThreatSense ที่ได้รับรางวัลนี้ใช้ระดับการปกป้องหลายระดับ เพื่อให้ประสิทธิภาพการปกป้องจากการจู่โจมสูงสุด และ ThreatSense ยังเป็นเทคโนโลยีที่ชาญฉลาด ส่งสัญญาณเตือนที่ผิดพลาดน้อยกว่าผลิตภัณฑ์อื่นที่ให้การปกป้องภัยอันตรายใหม่ๆ ด้วยฮิวริสติก และค้นหามัลแวร์ที่ผลิตภัณฑ์ป้องกันไวรัสอื่นหาไม่เจออีกด้วย

สร้างขึ้นเพื่อความเร็ว
    ESET Smart Security ทำงานได้รวดเร็วจนคุณอาจไม่รู้สึกว่ามีโปรแกรมทำงานอยู่ แม้ว่าการทำงานที่ใช้ดิสก์อย่างมากเช่น "การสแกนดิสก์แบบเต็ม" เพื่อให้โปรแกรมทำงานอย่างราบรื่นในเบื้องหลังขณะที่คุณทำงาน

ใช้งานสะดวก
    ESET Smart Security เป็นโปรแกรมที่ "มีขนาดกะทัดรัดเพียงพอกับความต้องการใช้งาน" ซึ่งปกติใช้หน่วยความจำเพียง 48 MB ซึ่งนับว่าน้อยมากเมื่อเทียบกับผลิตภัณฑ์อื่น เนื่องจากความรวดเร็วและการอัพเกรดที่ "มีขนาดเล็ก"ทำให้การอัพเกรดโปรแกรมรักษาความปลอดภัยทางอินเทอร์เน็ตเป็น ESET Smart Security นั้นง่ายเหมือนซื้อคอมพิวเตอร์เครื่องใหม่ และผู้ใช้แล็ปท็อปจะสามารถเพลิดเพลินกับโหมดการทำงานแบบประหยัดแบตเตอรี่

ใช้งานง่าย
    ด้วยหน้าจอสำหรับผู้ใช้ที่มีขนาดกะทัดรัดและใช้งานง่าย และการใช้สัญญาณเตือนให้น้อยที่สุด ไฟร์วอลล์แบบสองทางที่เรียนรู้ด้วยตนเอง และคุณสมบัติใหม่อื่นๆ ทำให้ ESET Smart Security ใช้งานง่ายกว่า

สิ่งที่เพิ่มขึ้น

• โหมดการประหยัดแบตเตอรี่ช่วยเพิ่มอายุการทำงานของแบตเตอรี่แล็ปท็อปโดยไม่ทำให้ความปลอดภัยลดลง
    • หน้าจอแจ้งสถานะการปกป้องขั้นสูงช่วยแจ้งให้คุณทราบเมื่อพบภัยอันตราย
    • ป๊อปอัพแจ้งข้อมูลจะถูกซ่อนเอาไว้ เมื่อใช้งานแอพพลิเคชั่นแบบเต็มหน้าจอเกม เครื่องเล่นวิดีโอ หรืองานนำเสนอ
    • การปกป้องด้วยรหัสผ่านช่วยปกป้องไม่ให้ผู้อื่นถอดถอนการติดตั้ง ESET Smart Security โดยไม่ได้รับอนุญาต
    • หน้าจอผู้ใช้ใหม่และปุ่มลัดบนแป้นพิมพ์ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้งานสำหรับผู้พิการทางสายตา

วิธีใส่ username password ESET SMART SECURITY 5

1.คลิกการ "การเปิดใช้งานภลิตภัณฑ์"

2.เลือก "เปิดใช้งานโดยใช้ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่าน" แล้วคลิกถัดไป

3.ใส่ username password แล้วกดเปิดใช้งาน

ช่วย กล่าวขอบคุณ เป็นกำลังใจให้คนอัพด้วยนะครับ

Mediafire

32 Bit http://zpag.es/7i6D

64 Bit http://zpag.es/7i6f

ยาแก้ไอ Credit dunyaluck
    http://www.mediafire.com/?bb6oih3be1oco3a

nutseed01@
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutseed01 : 4th November 2011 เมื่อ 02:44

