ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714

Splinter Cell Blacklist เปิดให้สั่งซื้อล่วงหน้า รายละเอียดของแถมด้านใน

Splinter Cell Blacklist ภาคล่าสุดของสายลับยิ่งแก่ยิ่งเก่ง Sam Fisher ตอนนี้ก็ได้เปิดให้สั่งซื้อล่วงหน้าผ่าน Steam เป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยเกมจะมีอยู่ 2 รูปแบบคือ Standard Edition ราคา $59.99 ส่วนอีกแบบคือ Deluxe Edition ในราคา $69.99 ก็ถือว่าราคาโหดเอาเรื่องไม่น้อย ทีนี้เรามาดูกันว่าจะได้อะไรบ้างเมื่อสั่งซื้อเกมล่วงหน้า

สำหรับผู้ที่สั่งซื้อล่วงหน้านั้นจะได้ The Upper Echelon Pack

ด่านโบนัสแบบ Co-op Mission ชื่อว่า Dead Coast
    Upper Echelon Suit ชุดแบบพิเศษที่เพิ่มการป้องกันให้กับตัวเราอีกทั้งยังทำให้เราอยู่ในเงามืดได้เนียนขึ้น
    Gold Sonar Goggles กล้องแบบพิเศษที่ทำให้เห็นศัตรูได้อย่างทะลุปรุโปร่งซ่อนที่ไหนก็ไม่รอดสายตาเราไปได้

ส่วนใครที่สั่งซื้อชุด Deluxe Edition แบบล่วงหน้าก็จะได้รับเกม Splinter Cell Conviction Deluxe Edition ไปเล่นกันฟรีๆครับ

ด้านล่างนี้คือรายละเอียดของแถมสำหรับคนที่ซื้อเกมในรูปแบบ Deluxe Edition ครับ

ได้ด่านเพิ่มทั้งโหมด Single-player และ Multiplayer โหมด co-op นั่นก็คือ Dead Coast และ Billionaire’s Yacht.
    ได้รับอาวุธแบบพิเศษ 5 ชนิด VSS Sniper Rifle, M1014 Shotgun, 416 Assault Rifle, F40 Pistol, และ Tactical Crossbow มาพร้อมกับลูกธนูติดแก๊สยานอนหลับ
    ได้รับชุดแบบพิเศษ 5 แบบ คือ Elite Digital Ghillie Suit, Spy Suit, และ Mercenary Suit สำหรับโหมด Spies vs. Mercs; Upper Echelon Suit และ 4E Eclipse Ops Suit สำหรับโหมด single-player
    ได้รับอุปกรณ์แบบพิเศษให้ใช้ในเกมคือ Gold Sonar Goggles, Amber Sonar Goggles, Ghost Boots, Armored Boots, และ Tactical Gloves.

อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัว หากใครเป็นเกมเมอร์กระเป๋าบางอยู่แล้วก็แนะนำว่าซื้อตัวแบบ Standard Edition ก็ถือว่าเป็นทางเลือกที่ดีอยู่แล้ว ซึ่งตัว Deluxe นั้นจากที่ดูแล้วก็ไม่ได้มีอะไรพิเศษนอกจากแถมปืนหรืออุปกรณ์เยอะแยะมากมายที่ไม่ได้มีอะไรเกี่ยวข้องกับเนื้อหาหลักของเกมน่ะครับ สุดท้ายนี้เกม Splinter Cell Blacklist มีกำหนดการปล่อยให้เล่นคือวันที่ 23 สิงหาคม 2013 ที่จะถึงนี้ หากใครยังไม่เบื่อซีรีย์นี้ก็ขอยินดีต้อนรับสู่ Fourth echelon เลยละกัน

ที่มา : http://www.juropy.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    http://store.steampowered.com/app/23..._7_7_151_150_1

หมดดากกันถ้วนหน้า

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    น่าเล่น แต่มันคงไม่เป็นมิตรกับคอมผม.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เเพงเกิน คิดว่าน่าจะ 39 .99 usd ไม่ก็ 49.99 usd สักอีก

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    จิ้มไปแล้ว รออยู่น่ะ แซม...
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    http://store.steampowered.com/app/23..._7_7_151_150_1

หมดดากกันถ้วนหน้า
    จน.....................
    .. BUT I CAN'T SLEEP

กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    Blog Entries
    1
    ระบบ Multiplayer จะมันเท่า the last of us อะเปล่าอยากรู้ เพราะช่วงนี้ติด the last of us มากๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แล้วสเปคเกมอ่าครับ มันมาหรือยัง????

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaimoo อ่านกระทู้
    แล้วสเปคเกมอ่าครับ มันมาหรือยัง????
    เจอแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    59.99 กับ 69.99 แพงมากเลย 2 ตัวนี้ราคาโหดแต่มันทำราคาแพงให้มีของแถม