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอลองเอาไปใช้คนแรกเรยนะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอโทษครับมันใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    เปิดได้เลยครับ ไม่ได้ทำการ บีบอัดไฟล์ winrar ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurorotak อ่านกระทู้
    ขอโทษครับมันใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรอครับ
    แก้ไขกระทู้แล้วครับ update version ใหม่แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพเดทได้ตลอดป่ะครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PrueKzA อ่านกระทู้
    อัพเดทได้ตลอดป่ะครับ ?
    ได้ตลอดครับ ถ้าอัพเดทไม่ได้มาเปลี่ยน key ชุดต่อไป

เมื่อมี key อัพเดท ผมก๊จะมาเปลี่ยน ในกระทู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รหัส ใช้ไม่ได้ซักอันอะครับ ขออันใหม่ด้วยครับ

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อัฟเดทรหัสเรื่อยๆนะครับ อิอิ ผมเพิ่งเอามาสแกนคอมผมฮ่าๆ ไม่รู้โดนไวรัสอะไรตัวเก่าจับไม่ได้เลย เอาแฟลชไดร์ของน้องมาเสียบ โปรแกรมในไดร์ D E พังหมดเลย EXE เข้าไปกัดกินหมด คงต้องหาโปรแกรมเสริมใหม่+โหลดเกมส์ใหม่อีกฮ่าๆ

alway somewhere ~
    กล่าวขอบคุณ
    27
    มันบอกการติดตั้งไม่สมบูรณ์ อ่า -.-

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ลองเเล้วอัพเดตได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SHizYKaK อ่านกระทู้
    มันบอกการติดตั้งไม่สมบูรณ์ อ่า -.-
    ลองโหลดจากเว็บ ESET ดูนะะครับ

Link http://www.eset.com/download/home/de...taller=offline

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อัฟเรื่อยนะครับพี่ อัฟเดทแล้วช่วยดันทีนะครับกระทู้มันตกน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ของผม Win 7 x64 คับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youlives อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้แล้วหลอครับ
    ตามนี้เลย นะค้าบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutseed01 อ่านกระทู้
    ลองโหลดจากเว็บ ESET ดูนะะครับ

Link http://www.eset.com/download/home/de...taller=offline

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youlives อ่านกระทู้
    ทำไมอัพเดท,านข้อมูลไวรัสไม่ได้อ่า T^T
    ลองเปลี่ยน ID ใบอนุญาตดูนะ

Username: EAV-51321036
    Password: 352pdmb4hk

Username: EAV-51321037
    Password: da7vdeba83

Username: EAV-51321039
    Password: v6ex73m62a
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abandon123 : 22nd September 2011 เมื่อ 07:47

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    217
    ทำไมอัพเดท,านข้อมูลไวรัสไม่ได้อ่า T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ดันๆ

กล่าวขอบคุณ
    217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abandon123 อ่านกระทู้
    ตามนี้เลย นะค้าบ

ลองเปลี่ยน ID ใบอนุญาตดูนะ

ยังไม่ได้เลยหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ยังไม่ได้เลยหละครับ
    งั้น รอ...กขกท.

ส่วนนี่ ของผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abandon123 : 22nd September 2011 เมื่อ 11:18

กล่าวขอบคุณ
    11
    key update ลองไปอัพดูอัพเดทวันนี้

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,736
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ท่าน เจ้าของกระทู้ไม่เอาลิ้งที่แจกรหัสเอามาลงล่ะครับปัดโธ่ ง่ายดีด้วยท่านจะได้ไม่ต้องมานั่งเปลี่ยนบ่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใช้ 64 bit ได้ไมครับ

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ขอบคุณครับขี้เกียจเข้าไปหาเว็บที่ nod32 บ็อกไว้ สบาย

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarutx800 อ่านกระทู้
    ท่าน เจ้าของกระทู้ไม่เอาลิ้งที่แจกรหัสเอามาลงล่ะครับปัดโธ่ ง่ายดีด้วยท่านจะได้ไม่ต้องมานั่งเปลี่ยนบ่อยๆ
    แล้วมันใส่ยังไงละครับปัดโถ่